1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bra của hãng nào tốt?Triump, vera, bonbon,...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lovepiglet07, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tieuadi

tieuadi Thành viên mới

Tớ mặc size bé nhất, rất ok ! tớ thấy PC nâng tốt đấy chứ , vì nó có loại có mút rời, miếng mút thôi mà 40k/cặp . Vote cho PC
  2. Axon_Eds

Axon_Eds Thành viên mới

biết chỗ đấy rồi, nhưng ko biết là hàng của đâu nên ko thử ?
  3. gaby814

gaby814 Thành viên mới

Triump được chuộng nhất nhưng bây h tớ thấy dùng không được tốt như hồi xưa. Hồi xưa mặc mãi chả thấy rão, bây h dùng không được tốt lắm, khoảng 1 năm là đã thấy dấu hiệu... rồi. Mình toàn giặt bằng tay mà còn thế. Dùng Minoshe và Bon bon nhanh hỏng quả lắm.
  4. tieuadi

tieuadi Thành viên mới

Đúng rùi, Minoshe tớ toàn giặt bằng tay mà form nhanh hỏng ghê á, bực bỏ xừ
  5. hip_love_kiu

hip_love_kiu Thành viên mới

chả hiểu sao , em chả thích triumph tí nào, 1 mẫu áo mà cách đây 3 năm mà giờ vào shop vẫn thấy,, ren thi ok . Mà mặc đc 1 tg thì ren nó cứ bị rão ra nhìn khiếp quá Anyway... triumph ko phải hãng e kết , bonbon chưa mặc bao h , vera ko thích ,kiểu ko đẹp. Minoshe thì trẻ trung hơn nhưng giờ mua đồ lót là toàn mặc Vs rồi, mặc mấy cái khác thấy chán hehheh, cũng đang định đặt thử của la senza ko bít thế nào
  6. beoxinhdep

beoxinhdep Thành viên mới

minh ko biet như thế nào chứ pc chỉ thỉnh thoảng có áo xài dc thôi vì mỗi hãng có thế mạnh riêng . PC chỉ mạnh nhat la áo sơ mi nam thôi bạn a . con bra cua PC có thể mua ỏ minoshe o hàng bông hoăc vincom nhá .dưng dùng đồ young ...thì thích hơn . chứ ý cạch em ko có đường may của minoshe nhá . bảo đảm dùng ko ưa 1.5 tháng ma kể cả giặt tay vẫn bong nhu thường .
    còn triump thi mxm của nó ok . nâng ngực tốt . chất dc . nên mua ở vin com ,trang tiền . của hàng to dùng trên phố huế , vì có nhiều hàng fake lắm nhá . con bạn tớ làm ỏ siêu thị nó bảo nhiều khi có lẫn cả triup fake ma nhin như thật y . hic dung khoang 3 lần mới biết dc . ma ai ko dung ưen còn ko biết nữa cơ
    venus hàng gà ,hoăc nguyễn huu huân đồ lot cũng đẹp nhiều đò zen mỏng ***y lắm .căn bản ngực tớ cũng ok lên thích mấy em này hehhêhhàng ở đây la fđò thổ nhé .(tcs là đồ fake nhưng la do châu âu nhái chất lượng 90% so với hàng thật đấy chỉ có đường may là ko bàng thui . nhưng đổi lại giá bang 1/6 __________1/10 hàng thật a
    AB o 5 nguỹen bỉnh khiem đóng cửa rùi chuyển đi đâu em cũng ko rõ hôm nọ ra định mua 1 bộ tặng me chồng lấy lòng nhưng ko thấy nữa
    BABARA o hàng bài đối diện tràng tiền . đồ của phấp chính hãng . đẹp ,ghét cái quần nhiều quần cạp cao quá hình như nhưng bộ đó đẻ măc với váy thì phải . em béo nên chỉ mua bra thui con chip thì mấy em ỏ đó ko cạp cao cũng lọt khe . hic .
  7. sunflower_92

sunflower_92 Thành viên mới

Oài, Trium nhiều đồ giả lắm hả , hôm trước khuân 1 đống ở Phạm Ngọc Thạch về, ko biết có phải đồ giả ko nữa. Sợ quá
  8. mizjuliana

mizjuliana Thành viên mới

Mọi ng thấy cái nào là push up manh nhất ? tạo khe khít lun í ?
  9. hip_love_kiu

hip_love_kiu Thành viên mới

cậu dùng dòng bio-fit của vs ý, siêu push luôn nhớ...
  10. guest02

guest02 Thành viên mới Đang bị khóa

Đọc nhưng ko hiểu