1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

bức thư gửi người tình nhân không quen biết

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi Bamboo84, 11/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giahy11

giahy11 Thành viên mới

cái topic này càng ngày càng có nhiều người vào tham gia nhỉ?kể cũng vui quá nhỉ,Không biết bây giờ kết thúc được chưa ha,làm hoà nhé các bạn,hụi chuột rồi lại vui vẻ thui mà...tại sao lại cứ quan trọng hoá mọi việc chứ nhỉ.Tại sao ta cứ nhìn vào mặt xấu của vấn đề để mà nói chuyện,sao không nhìn vào mặt tốt của nó chứ,cái này người ta gọi là "khoái hửi đống rác hơn là nếm món ăn ngon"
    Chuyện cũng đâu có gì đúng không?để tôi phân tích cho xem nhá:
    Thứ nhất Trap bảo là không yêu cuc_keo_chi,ừ thì thôi,người không liên quan đến mình mình tốn sức làm gì,đâu có tổn hại gì mình
    Thứ 2 Boo và cuc_keo_chi bảo là yêu nhau,thì họ yêu nhau,làm sao ta biết cảm xúc thật của họ,ta cứ lấy mình đặt vào người ta không hà....có phải là mình sai ko?
    Thứ 3: 2 người ta yêu nhau thì chuyện của người ta,có thật lòng hay giả dối thì người ta chịu đâu có ảnh hưởng gì đến mình đúng không?
    Thứ 4: trong chuyện này người buồn,đau khổ và đáng nổi điên nhất là tôi đúng ko? Trap thì không yêu CKC,nên cũng ko có gì,Boo và CKC cuối cùng 2 người cũng yêu nhau,chỉ có tôi là mất đi TY vậy mà tôi đã kết thúc sớm rồi,tại sao các bạn không kết thúc luôn cho rồi
    Dù sao cũng cám ơn các bạn đã thông cảm cho mình,và không trách mình là người khơi mào câu chuyện.Thực tình mình rất muốn kết thúc câu chuyện này(lắm lúc ngồi nghỉ lại mà thấy buồn cười chính mình:"sao mà trẻ con thế"),mong mọi người cũng dừng lại hen,mọi người trong hội chuột này ai cũng đáng yêu hết á..tại sao ta lại vì những chuyện không đáng để mất đi những người đáng yêu nhỉ,chúc các bạn vui vẻ...
    Không bít nói gì, chỉ bít nói Giahy "mê sảng" à ? Có ai đánh nhau chửi nhau nữa đâu á!!!
    Được chip_quay sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 11/11/2005
  2. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

3. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Đúng đúng giahy mê sảng
  4. giahy11

giahy11 Thành viên mới

ặc chắc vậy quá,sáng chưa uống ly cafe nào,nên chưa tỉnh ngủ đọc lớ quớ nói tùm lum tùm la xo dzì.... xo dzì.....
  5. Vo_Tuyet_Nhi

Vo_Tuyet_Nhi Thành viên mới

chắc khi nào, tìm duyên mới, thì anh sẽ mau quên đi mau ân tình...và em chúc người mới quen, sẽ bên anh, yêu anh thật lòng
  6. bibi_hssv

bibi_hssv Thành viên quen thuộc

Dạ, các bác cho em xin 1 câu cuối thôi.
    Đã bảo là bibi trân trọng tất cả những điều ấy cơ mà. Vì những gì boo nói bibi biết rất rõ. Tuy nhiên con người bibi là thế, hay xem tướng người khác. Đối với bibi thì bên ngoài và bên trong luôn đi kèm với nhau và bibi đánh giá qua cả hai, không thể vì một lí do gì đó mà phủ nhận tất cả. Ngay cả bố mẹ bibi làm sai nhiều khi bibi còn nói mà Có lẽ người ta nói đúng: những người cung Thiên Bình đều thế cả.
    Chào thân ái.
  7. bagialamcam

bagialamcam Thành viên mới

Mai về tập tành vít 1 cái thư ..... gửi người tình nhân quen và sắp quen.
    Chúc mọi người hạnh phúc với những gì đang có Tối thứ 7 dzô 1 phát
  8. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Anh yêu,
    Hôm nay vợ của ông xã lại trốn học rồi. Sáng nay trời mưa lâm râm, mát ơi là mát. Thế là vợ ngủ luôn đến 9h..hihi... nhưng mà sau đó thì vợ học hành rất chăm chỉ nhé, vợ ngồi search tài liệu đến tận 11h30 nè. Bây giờ thì vợ chuẩn bị đi ăn trưa. Ăn xong thì vợ lại làm bài tiếp nè.
    Ông xã ơi, còn những 2 tháng nữa vợ chồng mình mới gặp nhau được (mà chỉ là có thể thôi). Từ lúc vợ về đến nay cũng hơn 2 tháng rồi. Nói thì nghe nhiều chứ thời gian trôi nhanh lắm nhỉ. Hết tháng 1 này là vợ chồng mình khoẻ rồi, chả còn lo gì nữa. Thế nên chúng ta phải cố lên nào. Cuối tuần nằm nhà vợ nhớ ông xã lắm lắm đó. Thôi bà xã xuống nhà ăn cơm đây, bye ông xã nhé!!! Hun ông xã nhiều.
    Bà xã còm
  9. thitmeongonhon

thitmeongonhon Thành viên rất tích cực

Yêu bà xã bụng bự nhiều !!!
  10. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

bụng sao lại bự