1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buổi tối ở SG có thể đi những đâu ?

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi Doan_Chi_Thuy_new, 15/04/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. phihai

phihai Thành viên rất tích cực

nếu đi du lịch thì đừng đi buổi tối
    tp hồ chí minh tour of me : vườn nghề củ chi,ngã ba đồng lộc,bến nhà rồng ,dinh độc lập ,bến duợt ,hóc môn ,vv.v.v
  2. rua209

rua209 Thành viên quen thuộc

Vậy còn chợ đêm? đã mở cửa chưa vậy? Với cả buổi tối, tối thôi nhé, chưa phải đêm, đêm còn phải cho khách du lịch ngủ, ở SG có đi thuyền trên hồ ngắm cảnh hay ăn uống gì không mọi người??????????
    rùa muốn hỏi du lịch đêm nghĩa là từ khoảng 8p.m đến 11p.m thôi!!!!!!!!!
  3. mystical

mystical Thành viên mới

Rất tiếc là ở SG không có hồ như HN.Du lịch ban đêm như bạn nói thì có thể đi tàu trên sông SG,ăn uống, nghe nhạc.

MYSTICAL FORCE

4. QUICK

QUICK Thành viên rất tích cực

he he có đấy chứ , hồ con rùa , em vẫn thấy mọi người rủ nhau ra hồ con rùa uống cafe đấy thôi .
    Có một quán hồi trước em rất thích đi Picasso ở đường điện biên phủ , phong cách nhẹ nhàng , lịch sự , nói chung mình cảm thấy thoải mái và thư giãn khi bước vào....bây giờ chả biết còn hay không!?!
  5. Aura

Aura Thành viên mới

Có câu hỏi về chợ đêm Sài Gòn của bạn rua209, Sài Gòn có bạn nào trả lời giúp ko? Giúp Aura luôn nhé.
    Được sửa chữa bởi - Aura vào 30/04/2002 11:48
  6. Solitaire

Solitaire Thành viên rất tích cực

Solitaire tui dân Xì gòong chính gốc mà buổi tối chẳng biết đi đâu cả ... Vào vũ trường thì chán, cà phê thì nhàm, thường thì chỉ lang thang vài vòng rồi kiếm cái gì đó bỏ bụng, sau đó về ngủ. Mấy hôm nay có chợ đêm nhưng đi ngang thấy chẳng hấp dẫn tí nào cả....
    Solitaire
  7. Le_Giao_new

Le_Giao_new Thành viên mới

Toi dan tinh, cong nhan xu SG nay cai gi cung mac ca tinh cam cung mac nua. Di dao thi de gi co 1 khong khi trong lanh de ma hit tho. An thi "co k tien" O nha la khoe.
    legiao
  8. ong-gia-di-cho

ong-gia-di-cho Thành viên quen thuộc

Mình hổng đồng ý với bạn Giao nha! Tuổi trẻ bọn mình phải đi chơi chứ! Miễn là đừng đi vào những chổ cũng như những hoạt động không lành mạnh thôi. Đi học, làm việc cả ngày, thi cũng nên đi chơi, ít nhất là vào ngày cuối tuần chứ. Có vậy thì mình mới cảm thấy thoải mái để bắt đầu 1 tuần tiếp theo chứ.
  9. keo_mut

keo_mut Thành viên rất tích cực

AQ o dau vay cac dong chi?
    WHATEVER WILL BE WILL BE
  10. chubby82

chubby82 Thành viên quen thuộc

Chào các bạn..!
    Mình là một người dân Hà nội..quê mình là Hà Nội, nhưng bây giờ mình mới cảm nhận được 1 điều là mình cũng yêu Sài Gòn như Hà Nội vậy.
    Từ nhỏ đến lớn, hè năm nào mình cũng vào trong SG chơi.. Mỗi lần vào là mỗi lần thấy một SG mới.. SG càng ngày càng đẹp, càng ngày càng sôi động, nhộn nhịp... Mình là con trai nên rất thích cuộc sống nhộn nhịp của SG.. Mỗi lần từ SG trở về HN là mình cảm thấy rất buồn, phải mất 1 tuần mới quen lại được cái không khí trầm lặng của HN..
    Tuy là vào SG nhiều nhưng thú thực là mình không đi nhiều lắm.. Chủ yếu là mình chỉ đi Vũng Tàu, Mũi Né, Nha Trang.. còn trong thành phố thì mình ít đi lắm..
    Hè năm nay mình lại vào.. Mình muốn các bạn giới thiệu cho mình một vài chỗ để đi được không..? Mình thích ca nhạc, thời trang và ăn chè ...
    Mình cũng rất muốn làm quen với các bạn trong SG.. Rất mong các bạn giúp đỡ.. Hãy mail cho mình nhé :
    beodethuong@yahoo.com
    Hy vọng là mình có thể kết bạn được cùng với các bạn..
    [marquee behavior="alternate"]Trong túi không tiền không lấy vợ
    Học hành giang dở quyết không thi
    [/marquee]