1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn ngủ

Chủ đề trong 'Văn học' bởi cundc, 20/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cundc

cundc Thành viên mới

Buồn ngủ

Thứ 2 là ngày đầu tuần. Bây giờ thì gọi là đêm đầu tuần. Bên cạnh tớ có thằng giai gốc Việt chính hiệu lính UN đang thở đều đều. Tớ vừa online vừa liếc cái zippo nó được phân phát. Tướt tượt những thằng đi Bosnia đợt này đều có cái bật lửa đấy, một mặt khắc tên, một mặt có cờ kiếc với cả "Juni 2005 - Jan 2006". Ôi cái thằng anh nối khố của tớ, nó còi nhất đám lính đấy. Lúc tối bia bọt, tớ bảo là dân Việt còi rất sướng, ra trận cứ đi sau thằng tây 2 mét là ổn, không chết mà tha hồ lượm đồ của thằng chết nhá. Nó cười sằng sặc mà bảo: "Tát chết con ranh con bố láo bây giờ!"

Thôi thế... chả biết viết gì nữa bây giờ. Thật ra là tớ chỉ muốn nói rằng tớ rất buồn ngủ. Chán đời quá! Đang muốn vào box VH tìm xem có đứa nào ăn nói hay ho một tí để gợi cảm hứng cho chân tay tớ rậm rật gõ chữ. Ai dè vào thấy mấy con mấy thằng đang biến tất cả mọi topic ở đây thành chỗ cho chúng nó chim chuột. Mẹ cha chúng nó! (Ấy, Mod chớ lấy cớ mà lock tớ như hồi xưa, bởi vì câu chửi "mẹ cha" là tớ lấy trong sách giáo khoa trung học phổ thông đấy)

Thôi thế... ngủ nhể! Hãm vãi lúa! Tiền xu cái bọn biến box VH này thành chỗ riêng của cả lò anh em bạn bè nhà nó! Tiền xu chúng nó quen bia nghiện rượu với nhau ở ngoài rồi vào làm loạn chỗ có bà mày chơi! Tiền xu cái bọn rẻ tiền chỗ nào cũng rúc vào vài chữ mà lại ỉ ôi bảo thằng này thằng kia post lắm chữ! Tiền xu chúng nó chứ, cái công chúng nó bấm vào cả tá nút trả lời lại chả nhiều hơn công bà mày ngồi gõ 2000 chữ ý à. Ngu như chó còn tự hào hơn chúng nó!

Thôi thế... ngủ luôn đây. Buồn ngủ quá nên phải chửi cái bọn làm mình thấy buồn ngủ ý mà.

À quên, tớ nói thế không phải vì tớ khinh rẻ tiền xu đâu nhé. Chẳng qua nghe tiếng xu lẻ vui tai thì tớ cảm hứng dạt dào lôi vào thôi. Nói thế cho các ấy hiểu, kẻo lại giận tớ rẻ rúng xu lẻ.

Thôi thế... ngủ thật đây.

À nài, Mod nào thừa hơi thì lock hộ cái nick cundc này đi, ngủ cho nó ngon cái nào. Cảm ơn.

Thôi thế... ngủ đây này.

2. langxettu

langxettu Thành viên mới Đang bị khóa

Cứ thế phát huy nhá. Trước giờ tớ không hiểu nổi tại sao ban đêm các cô cậu cún cứ sủa vu vơ, tru lên vào những đêm vắng, giờ thì rõ,cún nào cũng có tâm sự cả. Anh lính vịt nằm ngủ ngay đơ nên cún bức xúc chứ gì, thảo nào cún tâm huyết BĐ đến thế. Thôi, chúc cún mơ thấy thật nhiều bóng nhé,bi bi.
  3. saiyan_vegeta

saiyan_vegeta Thành viên mới Đang bị khóa

Vo ve vo ve....Thấy mặt chị cundc tưởng có chuyện gì to tát máu chưởi đầu rươi.Ai dè bà chị đang cơn nứng ngủ.Thế thì chúng em lại lượn chỗ khác để bà chị yên tâm tĩnh dưỡng hồi phục nguyên khí để tái xuất giang hồ.Lúc chị tái suất phải thật hoàng tráng nhá để họ nhà ruồi chúng em còn bu lấy chị bú liếm tí chất.Thôi em lượn đây,vo ve vo ve....
    Em cũng nhắn các anh chọc tiết bò(tót) là chọc nhè nhẹ thôi nương chị ấy với,kẻo chị ấy dỗi,chị ấy đêck chơi với cái lũ các anh nữa thì đời lấy đâu ra trò vui nữa bây giờ.Chị ấy đòi lock nick kìa

lượnnnnn thậttttt đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy........
  4. Gold_Thread

Gold_Thread Thành viên mới

Tớ thì chả buồn ngủ. Chán thế chứ. Mà bây h là 1am rồi. Bạn tớ bảo giờ này người tử tế đi ngủ hết rồi. Thực ra tớ cũng là người tử tế đấy chứ. Thế mà tớ lại ko ngủ được. Vì tớ bị mất ngủ, thế thôi. Tớ cũng muốn ngủ đúng giờ, muốn buồn ngủ cũng đúng giờ. Chán nhỉ!!!!
  5. cundc

cundc Thành viên mới

Định đi ngủ, chợt nhớ phải vào đính chính.
    Thời gian không phải thế kia. Hôm trước buồn ngủ thế quái nào mà gõ nhầm. Chỉnh lại cho đúng là "July 2005 - Februar 2006".
    Buồn... ngủ quá!
    Lại có ruồi muỗi vo ve câu chữ rẻ tiền... bực cả mình!
  6. langxettu

langxettu Thành viên mới Đang bị khóa

Đừng bực chứ chị cún , mau già lắm Cái đó là quy luật thị trường thôi, đồ rẻ tiền thì chỉ đáng được trả giá rẻ tiền. Chị lại maketing tệ quá , chứ không chắc cũng kiếm đươc thêm vài xu lẻ.
    Thôi, chúc anh lính của chị đừng lăn quay ra ngủ trước chị nhé
  7. eyamanh

eyamanh Thành viên mới

Trong này các anh " Chai " toàn hàng đắt tiền đấy nhở !
    Được cái thấy topic nào của Cun xuất hiện là lại góp mặt vài gương mặt rất chi là quen nhưng ko thân. Công cuộc đi sau cũng hơi mệt nhở.
    Lâu lắm mới ghé VH chơi. Đọc gần hết các topic. sao mà một chữ thất vọng to đùng hiện ra là sao ? Hay con trai trong VH thích lãng đãng lãng mạn cho nên rằng thì là mà nó fải thế.
    Một số anh à không tất cả các anh văn hay chữ tốt viết lách siêu phàm nói câu nào chết câu đấy. Đúng là thể hiện bản-lĩnh-đàn-ông. CÓ đúng bản lĩnh đàn ông không nhở. Hay là mình nhầm???
    Ôi cũng chả hiểu.!
    đây , xin mạn phép nói dăm câu vu vơ. Đừng anh nào chị nào chửi em nhá.
  8. kephahoai

kephahoai Thành viên mới Đang bị khóa

Ờ Lưỡng Nghi che quạt. Mất cha nó vòng nhật nguyện rồi bây giờ chỉ còn xoè thế thôi hả? Hị hị !
  9. hoavangoi

hoavangoi Thành viên mới

Anh Xoè quạt lảm nhảm cái gì như thằng dở hơi thế. Chị em phát buồn ngủ thật!
  10. kephahoai

kephahoai Thành viên mới Đang bị khóa

Nàng có cái thơ vịnh cới quợt của HXH ko? post lên cho thằng ấy làm title.