1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bụng dưới to quá nhưng eo bình thường? Làm thế nào đây???

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi quyro1692, 29/07/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đấy là loại quần có nẹp to bản bằng thun. Tuy nhiên, độ co giãn không nhiều, vì nó phải giữ chặt phần bụng lại.
    Có nhiều nhãn hiệu. SV như mình sử dụng hàng TQ thôi. Vào các shop đồ lót là có thôi bạn ạ.
    ( Rất may, phom chuẩn lắm, nên chưa sử dụng, hổng biết có nghẹt thở giống bạn gì ở trên nói hông nữa).
    Thấy bạn mình mặc rồi. Đẹp mê luôn. Bụng cứ gọi là phẳng lì nhá. Bạn dùng đi! Chúc vui.
  2. alan

alan Thành viên mới

Gập bụng nó có lên cơ ko mấy chị?
  3. nhung89

nhung89 Thành viên quen thuộc

bạn của bạn sử dụng sao,mặc cả ngày à,bao lâu bé lại đc nhiu cm,có cần ăn kiêng k,khi nào bụng nhỏ chắc mặc size nhỏ hơn nhỉ.các bạn ra chợ mua cũg đc,các bà mẹ đẻ xong thường gen.
  4. nhung89

nhung89 Thành viên quen thuộc

các bạn mà chưa gập bao h thì dùng ghế tập k lên đc đâu,tốt nhất tập cho wen kỉu gập k đi đã rùi hãy chuyển ra ghế,đầu tiên tớ k tập đc cái nèo trên ghế nè.tớ đi tập tmĩ công nhận bụng phẳng nhưng nghỉ gần tháng bụng lại sổ,tháng sau lại tập .
  5. niin

niin Thành viên mới

bạn cứ vào các tiệm bán underware, nói cái quần GEN, người ta đưa cho, đa số hãng nào cũng có. bữa mình mua 1 cái củ BONBON, hình như <200k, ok vừa, lâu lâu mặc 1 lần, mua 1 cái thôi.
  6. niin

niin Thành viên mới

i. các bà mẹ mặc quần GEN khác bạn ui, mumy của mình cũng hay mặc quần GEN, nhưng là quần dạng thun mềm, thật ra nó chỉ là cái quần có lưng cao hơn nhìu so với các quần khác, để "kéo" cái eo nhỏ được 1 tí, nhìn cũng săn bụng hơn. Còn mình nói ở trên là cái quần mặc đi chơi, dạ tiệc, muốn đẹp như người mẫu tức thời thì dùng GEN dầy, vậy mới thắt đáy lưng ong được.
  7. quyro1692

quyro1692 Thành viên mới

Huhu tình hình là rất tình hình là em ko ở VN nên e ko đi mua đc cái quần gen đấy . Có cách nào khác ko ạ ?>
  8. quyro1692

quyro1692 Thành viên mới

Hu hu hu hu Các chj con cách nào ko ạ ?
  9. susy12

susy12 Thành viên mới

hic , cái gen nó chỉ bó bụng lại đỡ phìu ra thôi các chị ạ . Chứ thực chất , cái bụng dưới nó vẫn còn nguyên mỡ
    em cũng đag trong tình cảnh khốn đốn này
  10. Koongluv

Koongluv Thành viên mới

Gen bụng chỉ có tác dụng làm cho lúc mặc quần áo trông body sẽ gọn gàng, eo ót hơn thôi; lúc không mặc thì lại bình thường cả nhà ạ. Chị tớ sinh cháu thường đi đâu có việc j thì mặc quần gen cho nó gọn ghẽ, lịch sự.
    Dùng ghế gập ( hay còn gọi là ngựa) thì mới đầu chưa quen sẽ khó lên, thế nên mới phải tập. Bạn cứ lên từ từ, dần dần quen rồi một ngày không lên sẽ thấy khó chịu lắm đấy. Nhưng mà cái ghế gập này cũng chỉ có tác dụng làm săn bụng thôi,nó cũng không làm bụng đang từ to mà thành thon được đâu.