1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Brisbane city

Chủ đề trong 'Úc (Australia)' bởi kass, 13/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hp1

hp1 Thành viên mới

Các bác chạy lụt hết rồi à, bên đó chưa kết nối internet được hay sao mà box vắng vậy nhỉ.
  2. kechantinh

kechantinh Thành viên mới

mình cũng có bx ở Brisbane, tình hình hiện nay cũng đã dần đi vào ổn định rồi các bạn à, hy vọng cuộc sống sẽ sớm trở lại bình thường để ACE còn học hành và làm việc kiếm tiền nữa chứ
  3. diego_cau_be_vang

diego_cau_be_vang Thành viên mới

Chào các bạn. Mình vừa chân ướt chân ráo đến brisbane xong. Mình học master of Public Health ở Brisnbane.
    Hiện tại mình đang muốn tìm mua xe oto tầm khoảng 2,5-3k đi tạm. Không biết bạn nào có xe bán hoặc biết chỉ cho mình chỗ bán xe ở đâu không nhỉ.
    Thank các bạn nhiều. Có gì thì liên lạc với mình qua YM nhé, cảm ơn nhiều: duc_hieu_84
  4. globalvn

globalvn Thành viên mới

Các bác ơi, tháng 7/2011 em sang James Cook University Brisbane, em đang muốn tìm một chỗ ở giá tầm 130/w trở xuống thui. Ở gần gần một tí và đi lại thuận tiện là được. Bác nào có phòng share lên tiếng nhé, em đang cần liên lac.

Em là Man, 30 tuổi.

Các bác cho em xin thêm giá cả và khu vực nha.

YM: Prohuutuan

Thanks,

Kin Nguyễn
  5. Lucy212

Lucy212 Thành viên mới

Hi, Mình mới chuyển từ Sydney đến Brisbane. Cần kiếm việc làm thêm nhưng khó quá. Bạn nào tốt bụng giới thiệu mình với nha. ĐT mình là 0430273222. Mình đang ở Cherside Brisbane. Bạn nào giúp đỡ...xin cám ơn nhiều.
    Lucy