1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn quá, cảm giác lúc này thật tệ...........

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi trungmabu128, 26/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. man_in_the_snowy_river144

man_in_the_snowy_river144 Thành viên mới

Tất nhiên là nếu bị thế thì phải nhậu 1 bữa cho hoành tráng chứ? Lên voi rồi xuống chó ở đời là chuyện bình thường, sao phải xoắn? Thực ra thì nó chả xứng đáng để mình...xoắn nên chả hơi đâu mà buồn làm gì cho mệt. Cứ làm đêm nay đã rồi mai xem như nào. Sếp vừa gọi điện bảo cứ yên tâm, không việc gì phải lo cả.
    Nếu mà có phải nghỉ thật thì sẽ được cùng vợ rong chơi ít bữa. Lâu lắm rồi không được nghỉ dài, giờ lên kế hoạch là vừa.
  2. cheryl_4T9

cheryl_4T9 Thành viên mới

Thôi nào bác mabu, bình tĩnh đi. Đi dạo ngoài trời 1 lúc cho nguội bớt cái đầu nào. Từ từ rồi mọi việc sẽ ổn thôi. Chúc bác cuối tuần vui!
  3. chunghynam

chunghynam Thành viên mới Đang bị khóa

Chả bùn gì nên cũng chả biết nói gì, chỉ biết khuyên các bác hay bùn: Khi nào bùn cứ chén cơm chén canh là hết bùn ngay ý mà... sách Tàu dạy đó
  4. cryon1708

cryon1708 Thành viên mới

nói như bác chunghynam thì mấy mà thành con heo sữa. Hi`, công việc rồi khi chán thật, thấy điên điên, lúc nào bị nén quá thì kệ ra sao thì ra, làm theo ý mình. Xong rồi, kiểm điểm lại xem mình bị sự cố từ khâu nào, rùi từ từ gỡ...quan điểm sếp là số 1, em là số 2, nhưng cũng có lúc sếp là số 2 và mình là số 1
  5. lanhthanhthu

lanhthanhthu Thành viên mới

Em đọc mấy bài thấy tư tưởng như bác này là sống hay, thoải mái nhất
    em cũng học tập cho đời nó xanh, tội ji mà hành hạ mình cho mệt người!
    Cs đơn giản ý mà, có ji đâu mà fải xoắn
  6. nhattuanhidro

nhattuanhidro Thành viên rất tích cực

tôi cũng chán lắm, nhưng cũng chẳng có j mà fải xoắn cả. Ngày mai là sinh nhật tôi rồi nè. Chẳng mún ở HN nữa. Thôi cứ vui cho dù mình sắp già
  7. lanhthanhthu

lanhthanhthu Thành viên mới

Oài, sinh nhật ah?
    Lên kế hoạch chuyến ngoại thành mà chơi cho thoải mái, ...rủ đc ai thì rủ kg thì 1 mình cũng chả seo....
    Sao năm nay mình chả muốn snhật là bạn bè chen nhau như đợt trc nhở? Lớn rùi ...đôi lúc cũng cần những khoảng lặng ?
  8. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

Giờ trời đang mưa to nên cũng thấy hơn chán :D, chẳng đi đâu được cả ngồi bó gối 1 chỗ
  9. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

đôi khi bị mất phương hướng thật là sợ, ko ngờ là chuyện tình cảm nó lại lằng nhằng đến thế, nhưng xét cho cùng thì phấn đấu để làm gì nếu không có ai ở bên cạnh mình..... tối qua suy nghĩ kĩ rồi, hôm nay nếu người ta cho mình cơ hội nói, sẽ nói hết, để rồi nếu có ko thành gì thì cũng chả phải tiếc nuối nữa. nói ra rồi có lẽ sẽ thanh thản hơn, đỡ phải suy nghĩ nhiều. tối nay.......... ta ơi cố lên
  10. cheryl_4T9

cheryl_4T9 Thành viên mới

Nghe bác nói, em lại nhớ đến ông bạn em, có lần đã từng khuyên em phấn đấu vừa phải thôi. Nhiệm vụ lớn nhất của em là tìm được 1 ông chồng tốt. Hehe, nghĩ đi nghĩ lại, thấy cũng có lý.
    Nhưng mà em nghĩ vô tư, thoải mái đi. Bác cũng thế. Đừng có quan trọng hoá vấn đề. Cái duyên cái số tự khắc nó vồ lấy nhau. Còn chưa phải duyên, có tìm mãi, tìm mãi cũng chả thấy 1 nửa ngọt ngào đâu bác ạ. Chúc bác tối nay gặp nhiều may mắn nhé!