1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bức thư tình bất hủ nè bà con ơi!!!!!!!!!!!! Đọc thử đi rồi cảm nhận

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi eyes_dragon, 25/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Cẻm động wá...khóc hết mấy lít nước mắm...nhầm..nước mắt roài Bác nì là bác nào thế ??? Nhìu ng chơi 2 nick nhé, chả bít đâu mà lần (mờ lần cái dzì nhỉ???)
  2. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

hic, em tính lần cái gì thế ? thôi về nhà đi, chúng ta xây dựng một topic mới nhá ! đỡ phải đi lang thang thế này em ah
  3. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Có một điều gì đó cứ vẩn vơ trong suy nghĩ... Đã bao lâu anh không nắm tay em rồi nhỉ? 10 ngày, hay 2 tuần? Dường như anh ngày càng xa tầm tay em. Đấy có phải là chuyện bình thường không? Em không biết, mà cũng không dám hỏi anh. Thế nào anh cũng cho rằng thật vớ vẩn, anh lại bực mình cho mà xem!
    Từ lúc nào em đã để ý đến sự bực dọc của người khác? Điều này thì em biết, từ khi em gặp anh. Bởi em luôn muốn thấy anh cười. Nhiều khi cũng tự hỏi đấy có phải tất cả những gì em muốn ở anh hay không nữa? Không, em muốn nhiều hơn thế nữa. Em muốn thấy em trong đôi mắt anh, trong tim anh. Em muốn sự quan tâm chăm sóc của anh nhiều hơn thế nữa. Chẳng lẽ chỉ nhiêu đó mà em không thể có? Hình như vậy! Sự có mặt của em vốn không ảnh hưởng gì lắm đến cuộc sống của anh. Anh vẫn học, vẫn chơi, vẫn bạn bè... còn thời gian cho em? Hầu như không có. Có chăng cũng chỉ là khúc dạo đầu.
    Chúng ta rồi sẽ đi đến đâu đây? Thời gian sẽ trả lời. Đúng, đúng là nó sẽ cho chúng ta thấy đáp án, nhưng phó mặc cho thời gian, cho cuộc đời sao? đến đâu hay đến đấy à? Con đường là ở dưới chân chúng ta cơ mà. Anh là người không thích gò bó, em biết. Còn em là người không thích thụ động, anh cũng biết. Vậy sao chúng ta cứ đứng mãi một chỗ? Bước lên đi chứ, em ở bên cạnh chứ đâu có ở phía trước cản lối anh đâu.
    Có nghĩ em thật nhiễu sự không anh? Có thấy em thật lắm lời? Có đúng em thật dễ ghét như anh vẫn nói không? Sự quan tâm của em hay làm phiền anh lắm phải không? Chắc vậy rồi! Sao không gào vào mặt em rằng "Tôi chán cái mặt em rồi. Em đi đi!", anh không đủ dũng khí hay anh không đủ nhẫn tâm? Em đùa đấy, đừng làm vậy nhé! Em không chịu đựng nổi đâu.
    Nói với em rằng anh luôn nghĩ đến em đi, rằng anh rất nhớ em nếu mỗi ngày không gặp mặt em. Thế thôi!
  4. stardust_scorpions

Em, vậy là mọi chuyện kết thúc rồi sao ? vậy thì tùy em vậy, anh ko muốn ngăn cản, anh tôn trọng quyết định của em, vì anh ........em nên anh kô thể và càng kô muốn ép buộc em !
    Biết là rồi mọi chuyện cũng sẽ qua, rồi em cũng sẽ ra đi, rời xa vòng tay anh, nhưng anh thì vẫn ở nơi đây và mong chờ một ngày nào đó........
    Dù sao cũng cảm ơn em đã mang đến những ngày hạnh phúc cho anh !
    Được stardust_scorpions sửa chữa / chuyển vào 13:00 ngày 28/11/2004
  5. beautytrap

Ôi, tự nhin mún vít thư tình, mừ hẻm bít vít zì hít chơn
  6. stardust_scorpions

em vít cho anh đi rùi anh trả lời trả vốn thế là biết viết tiếp chớ gì
  7. beautytrap

Ầy, vít thư tình cũng đâu có dễ dàng đâu phần lớn vít xong là xé bỏ, như tâm trạng người ta ấy
  8. stardust_scorpions

thì viết vào đây cũng tương tự thế muh, ko đưa cho ng ta thì viết vào đây mong ng ta đọc, cũng na ná viết xong xé bỏ
  9. beautytrap

Được được, để về vít xem sao, mừ vít cho xì cọt thì chắc là hông có tâm trạng òi đó kekeke
  10. chip_quay

chip_quay Thành viên rất tích cực

Viết thư tình á... lâu òi hông viết nên chẳng bít "sướt mướt" thía nào bi chừ... later, when I''ve finished these things