1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn quá<<mình chêt mất chết mất thôi !!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi comeintodie, 14/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. comeintodie

comeintodie Thành viên quen thuộc

cám ơn truahaMình biết điều đó chứ .có mấy lần N chia tay với người yêu nhưng minh biết minh không nói gì chỉ khuyên 2 người quay lại và họ đã quay lai thât.mình biết mãi mãi mình chi là người bạn của N mãi mãi không hơn cho dù N quý mình hơn 1 tình bạn.
    I'll never find anyone to replace you
  2. comeintodie

Buồn Quá
  3. truaha

truaha Thành viên mới

Buồn thật đấy, tui cũng đang buồn, được yêu nhiều cũng thấy buồn. Mà mình có xinh đẹ đâu nhi? Lạ kỳ quá!
  4. comeintodie

bạn giống N vì N lúc nào cũng buồn
  5. anhpn

anhpn Thành viên mới

thoi dung buon nua di an kem la het ngay y ma`, hi hi hi
  6. comeintodie

ăn kem lại lạnh mà lạnh lại thấy cô đơn mà cô đơn lại nhớ mà cứ nhớ lại buồn
  7. smileyt

smileyt Thành viên mới

Dung vay a.da lau toi ko online hom nay that su hoi bat ngo vi doc duoc chuyen cua ban va ban biet toi nghi gi ko toi cam thay hinh nhu minh cung dnag roi vao tinh trang gan nhu the.Toi cung rat qui mot nguoi ban trai va mai mai voi toi ban ay chi la ban ko the khac duoc nhung ma ban ay thi khac ban ay chi vi ko muon mat di mot nguoi ban nen ban ay phai kiem nen tat ca nhung tinh cam voi toi.Nhieu luc toi cam thay co loi qua.Co chuyen gi toi cung ke cho ban ay va co cai dia nhac hay hay quyen truyen hay toi cung cho ban ay muon de doc cung nhung sau moi lan nhu the toi lai phai nghi ngoi ko biet la toi co lam kho ban ay ko nua.Hom truoc ban ay goi dien cho toi va noi rang"Cam on nhe!"Toi hoi cma on ve cai gi?ban ay noi"Cam on ve tat ca"Toi bao nhan loi cam on nhung ko biet la cam on ve cai gi ca.Sau do toi da nghi rat nhieu ko hieu ban ay cam on toi ve tinh ban toi danh cho ban ay hay la ban ay nghi rang toi co tinh cam voi ban ay.Toi chnag phai la mot co gai xinh dep ,gioi giang hay kheo leo ma sao lai co qua nhieu nguoi thich toi den the.NHieu luc toi so dieu do.So quen them ben trai va moi lan chuong dien thoai reo toi lai so hai.Toi chi mong minh co nguoi yeu de ho roi bo toi nhung toi lai chnag the tim duoc nguoi phu hop voi minh.NHieu khi toi so minh ko yeu duoc.Va bay gio doc chuyen cua ban toi lai so vi ko biet TOI CO LAM BAN TOI KHO NHU BAN N DA LAM BAN KHO KO?NHUNG TOI KO BIET LAM THE NAO CA NEU KO NHIN MAT NHAU THI TOI KO THICH TOI CHI THICH TINH BAN.
  8. smileyt

smileyt Thành viên mới

AN EM VAO MUA DONG THI THAT TUYET VOI NHUNG MA DUNG LA AN XONG THI LANH VA CO DON LAM NHUNG DU SAO TOI VAN CU THICH THE.NO LA MOT THOI QUEN MA TOI CHNAG THE BO DUOC .CO HOM TROI RET OI LA RET THAM CHI TOI DANG HO SU SU NHUNG VAN CU DI AN KEM VA NGAM NHAM NOI BUON CUA MINH.KO BIET DEN BAO GIO MOI LA DI ANKEM 2 NGUOI DAY.CAM NHAN CAI LANH CUA MUA DONG VOI NGUOI KHAC DAY.?????????
  9. chang`_luoi

chang`_luoi Thành viên mới

YEU LATRONG CHET O TRONG LONG MOT IT. THE NHUNG CO LE TOI CUNG NHU BAN DA CHET CA CUOC DOI. TOI CUNG YEU... CUNG DA RAT YEU....VA CUNG DA NHO NANG DEN QUEO QUAT. KHONG THE NAO QUEN, VA CANG KHONG MUON QUEN, NHUNG CO THE LAM GI DUOC KHI NGUOI TA CHI COI MINH NHU MOT NGUOI BAN, CHANG LE DI LANG THANG MAI. VA DIEN KHUNG HET THAT TO TEN NANG LEN UH.... SAO TINH TRUONG LAI LAM CHUYEN CHO TREU THE. CHANG BAO GIO NO LAM CHO MINH VUI DUOC. THE NHUNG CAI GI DA KHONG LA CUA MINH THI CO DU CO NIU KEO CUNG KHONG DUOC .. VA NEU DA LA CUA MINH THI TU NO DEN. THE NEN TOI MUON KHUYEN BAN... CU YEU DI VA DUNG BUON NEU BAN CON HOC THI HAY HOC LAM VUI CA DE BO TN NHO NANG CON DI LAM THI CONG VIEC VA SU NGHIEP. SE CO MOT NGAY CO NGUOI HIEU VA YEU MINH BANG CA TRAI TIM VA CUOC DOI NHU MINH DA YEU VAY.OK

Chang` Luoi`
  10. comeintodie

mình cũng như thế khi mình buồn mình thường ra hồ ngắm nghía vẻ tĩnh lặng của nó và cảm nhạn caní lạnh của gió hồ lạnh thâu vào tam trong tim...Mình cũng chỉ mong được làm bạn N thôi thế mà cũng không đc còn smileyt hãy mãi mãi làm 1 người bạn tốt củ người con trai kia nhé mình nghĩ người đấy sẽ hạnh phúc.Cám ơn mọi người đã cùng đọc và chia sẻ với mình.Mình rất cần ai đó để tâm sự .Minh thật sự muốn gọi điện cho N để nói lên tất cả.Nhưng mình lại không thể......