1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CA Hà Nội kiểm tra xe phân khối lớn - Hãy luôn chấp hành luật giao thông :)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi LG_Man1, 05/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. timnigger

timnigger Thành viên mới

Mấy hôm đua.. báo đài phát tin là CS bắt được XX xe, thực ra toàn bọn đi xem đua... chứ còn bon đua nó chạy tẩn đẩu tận đâu roài......... khổ mấy chú đi xem đua.. cứ thích đú chạy theo coi.. đến lúc bị cơ động rượt lại cuống..!!! Chẹp...... em mà thấy đua là dạt vô vỉa hè .. chả dại.. đi đằng sau, các chú cơ động thấy ngứa là cúng vịn mình xuống uýnh !!
  2. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

em ngồi nghĩ mãi mà không ra 1 số điểm mà bác " ladakhoti " nhắc nhở anh em
    vụ đi HD " đã bị soi " hơi khó hiểu ???????? bác "ladakhoti'' có thể giải thích rõ về cái" đã bị soi " là như thế nào ạ ??
    và còn Yên Bái ????/ em nghĩ trên Yên Bái thì chỉ có may ra mấy chú " phân khối lớn " dạng như Bốt-khốt , Min khù khờ , hay may ra có 1hay 2 em ETZ 251cc cũ rích thui ,chứ làm gì có.............lên mạn ấy thì chỉ có 1 chú CB-1 đi lên , nhưng mà len Thái Nguyên chứ không phải Yên Bái
    mà anh em có làm gì đâu nhỉ ( không phóng nhanh ,vượt ẩu ,không tham gia "diễu " hành các đêm SEA GAME ,..... ) để mà có thể ảnh hưởng đến không khí ,môi trường của các anh "tài " nhỉ .chẳng lẽ có xe chỉ chay loanh wanh trong xóm.
    mà thông tin này chắc " MẬT " lắm nhỉ , không thì các ông xe to té hết ,bắt sao được nữa .
    xin lỗi bác vì em hỏi " hơi ngu " nhưng mà em dek hiểu !!!!!!

3. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Dạo này anh em mình diễu nhiều nên bị để ý là chuyện fình fường. Nhưng cái vụ cụ thể bị soi trong chuyến đi HD vừa rồi, theo fán đoán của CM, là chuyện "trên giời" rồi. Các ông ấy có tỉ thứ cần fải suy nghĩ, có mỗi 3 con xe chạy về HD, mà chạy bình bình bình bình như thế mà cũng đưa vào "hồ sơ" thì e con ong, cái kiến cũng không thoát khỏi rồi...
  4. chieno

chieno Thành viên mới

nói chung là ở đời nên tự biết mình là ai, không ai nắm tay được tới sáng cả vui chơi phải biết giới hạn chứ để đến lúc quá đi rồi thì có muốn dọn cũng không dọn được
    các bác đi toàn xe rắn xe rết mà không biết giữ gìn cho bản thân thì còn biết kêu ai
  5. DJXO9116

DJXO9116 Thành viên rất tích cực

Hix ! Đang định mua 1 em ko giấy tơ? chạy chơi ma? lại thấy thông báo thế
    đau thật ....
  6. ladakhoti

ladakhoti Thành viên tích cực

1. anh em cũng biết cả rồi.
    2. con bros đen có làm sao đâu, hà nội có mỗi 2 chiếc.
    3. con super four bị bắt là đúng
    4. chuyện đi HD bị soi là có thật.
    5. không nên nghe theo kế sách của một đồng chí SG nói là lấy đồng phục của đội mô tô, mình nghĩ là không nên, vì như thế làm ảnh hưởng đến mọi người trong đội, và ngoài ra khi bị bắt thì cũng vấn biết là không phải thành viên (chú super four cũng nói thế.. nhưng vẫn bị bắt thôi).
    PS: anh em vẫn đi bình thường thôi nếu xe có giấy tờ, còn nếu không thì đúng là nên cất ở nhà thật, mà mấy chuyện giấy tờ thích thì IM cho nhau có hơn không, lôi chuyện tiền nong lên đây nói, dễ ảnh hưởng đến người khác.
    Chúc các bro giữ được vợ an toàn, trời lạnh nhớ bảo quản vợ cẩn thận
  7. SkidRow83

SkidRow83 Thành viên rất tích cực

bỏ mẹ, mấy hôm nữa XTEAM ofline, không biết có bị soi không, mấy bác CA rỗi việc nhể, người ta đi chơi mà cũng soi. Em thấy tiếc tiền đóng thuế để nuôi những thằng vô công rồi nghề lắm. Hờ hờ tối hôm qua coi thời sự VTV1, chiếu hình các chú CA nhận phong bì rõ cả mặt, không bit các bác có xem không. Hẹ hẹ may mà mấy bác đi HD vừa rồi không gặp CA giữa đường, không thì chít :D
  8. huynhnb8x

huynhnb8x Thành viên quen thuộc

Ừ nhỉ? trên đường có khoảng chục con X cùng đi chắc các bác cũng cho vào vài cái hồ hơ.
    chết toi con mẹ kẻ noi rồi.
    Đi chầm chậm thôi.
    u?c Kasanova s?a vo 12:04 ngy 10/12/2005
  9. SkidRow83

SkidRow83 Thành viên rất tích cực

anh em xteam chú ý uống ít nước nhé, lỡ chẳng may cần giải quyết dọc đường thì cố mà nhịn, chứ xuống ruộng giải quyết dễ bị mấy bác theo dõi làm vài pô post lên trên này thì ê hết cả mặt. Không biết mấy bác đi HD hôm trước có dính quả này không nhể
  10. CrazyMaster

CrazyMaster Thành viên mới

Có chứ, có chứ! Nhưng dân mô-tô nên làm cái giề cũng nhanh: Màn chập máy ảnh chưa kịp sập thì ****-mơ-tuya (cái khoá ạ, chẳng biết "fiên âm" thế nào) đã kéo lên rồi!