1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn quá, đến khi nào TTVNOL chết???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi tete_a6, 23/12/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Tớ vừa pm cho MaybeU rồi đấy. Tớ cũng nhớ box Thảo luận lắm.
  2. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

@ Lucky: ủng hộ Lucky đấy!
    @ Uli: PM rồi.
  3. boketbexinh

boketbexinh Thành viên mới Đang bị khóa

ÙLÌ thiếu nhất quán quá. Bài trước thì nói ''bồ kết'' tớ:
    Bạn chả giống cái avatar của bạn tẹo nào. Gửi bạn một số link để bạn (và một số bé khác, vd như đi_lạc, oi_sọi) đọc, suy ngẫm, có tầm nhìn nhớn hơn:
    http://www.tuanvietnam.net/2009-12-24-duc-tin-va-loi-den-thien-duong-2
    http://ttvnol.com/forum/f_69/1226570.ttvn
    http://ttvnol.com/forum/f_69/1226570/trang-4.ttvn
    http://ttvnol.com/forum/f_69/1226570/trang-5.ttvn
    Merry Xmas
  4. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Dạo này anh Mid có vợ rồi dịu dàng quá nhở
    P/S: các blog của em khóa rồi. No use. Thôi ai thích thì add facebook đi cho vui. Trên facebook buôn chuyện thích hơn
    @All: làm sao mà cứu được ttvn ấy chớ, chứ YM cũng chỉ được 1 phần rất nhỏ mà tính khả thi cũng ko cao
  5. boketbexinh

boketbexinh Thành viên mới Đang bị khóa

Cô Blue đừng xúi dại mọi người. Cơ chế của các mạng xã hội có thể bị lợi dụng để theo dõi các biến động tâm lý, cấu trúc xã hội, kinh tế... của cá nhân hay tập thể.
    Mà cô Blue định nhăn nhở gì với ''anh Mid có vợ'' đấy?
  6. ALPHA3

ALPHA3 Moderator

Ai công hầu ai khanh tướng cõi trần ai ai dễ ai
    Thời chiến quốc thế xuân thu g8ạp thời thế thế thời phải thế

TTVNOL hiện giờ cũng như câu trên thôi!
    Tớ sống cùng TTVNOL này từ khi "hắn" còn mang tên Trí Tuệ Việt nam cơ, cũng vì Box Thảo Luận mà "hắn" đã phải chết,trogn 1 khoảng thời gian,anh em quản trị các box đã phải tự duy trì box của mình bằng nhiều cách khác nhau tnhư tạo diễn đàn khác chờ ngày quay về,sử dụng các.....
    Rồi ngày đó cũng tới,mọi người háo hức quay về ngôi nhà mới xây,to hơn,đẹp hơn và mang ý nghĩa hơn Trái Tim Việt Nam.
    Trang web này đã lám gian nan,các Admin ,các Mod cũng đã bỏ rất nhiều tâm huyết. Các bạn thành viên gạo cỗi có hiểu đềiu này không?
    "Tre già măng mọc"
    Thành viên cùng lứa với các bạn đã không còn sinh hoạt trên đây nhưng lại có nhiiều thành viên trẻ khác tìm đến. Niềm vui lúc nào cũng phải qua đi. Các bạn phải biết làm quen lại với các bạn mới,phải biết những điều căn bản thế chứ. Có cũ thì sẽ có mới,đ1o là một quy luật sẽ không bao giờ thay đổi.
    Các bạn cũng đừng nói rằng thành viên cũ post bài "có chất lượng hơn" các thành viên mới,không đúg đâu các bác ah, mỗi người mỗi vẻ bác ơi.
    Các bác hãy quảng bá trang web này ra khắp nước đi,xa hơn là các quốc gia khác. TTVNOL đã có đủ uy tín để là một trang web lớn mà.
    Các thanh viên quản trịn web đã và sẽ có sự thay đỗi,dẫn đến cách điều hành web cũng khác nhau, xong, đó cũng là một quy luật nữa.
    Hãy tồn tại và chấp nhận!
    Đúng là quá "sức" cho các bác quản trị tại box này,nhà em đọc 3 topic mà muốn "tắt thở"
  7. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

boketbexinh đang tị với MaybeU hay sao thế nhỉ.
    Tại vì cái lời cam kết (chết tiệt) này của Uli :
    Tớ cam kết trước tất cả các thành viên ttvnol là tớ sẽ không quyến rũ bạn đâu.

- Chưa muốn ngâm kíu để giải toả thói quen yếu lòng.
    nên ko dám add nick của boketbexinh vào
  8. nembomttvn

nembomttvn Thành viên mới

Ặc ặc.....Bác Alpha3 mà cũng có 1 lần sang F69 đọc à?
    Về với Vệ phủ thôi bác.
    Bác post thêm 1 bài đầy tâm huyết nữa là các chú các cô ở đây mời bác ở lại F69 làm Mod để tạo điều kiện cho các cô các chú ấy spam thoải con gà mái đấy.
  9. maybeU

maybeU Thành viên mới Đang bị khóa

Lỗi này là tại Uli rồi!
    Đáng nhé khi bạn boketbexinh nói rằng bạn ấy đã có vợ con rồi thì Uli phải hiểu rộng ra rằng "sẽ có ngoại lệ đối với trường hợp bồ kết và biết năn nỉ".
    Nói chung là tầm nhìn và thực lực của các bé như Uli và maybeU vẫn còn phải tiếp tục được khai sáng bằng cách đi học một lớp về kỹ nghệ chăn lừa.
    Các bé có thể tham khảo vấn đề rất triết học này ở một link nào đó trên vietnamnet gì đó về việc nữ giới Việt Nam không có gien hiểu boketbexinh nghĩa là một môn khoa học đòi hỏi nhiều chất xám và khả năng mặc áo bờ lu để khám nghiệm trái tim... (Hic! Mình nói cái quái gì thế không biết?).
  10. AcommeAmour

AcommeAmour Thành viên rất tích cực

Cái chết của cái này là sự bắt đầu của cái khác.
    Tui vui chứ không buồn.
    Sự thực thì có nhiều trang web khác chạy nhanh hơn và thân thiện hơn ttvnol.com.
    Nhu cầu xã hội thì có, trang web chỉ là cái cung. SẼ xuất hiện nhiều trang web hay hơn ..
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa