1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

BRTC basketball team....

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi max_cm, 07/11/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. max_cm

max_cm Thành viên mới

ko hiểu vì sao lock ..Nhưng có quyền mở topic ở cái BOX này anh em cứ mở ...Việt moving cái nhật ký sang đây đê
  2. max_cm

max_cm Thành viên mới

Nhật ký BRTC part 1( bản quyền thuôc về Viêt_capitan )
    [pink]Từ hôm nay trở đi. mình sẽ viết nhật ký những truyện vui của đội BRTC của chúng ta.
    Hôm nay, chủ nhật ngày 5/11/2006, buổi sáng trời lạnh, buổi trưa có nắng đỡ lạnh đi một chút, buổi chiều trời lại nóng.
    Xin lỗi anh em, đây là nhật ký truyện vui, tự nhiên em lại sa đà vào văn tả cảnh quá, chiều hôm nay, ra kinh tế chơi, đánh cùng đội với Trọng Voi, chị Đạt, An, và một thằng nào đó của BÁch khoa(cũng chẳng nhớ nó là thằng nào). Trong một pha tranh bóng rất là quyết liệt, An và cái thằng gì đó của đội mình cùng nhảy lên tranh bóng với nhau (2 thằng cùng đội), rồi làm bóng bay ra ngoài. Trong lúc tức thằng đó, An đã phát biểu một câu hay *** (nói xin lỗi nói bậy nhưng mà em vẫn phải nói là ***) :"em đảnh bóng rổ phải dùng cái đầu chứ...". Lúc đó mình và Nghĩa Đụ(hoạ "MI" hót trong mưa) nghe rất rõ. Thật ra câu đó mình nghe cũng ko hết lắm, chỉ nghe rõ mỗi đoạn đó thôi, nhưng đại loại ý của An thì mọi người đều lắm rõ hết. Từ lúc đó, mọi người trên sân mỗi khi chuyền bóng cho An, đễu bảo là: "dùng cái đầu", và kể cũng lạ, hình như nói câu đó xong, An đánh hay vãi, hình như có trách nhiệm hơn, ý thức được mình phải thế nào khi nói câu đó. Mà công nhận, từ hồi chơi bóng rổ đến giờ, ai ai cũng công nhận, An hôm nay đánh hay thật, ít dúng sức khoẻ nổi trội của mình để lấn át người khác, mà cách đánh cũng uyển chuyển hơn, linh hoạt hơn. Cứ cái đà thế này, An sẽ trở thành trụ cột ko thể thiếu của đội
    Chúc mừng An nhé, càng ngày mày chơi cang tiến bộ đó!
    P/s: À xin phép An từ nay cho anh em gọi là An cái đầu nhé! Hình như nghe câu đó mày đânh hay hơn thì phải?[/pink]
    Được max_cm sửa chữa / chuyển vào 09:32 ngày 07/11/2006
  3. max_cm

max_cm Thành viên mới

4. max_cm

max_cm Thành viên mới

part 2:
    Nhật ký BRTC(kì 2)
    Hôm nay cũng chẳng có chuyện gì để kể nhiều, cũng ko thú vị cho lắm. Hôm nay phải kể đến là vụ mình thắng Trọng Voi ném phạt ăn thuốc. Lần đầu tiên mình ném thắng Trọng Voi, tuy thắng có 4 điếu thuốc nhưng mà chẳng hiểu làm sao hôm nay thuốc hút ngon hơn hẳn mọi hôm.
    À còn một chuyện này nữa, tối nay đội xây dựng của chị Đạt đánh giao hữu với đội scor. Mình đi bắt trọng tài, nhìn thấy đội hình chính của xây dựng toàn những thằng như ***. Đánh chẳng hơn gì chị Đạt mà cũng đc vào sân. Chẳng hiểu HLV của đội xây dựng nghĩ gì nữa (đây hoàn toàn là cảm xúc của cá nhân tôi, có gì ko phải xin bỏ qua đừng chấp nhất). Mãi đến hiệp 3 chị Đạt mới được vào sân, tất cả mọi người ngồi bên ngoài đều hô to:"Chị Đạt cố lên, chị Đạt cố lên!". Hầu hết những ng hô đều ở bên đội scor và đội mình(BRTC), chứ chẳng có ai ở bên đội xây dựng hô cả(thế mới lạ). Chị Đạt đáp lại sự cổ vũ của mọi người bằng cách ghi điểm vào lưới của đội bọn vừa cổ vũ cho chị. Công nhận, chị Đạt là người có đam mê với bóng rổ và chơi bóng rổ rất nhiệt tình, ai ai cũng biết điều đó(chỉ trừ HLV đội xây dựng). Tuy vào sân một cách hiếm hoi nhưng chị cũng đã kịp ghi khá là nhiều điểm, chị Đạt đã chứng tỏ mình ko chỉ đẹp và còn tài năng nữa(theo ý kiến của cá nhân tôi, thì đáng nhẽ chị Đạt phải đi thi phụ nữ thế kỷ 21).
    Có lẽ hôm nay nhật ký viết đến đây thôi, viết tiếp sợ mọi người chửi mình là yêu chị Đạt thì có mà chết.
    P/s: Thôi chị à, ko đánh chính thì cũng chẳng sao, chơi bóng rổ lấy vui mà, về đội mình chơi vui hơn hẳn chứ!
  5. viet_captain

viet_captain Thành viên mới

Nhật ký BRCT(kì 3)
    Chẳng thể hiểu thế nào, mà đội mình cứ lập cái topic nào ra là bị lock luôn. Mặc dù lần cuối cùng làm topic, anh em có chấp hành nghiêm chỉnh mọi quy định của diễn đàn (thỉnh thoảng cũng có văng tục một chút). Nhưng mình nhgĩ lí do lần này thật đơn giản, và mấy thằng mod bị điên hết rồi(chỉ là suy nhgĩ cá nhân, trúng thì trúng, chẳng trúng thì trượt), các mod trên diễn đàn này hình như đều tưởng mình cao siêu lắm, muốn topic của ai được mở thì mở, lock thì lock. Sáng nay, ngủ dậy, vừa online, thì An đội mình đã báo hung tin là topic bị khoá rồi. Mình vào xem thử, đúng là khoá thật, nhưng mà các mod ơi, các bài viết của bọn em đều hợp lệ, thế mà cũng bị khoá sao?
    P/s: Các mod ơi! Hãy soi mình vào gương đi, ở đời nên biết mình là ai, đừng tự huyễn hoặc mình quá, các anh ko nghĩ rằng, thằng viết bài này là em, đang nghĩ cái gì trong đầu à? Nhưng thôi em ko nói ra ở đây bởi vì nó mất dạy lắm. Em xin các anh hãy cho em một lí do lock topic của đội em và đừng xoá bài viết này. Xin chân thành cám ơn!
  6. chivil

chivil Thành viên mới

Chiều nay đấu đá mấy giờ ý nhỉ ? Hôm qua Việt nói mà anh quên mất roài !
  7. wan4ever

wan4ever Thành viên mới

Nghe xong thèm quá!
    Không biết "chị Đạt" này là ai vậy ta? Đẹp người, đẹp nết vậy thì moa cũng muốn làm quen lắm. Cho xin cái contact nhỉ???
  8. viet_captain

viet_captain Thành viên mới

Chị Đạt xinh đẹp tài năng, đâu phải ai cũng muốn làm quen là được.
  9. max_cm

max_cm Thành viên mới

trùi ...Chi đạt la` người em yêu nhất đoá...Nêu như chị mà đi sang Thái Lan làm thành con gái ...em đảm bảo nổi tiếng nhất VN lun ...Coa khi con được đi thi Hoa Hậu đoá...
  10. Zeen8

Zeen8 Thành viên mới

Bọn mày thử sờ lại trong quần xem có cái *** giống tao ko????? Nếu bọn mày ko có ***......khác tao, thì tao nhận la đb
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa