1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Bưu điện Box Phú Thọ - TUYỂN RỂ

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi ThanhGiongOnline, 05/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rain_tear

rain_tear Thành viên mới

To chị Ma Đại Ca và anh Ma Xó: Lâu lắm rồi Ma Tiểu Muội không vào post bài vì công việc bận rộn quá (+ cái computer banana quá trời).
    Trời lạnh qúa, Ma Đc đi ra ngoài nhớ mặc áo rét, mặc càng nhiều càng tốt (ở tầng 5 gió mạnh lắm, gió thổi bay mất thì Tm fải ăn phở cuốn một mình buồn lắm ).
    Anh Ma xó ui, ra Hanoi đi, Hanoi mùa này..... Ở trong đó làm gì, vừa nóng vừa bụi.
  2. TTVietNamOnline

TTVietNamOnline Thành viên mới Đang bị khóa

Các em đều là mod. Một là Vĩnh Phúc, một là Phú Thọ, cũng đều từ Vĩnh Phú mà ra, ấy là chị em một nhà rồi, sao lại nói nhau làm gì.
    Hôm tới offline, nếu có gì không vừa lòng, đánh nhau một trận rồi bắt tay nhau thân thiết. OK?
    Chúc vui
  3. TTVietNamOnline

TTVietNamOnline Thành viên mới Đang bị khóa

Các em đều là mod. Một là Vĩnh Phúc, một là Phú Thọ, cũng đều từ Vĩnh Phú mà ra, ấy là chị em một nhà rồi, sao lại nói nhau làm gì.
    Hôm tới offline, nếu có gì không vừa lòng, đánh nhau một trận rồi bắt tay nhau thân thiết. OK?
    Chúc vui
  4. what_if

what_if Thành viên mới

Hihì... chị em một nhà, cãi nhau xong vẫn chơi với nhau được. Chứ người ngoài có khi không thèm nhìn mặt nhau nữa, nhì...
    Thế nên...
    Hôm đi offline, nếu 2 đứa em không đánh nhau được thì sẽ nhờ ai đó đánh anh bù lại nhá.
  5. what_if

what_if Thành viên mới

Hihì... chị em một nhà, cãi nhau xong vẫn chơi với nhau được. Chứ người ngoài có khi không thèm nhìn mặt nhau nữa, nhì...
    Thế nên...
    Hôm đi offline, nếu 2 đứa em không đánh nhau được thì sẽ nhờ ai đó đánh anh bù lại nhá.
  6. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Đúng là bực mình thật, vì topic nào cũng có, không những thế mà còn kéo theo người nữa. Thì vì quá bức xúc nên mình nói vậy đó. còn việc " căm ghét" và "coi thường" mình nói những ai có ý phá hoại thật sự kia, còn bạn không có ý phá hoại thì hãy quên điều đó đi, cũng chẳng sao phải không. và khi biết bạn là mod VP thì tớ cũng có ý ... nể bạn hơn rồi đó. và sau lần có ý kiến bực mình như vậy, tớ cũng không có nghĩ đến vấn đề này nữa. ok.... stop here.
    hi vọng là sẽ có lúc nào đó găp nhau he.
  7. bichong82

bichong82 Thành viên mới

Đúng là bực mình thật, vì topic nào cũng có, không những thế mà còn kéo theo người nữa. Thì vì quá bức xúc nên mình nói vậy đó. còn việc " căm ghét" và "coi thường" mình nói những ai có ý phá hoại thật sự kia, còn bạn không có ý phá hoại thì hãy quên điều đó đi, cũng chẳng sao phải không. và khi biết bạn là mod VP thì tớ cũng có ý ... nể bạn hơn rồi đó. và sau lần có ý kiến bực mình như vậy, tớ cũng không có nghĩ đến vấn đề này nữa. ok.... stop here.
    hi vọng là sẽ có lúc nào đó găp nhau he.
  8. bichong82

bichong82 Thành viên mới

LOA LOA LOA
    VÀO 9H NGÀY 21 THÁNG 11 NÂM 2004 CÓ TỔ CHỨC HỘI THẢO DU HỌC TẠI KS HÀ NỘI - TP VIỆT TRÌ
    VÀ 14H30 TẠI TRƯỜNG ĐH HÙNG VƯƠNG - TX PHÚ THỌ
    MỜI BÀN CON TỜI DỰ
    cái này đưa vào đây nhé
  9. bichong82

bichong82 Thành viên mới

LOA LOA LOA
    VÀO 9H NGÀY 21 THÁNG 11 NÂM 2004 CÓ TỔ CHỨC HỘI THẢO DU HỌC TẠI KS HÀ NỘI - TP VIỆT TRÌ
    VÀ 14H30 TẠI TRƯỜNG ĐH HÙNG VƯƠNG - TX PHÚ THỌ
    MỜI BÀN CON TỜI DỰ
    cái này đưa vào đây nhé
  10. bichong82

bichong82 Thành viên mới

to fozd và what_if: đọc lại mấy cái spam của 2 bạn tớ thấy tức...cười quá. chẳng còn bực mình nữa đâu, cố gắng đóng góp cho box nhé.