1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cá cảnh, Cây Thuỷ sinh online - Bể mới đâyyyyyyyyyyyyyy

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi coi77, 31/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. coi77

coi77 Thành viên mới

Cá cảnh, Cây Thuỷ sinh online - Bể mới đâyyyyyyyyyyyyyy

Tình hình là bể cũ nhà ta đã đầy, cây cối mọc um tùm quá. Hôm nay ngày cũng đẹp, em xin mạn phép setup cái bể mới của nhà ta. Anh em ta nâng cốc chúc mừng bể mới nào
    Nhờ đồng chí mèo ú tý việc nhé, làm đường link sang bể cũ hộ mình nhé
  2. bigdoremon

bigdoremon Moderator

Đây rồi, hoá ra đồng chí @coi77 cũng thích chọn số đẹp quá nhỉ , dừng lại ở trang 99 à [​IMG]
    Topic cũ đã được tôi khoá lại để không có ai post linh tinh vào đó nữa. Nếu muốn vào thăm lại topic cũ xin mời bấm vào đây
    hoặc nhanh tay thì bấm vào cái dòng chạy chạy cũng được [​IMG]

[topic]288226[/topic]
  3. bigdoremon

bigdoremon Moderator

Đây rồi, hoá ra đồng chí @coi77 cũng thích chọn số đẹp quá nhỉ , dừng lại ở trang 99 à [​IMG]
    Topic cũ đã được tôi khoá lại để không có ai post linh tinh vào đó nữa. Nếu muốn vào thăm lại topic cũ xin mời bấm vào đây
    hoặc nhanh tay thì bấm vào cái dòng chạy chạy cũng được [​IMG]

[topic]288226[/topic]
  4. tienbmhn

tienbmhn Thành viên quen thuộc

Chúc mừng năm mới!
    Nhân tiện khoe luôn một con cá bảy màu đuôi to trong bể của mình, là con sống sót sau vụ thảm sát CO2
  5. tienbmhn

tienbmhn Thành viên quen thuộc

Chúc mừng năm mới!
    Nhân tiện khoe luôn một con cá bảy màu đuôi to trong bể của mình, là con sống sót sau vụ thảm sát CO2
  6. zeroo

zeroo Thành viên quen thuộc

Chúc mừng nhà mới chứ bác Tiến
    Hôm trước trời mưa, ở bên Cty em vớt đưọc cực nhiều vạn long, to khoảng 3 ngón tay, trông cũng đẹp phết, bác Hưng bảo em cứ thả vào bể vì loại này cũng lành, nhưng thỉnh thoảng cũng bắt gặp chúng nó rỉa cây của em, tuy nhiên chưa có thiệt hại gì :D]
    Còn mấy con này tên là gì ý nhỉ, em quên mất rồi
  7. zeroo

zeroo Thành viên quen thuộc

Chúc mừng nhà mới chứ bác Tiến
    Hôm trước trời mưa, ở bên Cty em vớt đưọc cực nhiều vạn long, to khoảng 3 ngón tay, trông cũng đẹp phết, bác Hưng bảo em cứ thả vào bể vì loại này cũng lành, nhưng thỉnh thoảng cũng bắt gặp chúng nó rỉa cây của em, tuy nhiên chưa có thiệt hại gì :D]
    Còn mấy con này tên là gì ý nhỉ, em quên mất rồi
  8. coi77

coi77 Thành viên mới

Đây đây mở hàng cái nào, hôm nay phải đi làm thứ 7 hí hửng mang máy ảnh về chụp từ hôm qua. Sáng nay lên lại quên máy trong cốp xe, thế mới đen. Ngày nghỉ nên ai đi làm thì tự leo thang của bộ, thang máy tạm thời ngừng hoạt động nên cái thân Còi của em mãi đến 4h chiều mới thèm leo 6 tầng gác xuống đi ăn bữa lửng đồng thời lấy máy lên để post ảnh. khổ quá trình bày mụn nhọt dài dòng quá, cái tật sửa mãi 0 được. Ảnh đây ạ
  9. coi77

coi77 Thành viên mới

Đây đây mở hàng cái nào, hôm nay phải đi làm thứ 7 hí hửng mang máy ảnh về chụp từ hôm qua. Sáng nay lên lại quên máy trong cốp xe, thế mới đen. Ngày nghỉ nên ai đi làm thì tự leo thang của bộ, thang máy tạm thời ngừng hoạt động nên cái thân Còi của em mãi đến 4h chiều mới thèm leo 6 tầng gác xuống đi ăn bữa lửng đồng thời lấy máy lên để post ảnh. khổ quá trình bày mụn nhọt dài dòng quá, cái tật sửa mãi 0 được. Ảnh đây ạ
  10. phatastic

phatastic Thành viên mới

Nhiệt liệt hoan nghênh bác còi. Bác đúng là đầy tinh thần vì cộng đồng... Em đây đang lo bể cá cũ lâu ngày quá, hết hạn bảo hành, nay được bác làm cái bể mới đúng lúc, thiệt mừng chẳng khác gì cá gặp nước tinh khiết.