1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Butchi ơi, em nhớ anh!

Chủ đề trong '1980 Family Hà nội' bởi cundc, 18/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cundc

cundc Thành viên mới

Butchi ơi, em nhớ anh!

(80f ơi, cho em xin một chỗ cưa giai!)

Mấy hôm nay thấy khó ở. Hóa ra em nhớ anh. Đấy, đến giời còn nhớ anh đến phát mưa thế này này. Mấy hôm nay em chăm xem dự báo thời tiết. Bão to đùng lừ lừ tiến vào xứ mình. Bão lòng em, chả em dự báo gì cả.

Hôm nay em nhiều việc quá, toàn việc dở hơi. Thế là em quẳng tất vào một xó. Em ngồi nhớ anh.

Linh tính của em mách bảo, em nên nhớ anh.

Vì hình như số em lấy chồng 1980 hay sao ý!

Thôi em lại bị gọi rồi, em làm việc tiếp đây. Mai em lại vào đây nhớ anh. Anh nhé! Muahhh muahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
  2. cundc

cundc Thành viên mới

Sáng nay thứ 7 máu chảy về tim. Em bật máy lên, nhận ngay email của bọn thám thử ngoài đấy. Bọn chúng tâu rằng anh đèo còn nào lượn bờ hồ, com đấy ôm chặt cứng, mặt anh hơn hớn. Em điên tiết quá. Cáu quá. Tức quá. Trời ơi là trời!
    Em phải gọi ngay một giai đi ăn trưa mới được. Em sẽ lả lơi vuốt tóc bẹo má giai đấy. Mk, ông chả thì bà em nem, sợ đếck gì!
    Hứ!
  3. dungloa

dungloa Thành viên mới

ơ hơ sao lại bi đát thế , cứ đi với mình sẽ vui lên ngay , thế nào OK ???
  4. anhdungvn

anhdungvn Thành viên quen thuộc

He he, sắp oánh nhau to roài. cundc VS butchi.
  5. cundc

cundc Thành viên mới

Hôm nọ em vào đây quẳng mấy dòng cảnh cáo anh rồi, thế mà anh cứ nhơn nhơn. Tối thứ 7 này, suốt ngày CN này, anh gặp gỡ đứa nào, anh tình tứ đứa nào, tưởng em không biết hả?
    Butchi ơi, anh thấy chưa, đời còn dài giai còn nhiều, anh nhá! Chưa gì đã có người muốn làm cho em vui kia kìa. Còn có giai đổ dầu vào lửa để cho anh với em đứt hẳn kia kìa. Không có anh, khối thằng nó nhảy vào đong em nhá! Đừng có mà tinh tướng!
    Huhu, em cứ gào lên thế này để làm gì nhỉ? Thực ra trong lòng vẫn thương anh lắm à nha. Thương anh nhất nhà luôn. Thật đấy.
  6. iguruvn

iguruvn Thành viên mới

Thông báo với em, anh butchi giờ này đang chổng mông lên lo làm ăn nên chả có thời gian vào đây chiến với đấu đâu.
    Em cứ từ từ hưởng thụ thú nắn cơ, vẹo má giai, không cần vội vàng. Nhỡ ăn vụng không kịp chùi mép thì lại khổ thân em.
    Mà dạo này anh butchi, cũng không có đi với con nào hết, anh giờ chỉ có ở nhà lướt web ăn mỳ tôm thôi. Em thương anh thì giúp anh ấy khai phá cái thị trường đóng băng này . Buồn lắm em ah.
  7. milosa

milosa Thành viên rất tích cực

đây là ixx phải không? em cundc dạo này tái xuất giang hồ à?
  8. cundc

cundc Thành viên mới

Trong vòng 1 tháng vừa rồi được chat với anh những vài lần. Lại còn điện thoại buôn bán hoành tráng. Nên ko phải vào khóc lóc ở đây. hí hí
    Thế là anh bị thêm một tuổi những hẳn mấy tuần rồi. Ko biết cái hôm SN có con nào bắt anh đi thổi nến với nó ko..hừmhừm.... Dạo này bọn spy lười hoạt động. Chúng nó bảo chuyển mùa nên dị ứng loạn lên, thành ra chả ngó nghiêng được gì. Hơi bị bực của nó.
    Tuy nhiên nghe giọng anh qua điện thoại lại thấy yên lòng ghê cơ.
    Có biết vì sao hôm nay lại bốt bài không?
    Sắp 1/6 rồi. Đang loạn lên đi mua quà cho bọn cháu. Nhẽ ra mình ở bên nhau thì túm được anh iu làm sponsor rồi. keke
    Nhớ lắm í. Thôi hẹn 1/6 của vài năm nứa chúng mình mua lego về lắp tàu chiến với thèng cu nhà mình, anh ná! Muahhhhhh
    @Các anh và các bạn giai: Đừng anh nào nói ra nói vào nứa, cún là cún chỉ chú ý butchi thôi, ko thèm để í anh nào đâu.
    @Các chị và các bạn gái: Đọc title của em nhé. hèm hèm
  9. xanh_do_tim_vang

xanh_do_tim_vang Thành viên mới

--------------------------------------------------------------------------------------
    Em có mượn bút xoá không anh cho mượn tạm !
  10. hanh060280

hanh060280 Thành viên mới

Hi bạn, chúc tình yêu của bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé