1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bra của hãng nào tốt?Triump, vera, bonbon,...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lovepiglet07, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bettypop

bettypop Thành viên mới

To vua mua cai nay xong, thanh that khuyen ban dung mua nen nguc nho nhe, vi no mong, cha push gi het rao, ma to cung chua ranh ma thu nua, nhung ma cam tay thi thay no mong lam ay, chac loai nay ko lam day duoc, so rot chang ?
    Neu mac ao ho lung thi mua cai free bra, VN ban re om, chung 100-200 mua VS lam gi cho dat.
    Dung la ao CK ngon hon VS nhieu, ma cung dat hon VS tuy loai nua
    Spec : May lan chi mua ko de y den vu push up co level nua, hic hic
  2. spercrazy

spercrazy Thành viên mới

@ chị betty: đến em phải đi mua CK mặc thử coi chứ mọi người khen nhiều quá, mua trên Amazon, Macys cũng đâu đắt lắm, em thấy tầm như VS thôi mà. Mà mua bên US rẻ = nửa ở VN trời ơi. Hôm trước em sờ cái bra CK ở parkson mà triệu mấy 2 triệu đắt quá ko dám bon chen
    @ bạn gì hỏi cái bra silicone: chả cần thiết mua VS đâu mua tàu dùng cũng được mà nếu thik hở lưng (ko hở hết) thì mua mấy cái áo có thêm bộ dây mặc low back ý nó còn push up chứ cái silicone nó chả push chi hết
  3. spercrazy

spercrazy Thành viên mới

hức bên Thái sale hả chị hay sao mà rẻ thế, bên US em thấy nó toàn $50, $60, $68 còn đắt hơn VS với CK lận. Mà sao CK em thấy cứ kêu đắt hơn VS nhỉ, thấy có hơn $40 thôi m
  4. iiuuforever

iiuuforever Thành viên mới

Úi, rẻ thế hả nàng ơi, tớ sang Malay với Nhật mà giá chát cực kỳ.
  5. iiuuforever

iiuuforever Thành viên mới

Àh, mình cũng ưng bra của CK nữa, mặc đẹp, nhưng cảm giác là chất nó dễ bị sờn ra, giặt một vài lần là thấy xót xa ghê lắm. Hihi. Morgan thì mỏng mảnh quá, mình chỉ dám giặt tay thui, chả dám cho vào máy giặt.
  6. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

ko, hôm tớ mua là ko sale đâu, sale chỉ dành cho mua từ 3 cái trở lên thôi cơ . Tớ cũng chả hiểu nữa, hay là kiểu tớ mua ko phải loại phải đắt nhở, vì tớ toàn chọn mấy kiểu đơn giản hết cỡ, ko ren riếc dây nhợ gì cho lắm. Hôm đó mua thử xem về mặc thế nào, giờ thấy mặc ok quá lại tiếc là ko mua 1 lố
  7. lovelybug90

lovelybug90 Thành viên mới

chậc, sao em thấy hàng triumph bên ngoài ghi là sale mà cũng có sale tí nào đâu. em dùng kai loại ko ren rua ji` đâu nhá, vẫn giá 250k như thường, quần sloggi 69k. chả thấy sale đc. tí nào:((
  8. shylove

shylove Thành viên mới

Hôm trước em vừa lên Vincom mua cái bra Sloggi loại có một 2 lớp, lớp trong là áo nửa quả nâng ngực, lớp ngoài là ren mỏng trông như kiểu áo quây. Giá là 500k. Về e search mấy trang rao vặt thấy toàn rao cái đấy có khoảng 300k thui, mà giống y chang. Có phải đồ kia rẻ hơn vì là đồ nhái k các bác. Chẳng nhẽ hàng e mua nó lại bốc giá à???
  9. victoria110

victoria110 Thành viên mới

Các chị giúp e với. Vấn đề của e là không tìm được bra hợp dáng ạ. Ngực 80 nhưng chân ngực lại tận 72, mà cái chính là 2 bên cứ "nhìn" về 2 phía. Cảm giác người ta không sản xuất loại nào cho dáng người như mình ấy. Các chị tư vấn cho e có hãng nào mà e mặc k hy vọng thật vừa vặn, chỉ hơi vừa thôi cũng được ạ. thanks các chị trước ạ.
  10. victoria110

victoria110 Thành viên mới

Sao lai an bai cua e vay ta? hok hiu gi het ah.huhu