1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cà Mau có gì để chơi?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi grasshoper, 08/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. grasshoper

grasshoper Thành viên quen thuộc

Cà Mau có gì để chơi?

Em đang công tác chỗ khỉ ho cò gáy này. Bác biết chỗ nào chơi được thì chỉ em. Thanks.
  2. girlrock

girlrock Thành viên quen thuộc

1. Đi thăm rừng U Minh hạ , đi Hòn Đá Bạc
    2. Đi cano thăm đất mũi Cà Mau
    3. Đi miệt vườn, hoa quả nhiều lắm, lại ngon bổ rẻ :-*
    .....
    còn nhiều nơi lắm ạ, bác cứ đến rùi hỏi người dân ở đây, họ nhiệt tình và hiếu khách lắm :D
  3. Xoanquay123

Xoanquay123 Thành viên quen thuộc

Đag ở Cà mau mà hỏi câu này thì quá đáng trách.
    ăn gỏi cá U Minh, xiên cá đất Mũi, Ngậm chén ngắm trăng.... Tự đi và khám fá mới thú
  4. grasshoper

Di cano tham dat mui thi di o dau nhi? Minh di Ca Mau 4 lan roi, moi lan chi co giai tri dung 1 kieu: di massage. :(
  5. girlrock

Bác đi bộ ra trạm xe buýt đón xe đến Bến Phà Đầm cùng cách thành phố chừng 52km, rùi đến Cái Nước- qua phà là đến Năm Căn là bến cuối, rùi đến Khách sạn công đoàn hỏi cano bác ạ, chúc bác đi chơi vui :D
  6. grasshoper

Năm Căn có khách sạn để ở không bạn? Sáng mai mình phải quay lại Thành phố Cà Mau để họp lúc 8h, giờ vẫn đang ở Thành Phố thì có thể làm gì được nhỉ?
  7. girlrock

Có khách sạn Công đoàn đấy bác, đối diện tượng đài Phan Ngọc Hiển :D. mà h này ở còn ở Cà Mau thì chỉ có đi nhậu thôi he he