1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buổi offline đầu tiên khu vực Vancouver, chào đón tết Trung Thu Việtnam

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 10/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luongvec

luongvec Thành viên mới

Buổi offline đầu tiên khu vực Vancouver, chào đón tết Trung Thu Việtnam

E hèm ! để cạnh tranh với các đồng chí khu vực Toronto, các chiến sĩ khu vực Vancouver cũng không chịu kém cạnh với offline đón tết Trung Thu vào đêm thứ 6 tới. Mọi người hào hứng hơn với buổi offline chính thức bởi tính chất overnight của nó, hứa hẹn mạng lại nhiều điều thú vị, với sự góp mặt của "siêu đỏng đảnh" Monkimon, "siêu trí thức" Lat_kt , "siêu mũm mĩm" behu_ , "siêu mỏng mảnh" Tus , "siêu tin học" Jav , "siêu trẻ con" Yaimhy , "siêu quậy" Luongvec . Một điều đặc biệt của các thành viên Vancouver mà dễ làm mọi người "choáng" đó là 7 thành viên thì hết 6 người đeo "đít chai" chỉ có mình Luongvec là" kẻ ngoại đạo". Còn nhiều cái bất ngờ khác thú vị hơn nữa đang chờ đón tại buổi offline và tường thuật trực tiếp qua vệ tinh webcam đi khắp Canada cũng như toàn thế giới , ai có nhu cầu bắt sóng thì hãy đăng ký kênh đặc biệt "buinquynh" (YM).

Do yêu cầu kỹ thuật không cho phép, nên khó có khả năng tạo một buổi truyền hình trực tiếp giữa hai thành phố Toronto - Vancouver, bởi sự chênh lệch về múi giờ khá lớn Nhưng các nhà tổ chức sẽ cố gắng làm hết sức để đưa đến mọi người buổi Truyền Hình Trực Tiếp có một không hai trên TTVNOL.
  2. lat_kt

lat_kt Thành viên quen thuộc

Tình hình offline tới có lẽ nên dời vào thứ 7 nhỉ, vì tình hình thời tiết từ hôm nay đến thứ 6 ko được đẹp lắm. BBQ mà ko nắng ráo thì phẽo lắm, trời mà mưa thì BBQ cái khỉ gì nữa, phải ko mọi người nhở??? Với lại thứ 6 này cu Lương với em Thảo bận rộn hẹn đến muộn, như thế cũng mất vui phần nào. Để thứ 7 tụ tập đông đủ cho máu.
    Thế nhá, mọi người cho biết ý kiến nhé
    P/s: Haha Lương, mày dám nói em Thảo mai siêu đỏng đảnh nhá?? Thảo ui, thằng Lương nó bảo em đỏng đảnh kìa, oánh nó đê.
    Thi đua ta quyết thi đua.
    Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu.
    Hàng đầu rồi biết đi đâu.
    Đi đâu ko biết hàng đầu cứ đi.
  3. behu_

behu_ Thành viên mới

huh ? gì mà bắt sóng kênh đặc biệt buinquynh ? chưa hỏi ý kiến em mà đưa lên , hay nhỉ ?
    mà máy em không biết có xài webcam được không á
    với lại hôm nay mới log in vô trong Y!M mà không được , chả biết có chuyện chi không nữa
    à, mà CN tổ chức ở nhà em chắc là không được rồi , tại hôm đó gia đình em qua khảo sát tình hình, có cả đầu não bộ chỉ huy, hơi căng á
    quay lại với thứ 6 đi, anh Lương với Thảo đến trễ thì cho ra ngoài đường ngồi
    còn trời mưa bỏ đại thức ăn vô lò nướng nướng đại luôn đi , lu bu trong nhà cho nó ấm cúng, nhở ?
    Tiền là giấy, vàng bạc là kim loại, lâu đài là cát sạn --> đời chẳng nghĩa lý gì
  4. luongvec

luongvec Thành viên mới

Àh quên xin lỗi em Quỳnh, đã không xin phép em mà dám cho đăng ID kênh truyền hình hì hì hì.... Thôi bà con cứ thống nhất theo kế hoạch cũ nhé,
    To bác Lat_kt: em nói thế không đúng sao mà bác lại bảo em Thảo oánh em, kéo khi chưa kịp oánh em đã cho vài cái hammer em Thảo đã chạy mất giầy ấy chứ
  5. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

Chẹp, bà con tính thế nào đi chứ, mai chị đi mua đồ uống trước rồi chiều hôm sau mới mua đồ ăn. Nên quyết định thứ 6 đi nhé, lat_kt phải đi làm hôm đó hả? mấy giờ về thế? Hai người kia đến muộn cũng ko sao, miễn là phải đến, hẹn nhau đúng 7h ở nhà behu nhé. Àh, có ai có khách mời gì nữa ko?
    Mong cả nhà hôm đó đến đông đủ, rồi cuối tuần rảnh rỗi, viết bài về buổi offline kia :)
    To behu_: Em PM cho chị số nhà của em đi. 7h chị mang đồ đến nhé.
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  6. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

chào chị TUS , có thể hôm đó em cũng đến muộn
    mà nếu mà em đến được bẩy giờ thì chị ra đón em ở skytrain nha em ko biết đường mà
    riêng em thì ko có khách mời nào cả

thanh tunghy

Được Milou sửa chữa / chuyển vào 04:25 ngày 12/09/2003
  7. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

bác luongvec bây giờ nhiều kẻ thù lắm rồi đó
    dám gọi em là siêu trẻ con
    em đồng ý cả 2 tay, chị thảo ơi ời cho anh ấy biết thế nào là bản lĩnh đàn chị thời nay đeeeeeeeeeeeeeê

thanh tunghy

8. luongvec

luongvec Thành viên mới

he he he...anh chấp cả hai chị em tụi bay đó, đứa nào dám lên trước thí mạng hammer của anh thì làm tới luôn đi.
    P/S: mọi người cứ thống nhất theo kế hoạch cũ nhé, vì chơi thâu đêm lên đến muộn một chút cũng không có sao cả
  9. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

yaimhy này, chị đâu có biết lái xe đâu , PM hỏi lại behu cách đến như thế nào đi vậy, chị đang tính lúc chị về thì sao đây. Cố gắng đến hết đấy nhé
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  10. Jav

Jav Thành viên mới

chà, gì mà tùm lum siêu vậy Lương, có anh "siêu vẹo" nữa này. Nghe bà con tổ chức trung thu vui nhỉ, tiếc là tuần nay anh có công việc đột xuất chắc là không tham gia được rồi, chúc mọi người ăn nhậu offline vui vẻ nhé.