1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bước Tiếp Bước...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi hoa_xuong_rong_81, 06/12/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Bước Tiếp Bước...

ngày 2 ngày ...qua rồi qua hết rồi " ngày nào" cũng trôi qua rồi , mùa đông cũng đã đến lạnh đến tê lòng thấu da thấu thịt nhưng chưa chắc đau buốt bằng chính con tim nơi cõi lòng còn nhiều điều ...con tim dại khờ buồn đau ..khà khà tự cười với mình để an ủi hay làm điều gì miễn là mình thấy thoải mái , miễn là đừng thấy thủi thân nữa Ùh tự an ủi thế nhé...rồi một ngày nào đó sẽ có người song bước cùng mình ko còn cô đơn ko còn lẻ loi và được vịn vào bờ vai ai đó để oà khóc hay để cười hạnh fúc với người ...heehee giờ vẫn bước đi một mình trong đêm bão tố...

Không gian buổi tối vừa rộng lớn vừa thu hẹp cõi lòng , rộng lớn vì mình thấy mình nhỏ bé giưa ko gian muôn thoat khỏi cái ko gian buộc trói tâm hồn còn thu hẹp giữa con người với con ngưòi , ra đường chỉ thấy toàn người và xe muốn tìm 1 goá yên tĩnh cũng khó thế mav vẫn đua nhau ra đường ùh thì dạo fố mà tránh stress mùh fải thế ko ...

Biêt rằng ra đưòng chỉ hít bụi với khói nhưng còn hơn ở nhà ngồi nhà chỉ nghĩ miên man rồi lại lẩn thẩn mất chưa già lại được tiếng lẩm cẩm thì khổ , đi ra đường với mấy đứa trong lúc time cho fép vì ko có sự kiểm soát của ngưòi iu tụi nó haaha lại nhậu như con trai rùi ... đuợc fép nhậu ko nhỉ ..đựoc chứ nhưng ko cụng ly và say xỉn đâu...vì cũng cổ cánh ngan vịt cúng tiết canh như ai mùh thiếu mỗi chén rượu để bằng chú bằng bạn, tranh thủ tí chứ...

Cứ cố lẩn tránh tìm chốn vùi lấp cho hết một ngày ,để tối về lại đăp chăn ngủ vèo một cái tỉnh dậy là một ngày mới ...có chắc là ngủ yên bình ko nhỉ ờ hơ ...ko sao bảo lòng fải cố và quên rùi mùh hihichc ..lại tự mình cho time ,thôi thì mọi chuyện đều là thử thách - thử thách với chính bản thân mình - xem mình có vượt qua nối không khi cơn đau còn đó - lận đận khi mọi thứ cứ dở dở dang dang cái gì cũng nửa vời ...

Buồn à ... đi làm đẹp ngay thôi những lúc buồn thì trông xấu xí lắm fải tự chăm sóc mình thôi ..bắt tay vào làm đẹp lại mình làm mới lại mình ..hihihi ổn quá còn gì ...đây là điều sáng suốt nhất sau những ngày ôm đồm những mớ đau khổ trong lòng , thiếu gì cách giải quyết ...chớ đừng tự giết mình ...làm được ko nhỉ...

Ko ai xứng đáng với những giọt nứoc mắt của bạn vì người xứng đáng ko bao giờ để bạn khóc

XIN BÌNH YÊN VỀ QUA ĐÂY....