1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bra của hãng nào tốt?Triump, vera, bonbon,...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lovepiglet07, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

Bra của hãng nào tốt?Triump, vera, bonbon,...

Các bạn đã sử dụng bra và underwear của các hãng triump, vera, bonbon, ... cho ý kiến về sp nhé.
    Mọi thông tin về sử dụng bra mình cùng chia sẻ tại đây và các thông tin khuyến mại của các hãng, cửa hàng bán sp nào uy tín, chất lượng tốt. Mong chị em cùng tâm sự để chúng mình được sử dụng sp có chất lượng tốt phù hợp với giá thành

Hiện tại minh thấy vera đang giảm giá 1 số loại mặt hàng khá đẹp, các bạn có thể qua các cửa hàng để tham khảo.
    Hàng Triump thì mình thấy nhiều hiệu chăng biển sale nhưng không biết là cửa hàng tự sale hay hãng sale. Bạn nào có thông tin gì k?
  2. boychoidep

boychoidep Thành viên mới

Thường thì các hãng lớn tốt hơn là của các hãng nhỏ. Bonbon cũng có đồ để "nâng", nhưng thực sự chất liệu và kiểu dáng không được đẹp như Triump. Mà lâu dài thì BonBon có dấu hiệu bị rão, và hình thức không được như lúc đầu - không giữ form áo, trong khi của Triump or Vera thì vẫn oke. Còn bạn nào nhiều $_$ thì nên thử Audobade(ko nhớ tên chính xác) - ***y ! Have fun !
  3. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Ngạc nhiên vì con trai mà rành đồ con gái quá àh
    Mình không phân biệt ba hãng này chỉ thấy mẫu nào đẹp là khuân về thôi .Còn gião dây hay nhanh hỏng tất cả phụ thuộc vào người sử dụng
    Nếu lười giặt tay cũng nên giặt đồ này bằng cách cho vào một cái túi lưới để giặt riêng
    Tốt nhất theo mình là lấy cái bông tắm mà giặt tay bảo quản tốt hơn đỡ hỏng gọng mất dáng áo .
    Còn hãng bạn nói là Aubade - địa chỉ số 5 Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hà Nội
    Hàng xa xỉ của Pháp,làm thủ công bằng tay
    1 cái áo bra giá trên 100$size lớn .
  4. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

Thấy nhiều ng khen triump va vera lắm, còn bonbon thì k đc ưa chuộng. Triump đắt hơn vera 1 chút thì phải.
  5. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Đắt hay rẻ tuỳ từng mẫu mã thôi bạn àh
    Hàng Bonbon cái gọng của nó mềm nhất trong ba loại mặc dễ chịu
    Bonbon có mấy loại cũng đẹp nhưng không có đệm (màu hồng và màu đen )có kim tuyến là hai loại mình thích ...hihi còn có loại màu xám xanh rất thích nhưng chỉ có áo thôi.Mình thì chỉ thích bộ .
    Còn Triump nâng ngực tốt nhiều mẫu mã hơn
    Vera mình thấy nhỏ và cứng
  6. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Khuyên thành thật là chớ dại vác vera về dùng, tớ dại dột mua thử 1 cái về mặc ko ra gì cả. triump thì cũng tuỳ cái, loại ko nâng mặc thì ok nhưng loại có nâng mặc dễ gẫy ngực lắm. Tớ xài đồ P.Cardin, giá same Triump nhưng mặc ổn!
  7. sevenseven

sevenseven Thành viên mới

Mình cũng bỏ phiếu cho P.Cardin, đồ của Vera mau cũ, đa số kiểu là ren, Triump cũng thế, mình không thích
  8. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

E cũng ko thích Vera, toàn ren mặc già già kiểu gì, mà e nghĩ tiền nào của nấy (trừ hàng nhái), miễn đồ chính hãng thì chất lượng đi liền giá cả. Vera rẻ nhất -> chất lượng ko thể bằng mấy hãng kia. PC cũng đc, no ko fải ai mặc cũng hợp, như e thấy PC mặc lên trông chả khác gì, có khi lại còn trông nhỏ hơn. E thích Bonbon, chắc tại cái dáng mình nó hợp. Còn triumph thì cũng khá fong fú, nhưng mọi người nên mua cái áo loại nửa ngực, mặc vào trông mới đầy. E mua một cái cũng lâu lâu, mặc thích lắm.
    Được lifesucks sửa chữa / chuyển vào 20:30 ngày 01/10/2007
  9. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Đồ PC thì dành cho những bạn nào có ngực 1 chút, chứ nếu màn hình phẳng thì ko nên chọn vì nó ko nâng ngực.
  10. cutiecupie

cutiecupie Thành viên mới

chất của Triump thì hơn hẳn Vera, V dùng chán lắm, tớ toàn dùng T thui, thik cực