1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bra của hãng nào tốt?Triump, vera, bonbon,...

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lovepiglet07, 01/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Mọi người cẩn thận nhỉ, em toàn ném bra vào máy giặt ko thương tiếc, kể cả Triump lẫn PC, có đúng 1 cái VS mới mua thì vẫn đang sủng ai nên mới ưu ái em nó cho giặt tay
  2. lovepiglet07

lovepiglet07 Thành viên mới

Ôi giống mình, giặt máy giặt loạn lên , có khi cũng phải đi mua túi lưới về giặt thôi.
  3. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Mới đầu mặc thì chắc là sẽ thấy khó chịu một chút chị à, nhưng nếu mặc quen rồi thì lại thấy thoải mái hơn nhiều so với underwear thông thường. Và khi mặc quần tây hoặc váy ôm nó cũng ko in hằn ra ngoài, trông lịch sự hơn ( em cực kì dị ứng với mấy người mặc đồ ôm và để underwear hằn ra ngoài )
  4. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Thế có ai có kinh nghiệm mặc underwear.. như thế nào để không khó chịu ??
    Hihi tớ vẫn chưa dám dùng loại đó ..
    Bên hãng BonBon có bộ màu xanh ...underwear cũng thế cả
    Hai bộ tớ khuân về một của Triump , hai của Bonbon tớ để nguyên chưa động đến híc
    @@@ xrmth chị cực kỳ dị ứng với những ai để lộ underwear ra ngoài bạn gái chúng mình nên chú ý một chút , con trai họ dị ứng càng nặng hơn đó .
    Nhưng mà chị thấy cái loại underwear này ...nó eo cao lắm đó em, cũng dễ hở lắm đó ..
  5. opera_it

opera_it Thành viên mới

Tớ thấy hằn ra cũng ko sao lắm. Con trai mặc quần vải cũng hằn mà. Nhưng hằn ra còn đỡ hơn là mặc quần cạp trễ, xong ngồi 1 phát, hở hết đến 1/2 cái bàn tọa, nhìn phản cảm vô cùng..
    Một số đồng chí con trai, thấy chị em mặc underware kia, thắc mắc: ơ, ko mặc ah
    Mà cái underware kia kìa, tớ cảm giác mặc nó sẽ mất vệ sinh, chẹp chẹp, khó tả....
    Được opera_it sửa chữa / chuyển vào 18:43 ngày 02/10/2007
  6. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

underwear với bra theo e ko bao giờ đc giặt máy, ko thì hỏng hết. Vải của underwear rất mềm (thì mặc nó trong cùng mà lị), giặt máy rất nhanh rão. Bra thì sẽ bị cong vênh hết cả gọng. Tóm lại chỉ nên giặt tay thôi.
    Còn cái loại underwear dây (dân tình bên nước ngoài còn gọi là thong) thì mặc vào dễ bị viêm lắm (kinh nghiệm của e), no nói chung cũng nên mua, để mà mặc với váy hoặc quần mỏng.
  7. lovepiglet07

Underwear thì tớ toàn giặt tay vì sợ giặt máy chung với quần áo mất vệ sinh, nhưng bra thì lười nên vẫn giặt máy.
    Riêng về underwear chữ T ý thì tớ chả dám mặc
  8. lovepiglet07

PC ban'' o tang 2 Vincom
  9. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Em có đọc một số bài báo nói về quần thong . Mặc quần này đúng là mang lại cảm giác ***y nhưng nó gây nên không ít bệnh ( Vòng 3 ai mà tròn trịa,đầy đặn , mặc lên thì chẹp chẹp ) . Điển hình là bệnh đái dắt , táo bón kéo dài ( dễ dẫn đến trĩ ) và viêm nhiễm .
    Em quote bài báo nì nhé
    Nhiều bác sĩ tiết niệu đã có chỉ định cụ thể không cho bệnh nhân của họ sử dụng quần lọt khe mini. Vùng hậu môn và âm đạo bị tổn thương trong đa số trường hợp dùng quần lọt khe kết hợp với jeans bó chật quanh năm.

Em cũng một lần thử mặc cái nì nhưng mà chịu không nổi . Khó chịu làm sao ấy . Muốn mặc quần không có vết hằn thì mua loại quần không đường may ấy ạ . Mặc ôm sát . thoải mái mà không hề bị hằn , tha hồ mặc quần , váy mỏng .
  10. con_cuu_non

con_cuu_non Thành viên mới

Tớ bỏ phiếu cho P.Cardin, dùng thích kinh khủng. Triump tớ dùng loại nước ->giặt xong nó cứ méo mó kiểu gì ấy. Bonbon cũng được nhưng thích Cardin hơn