1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Boys vào đây cho em hỏi một chút nhé.

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi thiennga_tinhyeu, 08/05/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trumbai

trumbai Thành viên mới

Bạn ơi có cách nào thì mách tớ với nhé, GF của tớ cũng nhỏ, matxa mãi mà vẫn thấy nhỏ, chắc tại do thiếu dinh dưỡng, toàn ăn vớ vẩn. Mà bạn bao nhiêu cân thế?
  2. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

To hay nhỏ, cao hay thấp ko quan trọng. Cái đc lớn nhất là làm sao để bạn của mình cảm thấy....sướng.
  3. yenlee

yenlee Thành viên mới

thế có một chút lông tơ ở ngực thì sao ạ, chỉ một chút thôi,nhin gân mới thấy. Như thế có kém quyến rũ không ạ , hay con trai chỉ thích trắng trẻo min màng ( xin lỗi vì em hỏi hơi ngoài lề tí ạ )
  4. Ngumo

Ngumo Thành viên rất tích cực

Oh, cái này thì còn xem. Còn tuỳ thuộc vào có kinh....nghiệm làm....tình nguyện viên ko
  5. yenlee

yenlee Thành viên mới

con trai chỉ quan tâm đến chuyện đó thôi ạ , thế thì chuyên nhỏ như con thỏ y''
  6. web4vn

web4vn Thành viên mới

đạo ở đời là lấy chỗ thừa bù vào chỗ thiếu
    ^_^
  7. synd85

synd85 Thành viên mới

úi,ngực con gái mà có 1 chút lông tơ là nhất đấy,nhìn cực kì hấp dẫn luônđây không phải là khiếm khuyết mà là 1 nét đẹp trời ban đó yến à
  8. thiennga_tinhyeu

thiennga_tinhyeu Thành viên mới

Tớ cao 1,56m, nặng 43kg. Không phải thiếu dinh dưỡng chứ nhỉ? Mỗi bữa chỉ ăn có 1 bát cơm ngoài ra toàn ăn linh tinh. Vậy bạn có buồn về gf của mình không?
  9. ta_la_dai_bang

ta_la_dai_bang Thành viên mới

Công nhận bé cũng hơi chán thật.Bạn hoạt động thể thao cho no to qua nhìn bắt mắt và quyến rũ hơn . Thu hút đàn ông hơn...Mình nghĩ ko khó lắm đâu
  10. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

Có một chút nông non tơ như của Yenlee là tuyệt đẹp đấy, rất quyến rũ. Nhưng quan tọng nữa là nông non tơ nó màu gì, hơi phớt vàng hay là đen sì? Mà thôi, em đừng văn tả cảnh đồi đôi của em nữa kẻo thiênnga lại tủi thân. À, thế gò bồng đảo của thiennga có nông non tơ như của yenlee không? Nếu có thì em yên tâm là rất quyến rũ. Còn nếu bạn trai em mà chán thì đừng tiếc cái đứa không biết thưởng thức nghệ thuật. Em nhé.
    Anh lớn không dưới bầu vú mẹ.
    Nhưng dại khờ trước vòm ngực của em!
    Ngày xưa, khi quân đội VIE"T NAM làm nghĩa vụ quốc tế ở Kan-pô-chai, khi hành quân qua Ăngkowat, nhìn thấy các tượng apsara hở ngực trần, có chiến sĩ đưa tay sờ thử mà nhớ về bầu vú người yêu ở nhà. Rồi trong lòng bỗng thấy quãng đường hành quân dài đúng bằng từ bầu vú người yêu đến bầu vú đá. Rồi có người nhặt được một em bé đang lả đi vì khát sữa, liền bế em bé đưa lại gần cho ngậm bầu vú đá. Thế mà đứng bé ấy đã qua cơn đói. Có vị thần nào đã cho sữa chảy ra từ bầu vú đá chăng?!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa