1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bức thư tình bất hủ nè bà con ơi!!!!!!!!!!!! Đọc thử đi rồi cảm nhận

Chủ đề trong '1984 - Tí Sài Gòn' bởi eyes_dragon, 25/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

may quá, chứ mà bé cháp có tâm trạng thì thà chết suớng hơn ah ekekkekekek
  2. marchduc

marchduc Thành viên mới

Viết thư tình đi tụi bay...
  3. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Chờ đấy, chị vít cho mí kưng coai
  4. I_LOVE_U

I_LOVE_U Thành viên mới

Đêm ấy lạnh lẽo lắm, em ngồi một mình trước cửa nhà anh, chờ anh một cách vô vọng. Em đâu nghĩ anh lại đi chơi khuya như thế. Ngọn đèn đường vụt tắt, lần đầu tiên em không cảm thấy sợ hãi trong bóng đêm bởi nỗi cô độc khi ấy lớn hơn đêm tối rất nhiều. Chợt cười vào mũi mình, thật điên rồ! Chỉ vì một món quà SN nhỏ quên tặng anh trước đó mà em chạy ra khỏi nhà vào giờ ấy để rồi được thưởng thức nỗi cô độc này.
    Cũng tự hỏi mình đã lấy đâu ra can đảm làm chuyện ấy nhỉ? Từ lúc quen anh, em thấy mình toàn làm những việc trước đây chưa từng... Em chưa từng tin mình sẽ yêu một người chỉ sau cái nhìn đầu tiên. Em chưa từng thích nụ cười của ai như thế. Em chưa từng lo lắng cho ai đến thế. Em chưa từng chờ đợi tiếng chuông đt sẽ đổ vào nửa đêm. Em chưa từng bỏ qua quá nhiều và chịu đựng quá nhiều. Em chưa từng để ai thấy sự yếu đuối của mình, nước mắt chưa từng nhiều thế. Em chưa từng làm một kẻ đến sau lì lợm. Thậm chí em ghen với cả các bạn trai của anh vì họ ở bên anh. Trước một người luôn dịu dàng như anh, em chưa từng nghĩ là mình sợ. Và... ngồi trước cửa nhà anh, em chưa từng biết có lúc mình tội nghiệp dường này. Tất cả là nhờ anh đã cho em biết thêm những vị ngọt đắng khi ta yêu thương một người.
    Đã có lúc anh nói không quan tâm quá khứ người khác, nhưng thế càng khiến em ko yên. Anh không quan tâm chứng tỏ em đối với anh không chút nghĩa lý. Xin đừng bao giờ có ý nghĩ em là đứa con gái hư hỏng, em rất sợ anh nghĩ sai về em. Đó chính là điều em mãi không dám hỏi anh, thực sự không biết nên hỏi anh thế nào nữa. Quá khứ hay hiện tại em vẫn như vậy, không có gì khác cả. Tất cả những việc ko hay em đã làm đều có mục đích chính đáng chứ ko vì tâm tính không tốt. Em luôn tự hào về phẩm chất và nhân cách của mình. Em muốn anh nghĩ đến em bằng những gì tốt đẹp.
    Em biết anh thích người con gái hiền lành, nhưng chẳng lẽ người như em lại không hợp anh sao? Em thiếu nữ tính và không dịu dàng ư? Không, em chỉ không khéo xử sự và hay vô tư thôi. Hơn nữa vì quen được nuông chiều nên cũng hơi ích kỷ và đôi khi tỏ ra cộc cằn. Nhưng dù sao thì em đâu tệ phải không anh?
    Đã không yêu em sao cứ mãi nắm giữ trái tim em như thế? Không phải tại anh, em xin lỗi, mà tại trái tim em quá cố chấp, cứng đầu. Em cũng không biết em cần gì ở anh, không hiểu ở anh có điều gì khiến em bận tâm đến vậy. Với em, chỉ cần sự hiện diện của anh là đủ.
    Có lúc em tưởng anh đã yêu em, nhưng em mừng hụt mất rồi, tất cả là mơ mộng mà thôi. Giờ đây em chỉ nhận được sự lạnh nhạt của anh, thật đau lòng khi nghĩ rằng anh thấy em thật phiền nhiễu và chướng mắt. Em thực sự mệt mỏi, em đầu hàng. Đây là điều anh muốn phải không? Lời chia tay anh đã nói ra lâu rồi mà em vẫn còn cố níu kéo, từ đây em chấp nhận sự thật rằng ta đã kết thúc. Cầu chúc cho người anh yêu cũng yêu anh như em vậy. Tạm biệt giấc mơ buồn bã!
  5. beautytrap

Kéo lên ngó chơi Nhìu khi cũng tự hãnh diện vì mình vít hay wá hì hì
  6. nic617

nic617 Thành viên mới

Chụt khen chụt dài đuôi hẽ??
    .......
    ...
    Hixhix...tự nhiên viết thư xong gòi hông mún post lên...hixhix...thoai để khi khác
  7. beautytrap

Vít cho ai zạ níu vít cho em thì gửi thư đi , đừng post ở đây, chúng noá đọc hết hô hô