1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CA Hà Nội kiểm tra xe phân khối lớn - Hãy luôn chấp hành luật giao thông :)

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi LG_Man1, 05/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ricku

ricku Thành viên mới

như *******c nói thì..mua fân khối lớn làm j cho khổ thế mua sport chạy nẹt bô cho sướng.xe to nổ to chạy nhanh chính vì thế mà người ta mới thích.chứ mua con sư tử về cưỡi mà lại cưỡi như cưỡi cừu thì cưỡi làm j cho nó mệt..sao các bác không gia nhập đội moto nào đi.cứ chạy xe không giấy thế.các bác wen nhiều bác trong CLB thế mà không tham gia được thì ngộ thật đấy
  2. nukenuky

nukenuky Thành viên mới

Cám ơn bác dstung và phambienngoc đã động viên. Vote mỗi bác 5*. Vậy thì em yên tâm chuẩn bị tiền chơi con Magna để còn làm 1 vòng với các bác nữa chứ
  3. hornet250

hornet250 Thành viên quen thuộc

em ko biết thế nào chứ.tình hình kiêu này thi chết.Các bac buôn xe bán xe ma ko nhìn người xem co đủ điều kiện để chơi xe to hay kô.EM thấy chơi xe cung phải có đủ tư chất .chứ kô mấy cậu mới lớn có tí tiên mua cb1 hoac S4 tối thu 7 bay ầm àm ngoài đường .kô coi ai ra gì thì chết.làm ảnh hưởng tới anh em đam mê MOTOR.Đúng là tiền ai cũng cần thât nhưng các bác buôn xe ma cứ ban cho nhung người nhu vay thì đến lúc bị câm thì các bác cang chết.vi luc đấy ai dám chơi ma bán.em nói co j ko phải các bác bỏ qua cho em
    TÔI ĐÃ TIM THÁY CÔ BÉ LO LEM CỦA ĐỜI TÔI
  4. timnigger

timnigger Thành viên mới

Oài.. người ta có tiền thì mua gì chẳng được ! Quyền sở hữu đấu cấm được , bác!
    Em cũng dạng little chicken thôi. ! nhưng em ủng hộ ý kiến :anh em nào chạy motor thì đi có kỷ luật tẹo cho anh em khác nhờ ! Ko để đến lúc thành trào lưu CB1 đi đua ầm ầm ......... các bác CA ngứa mắt thì khổ các anh em khác !!
    Có đôi lời mong các bác dạy bảo thêm !
    Em xin phép
    Peace!!