1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buổi họp đầu tiên he he

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi zombie, 03/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

Buổi họp đầu tiên he he

Hi cả nhà!Đầu tiên là thế nào thì Zom chịu vì đến muộn,tại meo_khongrau đắy, chứ tớ là tớ thao thức cả ngày hôm qua đi ngủ từ 21h và dậy lúc 8h sáng để đi họp he he.
    Buớc vào cái "Bằng Lăng quán" câu đầu tiên mèo nói là "sao chả có cái cây bằng lăng nào trong quán' he he.
    Tia ngay thấy Rce ngồi cạnh anh Sư tử móm(dù móm trông anh vẫn khá đẹp trai he e nịnh Admin )
    Sau màn chào hỏi tổng cộng là có 10 user của Hp, sorry là những ai nhỉ.Tớ này,mão không râu này, sabaga,bạn áo đỏ byebye_tinhyeu,ngocconuơng,girlsrose,bạn gì xinh xinh ngồi cạnh sabaga,ngoài ra có 2 em ở 85 sang chơi ké.Đặc biệt là 4 vị khách danh dự anh Sutumom, Rce,Tulipblack và anh gì ấy em anh Sutumom(eo ui con trai mièn Nam thảo thế anh í đi ăn sáng về mua socôla và bánh chocopie cho mọi người đấy)anh mà là thành viên thì tớ đã cho 5 sao.
    Nội dung chính của cuộc họp là tranh cãi khá kịch liệt về việc box 84 HP sẽ hoạt động thế nào? Có tách riêng ra không? Việc các bài viết sẽ sắp xếp thé nào?
    từ 9h đến khoảng 10h30' thì cũng thống nhất đưọc vài vấn đề.
    Quyền hụi trưởng là Sabaga ,tạm thời thui mờ,1 tháng sau sẽ bầu lại,ai có tham vọng được quyền hi vọng .
    Tớ thì không nói nhìu lắm vì mải chén bánh.Tuy cuộc họp không đông lắm suy ra là chưa vui lắm nhưng có thể nói là thành công về nhiều mặt.
    Hình như các cậu ấy còn định tổ chứ đội bóng đấy, tham gia đeeeee.
    Rất cám ơn mọi người đã từ HN xuống tham dự buổi họp.Vì tấm lòng của mọi người 84HP nhất định sẽ hoạt động thật sôi nổi.
    Hic bây giờlà 11h30 Rce và anh Miền NAm đang cùng 2 thành viên nữa đi ĐS còn Zombie thì phải ngồi đây post bài ,đề nghị cho tui 5 *

alternative can be zombie!
    I used to be a little girl
    So old in my shoes
  2. meo_khongrau

meo_khongrau Thành viên rất tích cực

Thôi được rồi, tớ quyết định vote Zom 4 * thôi vì ấy tường thuật " chưa chân thực " lắm về tớ. Tớ cáo lỗi lại , ớ đi muộn ko fải ...tại tớ mà là vì Zom nhầm họp lúc 9h. hehe, được minh oan rùi.
    meomeo
  3. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

sao cụ thể việc họp chỉ có thế thôi hả bác ? thế các bác định bao giờ họp lại lần nữa để thống nhất mọi việc nhỉ ? tiếc là hôm đó mình ko được đi , hic hic
    be ty teo teo
  4. kiki_and_coco_new

kiki_and_coco_new Thành viên quen thuộc

hôm đó tui còn ở ngoài Cát Bà , ko đi họp cùng mọi người đc , lúc chiều về ,gặp em N_S_N em ấy hỏi mới hay sáng hôm qua đă họp rùi . ko bít mặt mũi quyền hụi trưởng ra làm sao ? . Rủ đi ăn kem thì ko đi , chán thí mùa.

Sống có nhau trong lòng còn hơn vồ vập lấy nhau !

kiki&coco in 1980 family
  5. Iron_maiden

Iron_maiden Thành viên rất tích cực

Hôm vừa rùi tui ko đi họp vì quên ko xem lịch.Thế các bác đã định ra ngày họp cố định chưa ?Nếu rùi thì thông báo cái nhé,cám ơn!Nếu chưa thì mong các bác định ra sớm để thêm thuận tiện cho mọi hoạt động.
    Đu đưa là đu đưa......ta cùng đu đưa
  6. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

chắc là đầu tháng 9 sẽ có một buổi họp nữa đấy ! lần này mọi thành viên 84 đến đủ nha !!! Tất cả vì sự phát triển của 84 nói chung và 84 hp nói riêng .....

Still loving for you .....forever ! NKL
  7. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

he he , mặt mũi quyền hội trưởng đẹp trai lắm , hôm đó ai không đi tiếc cả đời .
    Lúc đầu tôi định sẽ tổ chức một cuộc họp vào giữa tháng 8 để làm sinh nhật cho các thành viên có ngày oe oe vào tháng 8 không biết mọi người có ủng hộ không !? Còn buổi họp chính thức sẽ là đầu tháng 9 , tôi sẽ thông báo sau !
    SABAGA
  8. boydatcang

boydatcang Thành viên rất tích cực

Chán nhẩy hôm đấy mình ko bít chứ nếu ko cũng đã đi họp cùng các bác rồi
    Đành để lần sau sẽ đi họp vậy

Hồng nào mà chẳng có gai
    Trai nào mà chẳng có 2 mối tình
  9. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

choemxin bác hội trưởng , mọi người phải hối hận vì không gặp em mới đúng bạc hội trưởng ạ , he he he

Still loving for you .....forever ! NKL