1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Buồn quá, mọi người vào tâm sự với mình với

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi semi_pro, 17/09/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngalt2811

ngalt2811 Thành viên mới

Ước gì chồng mình đọc được bài này. Uớc gì chồng mình có được lòng vị tha như thế này.
    Mình cũng thuộc loại " vô duyên" như các bạn viết về vợ vậy,mình yêu chồng theo cách nghĩ của mình nên làm cho chồng không thoải mái. Kiểu như là chồng đi làm về ko thay quần áo thì mình không đồng ý cho lên giường nằm. Chồng mình hay dùng máy tính khuya thì mình cứ lèo nhèo nhắc chồng đi ngủ, chồng mình có thói quen cứ chơi chán máy tính hoặc xem TV tới 00h đến 1h00 mới đi tắm thì mình phải ngồi lải nhải thât nhiều để cho chồng đi tăm bằng được và đặc biệt mình hay cáu gắt, nói nhiều với chồng không được thì mình cáu. Chồng mình cũng chẳng cần nói ra nhiều tích dần tích dần cho đến ngày ức chế bùng phát và bỏ đi. Nói vs người nhà mình alf mình bị bệnh trầm cảm ( do cuộc sống khó khăn quá) và sợ ảnh hưởng đến tâm lý của chồng mình nên chồng mình đòi ly dị và biệt tăm không quay lại nữa. hic hic
    MÌnh đã nhận ra mình sai, mình đã nhắn tin, mail để xin lỗi nhưng hình như vô tác dụng, vẫn mặc kệ. Lờ đi. Khi đi còn có cả bố chồng đến dọn đồ cho nữa cơ.
    Các chị em nào có được ông chồng yêu thương và rộng lượng thì hãy biết trân trọng nhé.