1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buổi offline đầu tiên khu vực Vancouver, chào đón tết Trung Thu Việtnam

Chủ đề trong 'Canada' bởi luongvec, 10/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CAUBEBUTCHI

CAUBEBUTCHI Thành viên quen thuộc

Thứ 2 đi làm sao được hả các bác. Hôm sau còn phải đi học. Chỉ tổ chức cuối tuần được thôi...

Suốt đời giữ lòng thanh tịnh
    Không để nữ sắc quấy rầy
    Ăn ngủ điều độ
    Học hành tiến bộ
    Cha mẹ vui mừng
    Bạn bè mến mộ
  2. luongvec

luongvec Thành viên mới

Học hành thì ngày nào cũng như ngày nào bác ơi, chơi một chút cho đỡ căng thẳng đầu óc, mà cuối tuần mọi người bận hết, nghỉ mất một hoặc 2 người còn gì là off nữa huh. Thành viên khu vực Vancouver không đông như khu vực Toronto, ở Toronto vài người không đi offline được số người vẫn lên tới 20, còn ở Van chẳng nhẽ 3, 4 mạng đi làm offline?
  3. Tus

Tus Thành viên quen thuộc

E hèm, chị thông báo, ngày mai ( thứ 2 ngay 15/9) yêu cầu các đồng chí ở khu vực Vancouver có mặt đông đủ tại nhà đồng chí em Lương vào khoảng 5:00 PM, vào khoảng vì lúc đó các đồng chí lúc đó mới tan học và tuỳ theo giờ skytrain hay bus nên ko ép các đồng chí đến đúng giờ, nhưng mong là các đồng chí đến sớm và có mặt đầy đủ.
    Yêu cầu đặc biệt đến đồng chí Tiến, đi về là đến nhà Lương, ko thể từ chối nhé.
    Các đồng chí có thắc mắc gì nữa ko? Chúc cho buổi offline đầu tiên thành công rực rỡ. Xin cảm ơn hí hí
    ---------------------
    Anh chính là con đưòng, là kẻ lữ hành và là những cánh buồm dẫn về biển cả !
  4. luongvec

luongvec Thành viên mới

Tèng téng teng...đi học về là em đi học về, em vào nhà em chào ba mẹ...ơ hic hic hic...làm gì có ba mẹ ở đây nhỉ....he he he ...đề nghị các đồng chí gọi điện cho em nhé, tan học rồi, bây giờ có thể available nhận phone của mọi người Mọi người nhớ có mặt đông đủ đó, ai còn chưa rõ địa chỉ nhà Luongvec@ thì cứ feel free gọi điện nhé