1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buổi offline đầu tiên khu vực Vancouver, chào đón tết Trung Thu Việtnam

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 10/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

Đồng chí Jav sợ mình trả thù hay sao mà ko dám đến thế ? J/k
    Thiếu hụt thế này liệu có sôi hỏng bỏng ko ko đấy trời ơi???
    có 7 người, 1 người ko đến, 3 người đến muộn, thế 3 chị em tôi hết hơi à.
    Thông báo có thêm chị Hoà và 1 người nữa vừa đến Van!
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  2. lat_kt

lat_kt Thành viên quen thuộc

Mai em đe k xin nghỉ được, nhưng sẽ xin về sớm, khoảng 9h em sẽ chuồn về. Theo em thế này, mình bỏ vụ BBQ đê, thay vào đó mua cái gì nhanh gọn, nhậu nhẹt với bia, kiểu đồ ăn nhẹ thôi. Rồi làm nồi cháo ăn đêm cho ấm bụng hehehe. Vì tình hình là em hỏi mượn lò BBQ nhưng nhìn cái lò thì biết là mình ko vác đi được bằng ngần đấy đoạn đường (nếu có xe thì may ra, tiếc là chỉ bít đi xe bus thôi hehe)
    Mọi người cho ý kiến nhé, nhanh để chị Tú còn mua đồ. Bà chị mua vừa thôi chứ đừng mua cả đống rồi ko bụng nào mà chén đâu, thế nhá.
    Thi đua ta quyết thi đua.
    Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu.
    Hàng đầu rồi biết đi đâu.
    Đi đâu ko biết hàng đầu cứ đi.
  3. Jav

Jav Thành viên mới

Ơi, trời nghe , thiếu hụt thế nhưng bỏng xôi gì cũng vào miệng tất không đến nỗi hỏng đâu, không có mợ thì chợ vẫn đông đấy thôi. Mà sao lại phải sợ trả thù nhỉ, kiếp trước mình ở hiền cơ mà :D, sis Tus nhớ câu này không (Hữu thù vô báo phi quân tử / Vô thù hữu báo đại trượng phu) , coi chừng đó hehe j/k hôm đó bận đi tí việc thôi, nếu chuồn được về sớm sẽ join với mọi người. Ý kiến của lat_kt hay á, khuya rồi làm tiệc nhẹ hay tiệc ngọt (tiệc đói của bọn tây) đê .
    Được jav sửa chữa / chuyển vào 07:06 ngày 12/09/2003
    Được jav sửa chữa / chuyển vào 07:10 ngày 12/09/2003
  4. behu_

behu_ Thành viên mới

trời, chị Tú không đi đến được , Thảo , anh Lương, anh lai_kt, anh Jav thì đến muộn 9h, 10h
    còn em với chị Hoà , thêm anh Thắng , em Tùng đợi mọi ng` từ 7h tối , có thiệt không đây ???
    anh Lương coi mà tính vụ này đi
    Tiền là giấy, vàng bạc là kim loại, lâu đài là cát sạn --> đời chẳng nghĩa lý gì
  5. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

Chẹp, ngày mai phải đi có việc rồi, chị cũng mua beer rồi đấy, mai mua thêm chút đỉnh gì ăn nhẹ là được nhỉ. Tối mai về sớm thì ghé qua chỗ bọn em sau vậy OK?
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  6. luongvec

luongvec Thành viên mới

Tin khẩn cấp
    Sau khi nhận được điện thoại khẩn của behu_ các thành viên khu vực Vancouver đã có một cuội hội thảo Voice conference chớp nhoáng vào lúc 1h đêm hôm qua, các thành viên tham gia hội thảo gồm có Tus, Jav, behu_, Monkimon, Luongvec. Nội dung quanh buổi hội thảo là việc chị Tus không thể đến được vào đêm thứ 6 nhân vận quan trọng mà không đến được thì còn zè là off với cả line nữa . Ý kiến của behu_@ là chuyển vào ngày thứ 7, nhưng ngày thứ bẩy sẽ có sự vắng mặt của Monkimon@ và Luongvec@ ----> ngày thứ 7 là bất khả thi. Sau một hồi cãi vã àh quên, bàn bạc chứ , mọi người đã thống nhất sẽ tổ chức buổi offline thâu đêm vào thứ 2, tại nhà Luongvec@, mọi ngưòi sẽ gặp nhau 5h chiều thứ 2, địa chỉ nhà sẽ PM lại cho mọi người sau.
    Tình hình là chị Tus đã mua 2 két bia 48 chai, và buổi offline ngày thứ 2 chỉ có đúng 7 thành viên box Ca, không có khách mời danh dự (kế hoạch cứ thay đổi xoành xoạch thế chả mời bố con thằng nào cả,----> đấy là người ta nói, em không nói nhé hé hé hé). Tình hình chỉ có 7 mạng làm sao chiến được số bia đó, cái này thì chỉ có chị Tus@, anh lat_kt@ và thằng trẻ con Yaimhy@ biết, vì tửu lượng của các đồng chí này thuộc hàng thượng thừa . Kế hoạch chi tiết đã được ấn định, mong mọi người có mặt đông đủ, kẻo tiêu mất buổi offline đầu tiên của khu vực Vancouver thì ẹ lém thay
    Được luongvec sửa chữa / chuyển vào 16:45 ngày 12/09/2003
  7. yaimhy

yaimhy Thành viên quen thuộc

trời ơi là các bác , kế hoạch thay đổi liên tục như thế thì chết em hả , em đã xin phép thứ 6 đi rồi mà
    THÔI HAY LÀ CÁC BÁC CỐ GẮNG LÀM TỐI THỨ 6 ĐI cho nó thoải mái về thời gian

thanh tunghy

Được luongvec sửa chữa / chuyển vào 01:59 ngày 13/09/2003
    Được lucas sửa chữa / chuyển vào 10:06 ngày 13/09/2003
    u?c Milou s?a vo 22:44 ngy 13/09/2003
  8. luongvec

luongvec Thành viên mới

Tình hình là thứ 6 chị Tus không thể có mặt, vì vậy không thể thay đổi được nữa Yaimhy ạ, thôi xin phép lại đi, mà em gọi điện cho anh Lat_kt@ thông báo hộ anh nhé.
  9. Jihad_vn

Jihad_vn Thành viên rất tích cực

Đại bàng gọi các chim sẻ , chim sẻ nghe rõ trả lời chim sẻ còn định làm truyền hình TT không vậy, để anh em ở đây chuẩn bi son phấn 1 tý cho ngon nhỉ , không báo trước chị em lại trang điểm theo kiểu sơn mài cổ điển thì chít ,
    Đùa tý thôi, mai anh em có đinh Liveshow không còn mang webcam đi nữa chứ. This is Toronto In Saturday NITE
  10. luongvec

luongvec Thành viên mới

Bác cứ làm liveshow đi, ai muốn xem thì người dó add nick của thằng cu Hải vào. Còn Cầu Truyền Hình Trực tiếp có lẽ để Noel hoặc tết âm lịch vậy hì hì hì