1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn quá<<mình chêt mất chết mất thôi !!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi comeintodie, 14/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smileyt

smileyt Thành viên mới

Toi cung ko that su hieu co ban cua ban ban a.Sao lai doi xu voi ban nhu the chu?Neu ko yeu sao lai de cho ban om hay hon,Troi oi that la te a.Chang ro rang mot teo nao a.Lai con noi to rat nho ban nua chu.Toi nghi rang co ay la mot nguoi con gai hoi tham lam.Ban la ban ,nguoi yeu la nguoi yeu chu.Cai gi cung phai co gioi han chu.Ko the cu lam cho ban hy vong ,sung suong roi lai dui ban xuong vung bun dau kho nhu the duoc.Voi toi ban be thi phai co gioi han dac biet la tinh ban khac phai va nhat la khi minh da co ban trai.MInh phai co tu cach chu ,phai lam the nao de nguoi ta ton trong minh chu.THeo toi ban nen nhin lai tat ca nhung gi da xay ra voi minh tat ca nhung gi cua ban voi N.Ban se thay co nhung cai het suc vo li ko the chap nhan duoc.KHi do ban se thay N la mot co gai chang dang de ban phai ban tam nhieu den the.Cuoc doi nay con nhieu dieu hay ho va nhieu nguoi dang duoc ban danh ty cho ho va nguoc lai.Hay dung lang phi thoi gian,chan nan them nua.Ban ko con nhieu thoi gian dau vi vay hay bat dau lai di ban oi.Dung co de quen ma hay de tat ca nhung cai do ra di mot cach nhe nhang giong nhu cach no da den voi ban.Toi se cho nhung dieu vui ve tu ban.Biet la kho nhung ko phai la ko lam duoc dung ko ban?
  2. comeintodie

comeintodie Thành viên quen thuộc

chịu , mình cũng không biết , pó tay
    I'll never find anyone to replace you
  3. truaha

truaha Thành viên mới

May mắn tôi đã đọc topic này, để không di theo con đương mà N đã đi. Nhưng tôi luôn hi vọng rằng, người đó sẽ mãi mãi là bạn của tôi, một người bạn mà tôi luôn có thể tin cậy và sẻ chia nhiều điều. Có những điều chỉ có thể nói được với một người!
  4. blue_angel_new

blue_angel_new Thành viên rất tích cực

Hôm nay vô tình vào đây và đọc topic này .......... hic Blue đã hiểu vì sao cậu lập topic **** ở 83 HN rồi .......
    Sozy vì đã trách cậu ăn dưa bở nhé .......... không ngờ chuyện của cậu bùn và đau khổ đến vậy ...........
    Cô bạn N của cậu nói thật là suy nghĩ và hành động khá giống tớ ....... nhưng tớ thì hoàn toàn chưa có người yêu và cũng chẳng mún yêu ..... còn bạn ấy lại rất yêu tớ , tớ cũng quý bạn ấy lắm ... quý lắm kìa , nhưng đó không phải là yêu .......... xa bạn ấy tớ rất nhớ , thấy như thiếu đi 1 điều gì đó quen thuộc lắm , nhưng tớ vẫn khẳng định chắc nịch đó không phải là tình yêu ........... tớ bít tớ làm bạn ấy khổ nhiều , và cũng như N của bạn , tớ cũng chỉ mong bạn ấy quên tớ đi ( dù nói ra điều đó tớ cũng đau lòng lắm ) ..............
    Giống như cái kiểu là bỏ thì thương mà vương thì không được ấy ........... tớ không nỡ làm bạn ấy khổ nên cũng chả dám làm gì tệ với bạn ý ( trong khi những tên khác tớ từ chối thẳng thừng ,và đối xử tệ ....) . mỗi lần thấy bạn ấy buồn là lòng tớ như bị tra tấn ấy .......... đầu óc cjỉ lảng vảng mỗi câu " mày là kẻ có tội , mày thật đáng ghét , người ta yêu mày thế , còn mày lại tệ đến vậy ........." ; tớ cũng khổ tâm lắm chứ ............ Thật ra nếu muốn tớ có thể nhận lời yêu của bạn ấy , bởi vì đến giờ tớ vẫn chưa có ngùi iu muh ; nhưng tự bản thân tớ không cho phép điều đó ........... tớ muốn người tớ yêu sẽ là duy nhất , tớ sẽ chỉ ôm, chỉ hôn duy nhất 1 người thôi . Tớ không phải là đứa con gái dễ dàng ban phát bậy bạ ......... tớ trân trọng bản thân , và trân trọng tình yêu của tớ ........ nên tớ không thể , không thể chấp nhận yêu người ta được .........
    Tớ chả biết khuyên cậu làm sao , bởi vì có khuyên cũng thật khó khăn ............. nhưng tớ nói ra chuyện của mình để chia sẻ và giúp cậu hiểu rõ cô bạn của cậu thôi
    Có thể cô ấy chỉ quý cậu , cũng như tớ quý bạn ấy thôi ..đừng làm cho mọi chuyện trở nên bi đát nữa , nhất là khi cô ấy đã có người yêu ....... cậu càng tiến tới với cô ấy thì cô ấy càng khổ , cậu hãy thương cô ấy đi , hãy biết hy sinh tình cảm của mình vì cô ấy tình yêu là phải biết hy sinh mà ......... Có thể bây giờ cậu nghĩ rằng sẽ chẳng bao giờ yêu được ai như cô ấy , nhưng sẽ qua thôi .............. tớ tin là đối với 1 chàng trai chân tình như cậu thì sẽ được đền đáp xứng đáng ........... chúc cậu vui ......... rảnh thì tâm sự với tớ qua mail cũng được ( angellandung@yahoo.com )
    À , mà tớ xũng sẽ ghé đây thường xuyên để đọc bài của cậu đấy ..... hy vọng khi ra HN tớ sẽ được gặp cậu
    Blue Angel Blue Angel
  5. Pepsi-A19

Pepsi-A19 Thành viên mới

Toi cung tinh co khi doc duoc cau chuyen cua ban.Toi ko biet nen khuyen ban dieu gi.Nhung toi rat dong cam voi ban.Quen 1 nguoi ma minh rat yeu ko phai cu noi la lam duoc.Chi biet chuc ban vui ve va may man.Toi se theo doi cau chuyen cua ban.Co ban ten N la mot nguoi may man vi da co ban ben canh.Nhung toi tu hoi N co that su quy trong ban khong?
  6. comeintodie

híc lâu rùi mình không gọi điện cho N không biết bây giờ N thế nào .Thú thật mình không dám gọi ,mình sợ ,sợ răng mình gọi không đùn lúc .N đang dọc cho mình nghe chuyện 80 ngày vòng quanh thế giới ,câu chuyên mới dừng ở chương 6 mà chưa kết thúc.....
  7. comeintodie

mình hiểu N ,N cung như ban cũng không bao giờ , tớ sẽ chỉ ôm, chỉ hôn duy nhất 1 người thôi . "Tớ không phải là đứa con gái dễ dàng ban phát bậy bạ"thế mình mới khổ.Dành rằng N là người cọn gại tệ hại,chơi bời,nhưng N lại hoàn toàn không thế..điều này làm mình suy nghĩ nhiều lắm......
  8. comeintodie

Cánh đây hơn 1 năm,vào khoảng tháng 5.Mình luôn nhớ rõ cái ngày hôm ấy cái ngày mình bùng học đi lang thang.Lúc đấy khoảng 5h chiều.Mình đi lang thang mà chẳng có mục đinh gì,chán !Đường phố toàn người xa lạ .Đúa thì đi đú hồ ,đứa thì tât bật đi học về đúa thì đi chơi với bạn bè. Có mỗi một mình mình là lang thang không mục đích.Đi chán ,mình đang trên đường về thì mình tình cờ gặp 2 con bé phóng rõ trâu đi như ăn cướp,suýt đâm vào mình.Bực mình mình lên mình soi mẹt 2 con bé đấy.Và đây chính là lần đầu tiên mình gặp N.Giật mình,mình có cảm giác rất lạ khi nhìn thấy con bé ngồi sau.Con bé đeo kính mầu hồng,tóc dài đến vai,không nhuôm và ăn mặc cực giản dị.MÌnh bắt chuyện:"Trời tối mù còn đeo kinh dâm hả em??".Và cũng từ câu nói đây mình bắt đầu quen N.Lần đâu mình nói chuyên với N mà mình có cảm giác đã quen N từ lâu lắm rồi 2 đứa đi song song với nhau ,nói đủ mọi chuyện .Càng nói chuyện với N mình lại thấy 2 đứa có nhiều điểm chung lạ kỳ.Mình và N hồi xưa học chung 1 trường cấp 3 mà mình không biết,rồi sau đó N chuyên sang trường khác mà mình cũng vậy.Lúc chia tay,mình chưa hề biết gì về N ,chưa biết tên chưa biết nhà .Hôm sau nhờ 1 chut it thông tin do nói chuyện với N mình biết được tên,địa chỉ,số đt ,và ngày sinh nhật của N.Mình gọi điện cho N và N hoàn toàn ngạc nhiên không hiểu tại sao mình lại biết rõ về N đến thế và cho đên bây giờ N vẫn chưa biết tại sao mình lại có thông tin về N.vài hôm sau mình lang thang mong đc gặp N lần nữa.Và mình gặp N thật mình 2 đứa lại lang thang và nói đủ mọi thứ chuyên như là đôi bạn thân đã quen từ lâu lắm rồi.N rủ mình về nhà N ,ngồi ở nhà N,mình kể cho N về mình N cứ bảo mình bắt trước N vì mình và N quá giống nhau . Và cứ thế gần như ngày nào mình cũng đến nhà N,cho đến môt hôm mình gặp hắn .N không nói hắn là người yêu N nhưng mình thừa hiểu.Mình ra về và buồn ,lúc đây mình đã yêu N rồi , yêu rất nhiều có lẽ là yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên......
  9. comeintodie

híc mình nhớ N quá
  10. comeintodie

chán thiế