1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

**C - Đánh giá môi trường chiến lược.

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi ductue1110, 12/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ductue1110

ductue1110 Thành viên mới

Hơ hơ xong rồi! chỉ còn hót nữa thôi là cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao
    Cám ơn bác Khách nhé!
    Lúc nào cheer cái bác nhỉ?
  2. ductue1110

Hết ngày mai là em trở thành kỹ sư đấy, cả nhà chúc mừng em nhé!
    Cheer, cheer, cheer!
    Em đi làm kỹ sư đây!
  3. KHACHGlANGHO

KHACHGlANGHO Thành viên tích cực

Chúc mừng chủ topic đã tốt nghiệp
    Trong trường hợp chưa xin việc cần chỗ làm tạm để lấy kiến thức thì thử PM tớ cái nhé.
  4. ductue1110

Chúc mừng chủ topic đã tốt nghiệp
    Trong trường hợp chưa xin việc cần chỗ làm tạm để lấy kiến thức thì thử PM tớ cái nhé.
    [/quote]
    Tình hình là em đã thất nghiệp được một tuần và đang sống trong tình cảnh không có trợ cấp xã hội ợ, hic
    Em đang thử PM cho bác đây ạ, không biết bác có nhận được không nhỉ
    Em đứng lên gọi mưa vào hạ, từng cơn mưa từng cơn mưa mưa thì thầm dưới chân em!
  5. thaonguyensm

thaonguyensm Thành viên mới

Sau một buổi đọc hết những bài viết trên, em hoa mắt lun, nhưng ít nhiều cũng thu thập và định hướng thêm được về DMC. DÙ sao cũng cảm ơn các bác rất nhiều! Chả bít nói gì hơn! EM cũng muốn đặt nhiều câu hỏi lắm, nhưng kiến thức còn hạn hẹp quá nên chưa dám hỏi. Nếu sau này có thắc mắc gì, em có thể làm phiền bác Khachgiangho@ được hông? Cảm ơn bác nhìu nha! ^^
  6. giang_2u

giang_2u Thành viên mới

Hì hì, đọc cái topic này cứ như truyện kể về thời kỳ hoạt động cách mạng của bác ductue1110 ý nhỉ. Tốt nghiệp xong làm gì rồi, cập nhật tiếp thông tin cho ""rân"" chơi biết đi chứ nhỉ.
    Bác Khachgiangho thì đúng là vẫn thế, "ở đây sương khói mờ nhân ảnh", đến và đi như chốn tiên cảnh.
    Báo cáo với các bác là em bắt đầu bước chân vào con đường khổ ải đây. Có bạn đường nào tốt như bác khachgiangho đi cùng em kg?
    Ôi SEA - tôi yêu ""biển"" .........!
    Hôm nay mồng 8 tháng 3
    Người yêu chưa có nữa là vợ con
    Ra đường chạy nhảy lon ton
    Kiếm cô nào đẹp để còn đong đưa
  7. ehhh

ehhh Thành viên quen thuộc

Đúng là đồ nửa mùa, **C là gì thì nói mịa nó ra còn vòng vo.
  8. ductue1110

Đúng là đồ nửa mùa,
    [/quote]
    Em phải công nhận em đúng là thằng nửa mùa, cái gì cũng làm nửa vời, ko có cái gì là trọn vẹn cả :((
    Nào thì báo cáo tình hình dân chơi
    + Sau 1 năm đi làm, em toàn được làm cái mà em chả bao giờ nghĩ đến là mình sẽ làm những thứ này khi mở topic này. cũng hơi thất vọng về những thứ mình làm ra nhưng ngẫm lại thì dù sao nó cũng tốt hơn những cái mà mình đã từng đọc về vấn đề tương tự.
    +Sau 1 năm thấy mình thay đổi nhiều,tuy vẫn còn rất Bôn nhưng chủ nghĩa bi quan và ném đã đang ngày một phát triển. Công nghệ ném đá ngày một đổi thay nên bây vẫn thuộc diện '' nghèo" được nhà nước bao cấp. Nếu cứ duy trì tình trạng này thì chắc là em mãi mãi ko thoát nghèo mất thôi.
    + Sau 1 năm thấy cái mình làm ra, học được thua xa rất nhiều cái mà mình làm ra, học được trong những tháng cuối của thòi sinh viên chắc cũng nhiều người ở trong tình trạng như mình. Buồn lắm thay
    + Cuối cùng là đang có suy nghĩ bỏ việc
  9. bdhuonggiang

bdhuonggiang Thành viên mới

Hôm nay ngày đẹp, em xin phép được spam 1 phát
    lâu lắm mới nhìn thấy cái topic này sống lại. Ngẫm ra cuộc đời cũng thật vòng vo, sự đời cũng thật lắm gian truân. Muốn vào rồi lại muốn chui ra.
    u