1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ca này em k đỡ được, bác nào giúp em

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi minhhuyen, 16/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bhv_binhminhmua

bhv_binhminhmua Thành viên rất tích cực

Muốn làm cho ex của bạn tin có khó gì đâu. Hôm nào chat với con này chụp cái ảnh màn hình cửa sổ chat lúc đang chat với nó rồi gửi cho thằng kia, thế là xong. Bằng chứng rành rành cãi đc hả. Đây ko phải vấn đề tin hay ko tin mà vấn đề bằng chứng.

Nhưng nói chung thì tốt nhất nên mặc xác nó đi, ai bảo bạn dây dưa nói chuyện với nó làm gì mua tức vào người.
  2. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

em giờ cấn đek gì nó tin, cho yêu con les cho biết mùi, chỉ cần cái con điên kia đừng làm phiền em, đừng mang nỗi đau của em ra để cười nhạo thế là em hạnh phúc oy
  3. anhngocnv

anhngocnv Thành viên quen thuộc

Yahoo: chặn. Điện thoại: chặn. Vì nếu nó đã điên rồi thì chỉ có đi Trâu Quỳ mới hết. Còn đừng nên động thủ làm gì. Có động thì động từ đầu có phải hơn không. [:D]
  4. JangDongLink

JangDongLink Thành viên quen thuộc

Cô em này đúng là chán cực, gặp loại gái này, nó nói câu gì em cười hô hố vào mặt bờ ố nó cho anh ngay. Em nhún là em nhường. Em cương là nó cấm có bướng. Lúc này mới là lúc em thể hiện ...cái mặt dày hơn thớt,... nét vô duyên cực độ:)) và sự cứng cỏi toàn phần.
    Em cho hả: chị xin! bao giờ em sang tên thì nhắn chị sớm nhé. =))
    Em chán nó zồy em quẳng nó lại đây, chị cũng đang lên cơn hăng máu trả thù tình lắm. EM mà trả nó lại cho chị, chị cam đoan vs em chị chơi nó vài cái rồi chị đá nó 1 phát ngay >:)

Đảm bảo, con này bốp chát với em 1 2 lần, em cứ nhơn nhơn thế, là nó chán, nằm im cấm ho he.
    Sau cấm dám mon men tới gần.
    Còn nếu em đã không làm được, cứ hăng tiết vịt lên thế, thì anh tặng em 2 chữ này thôi kiềm chế, lạnh lùng cùng với 1 câu :
    " Cái gì đã qua, cho qua luôn! "
    (delete
    )
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Cô em này đúng là chán cực, gặp loại gái này, nó nói câu gì em cười hô hố vào mặt bờ ố nó cho anh ngay. Em nhún là em nhường. Em cương là nó cấm có bướng. Lúc này mới là lúc em thể hiện ...cái mặt dày hơn thớt,... nét vô duyên cực độ:)) và sự cứng cỏi toàn phần.
    Em cho hả: chị xin! bao giờ em sang tên thì nhắn chị sớm nhé. =))
    Em chán nó zồy em quẳng nó lại đây, chị cũng đang lên cơn hăng máu trả thù tình lắm. EM mà trả nó lại cho chị, chị cam đoan vs em chị chơi nó vài cái rồi chị đá nó 1 phát ngay >:)

Đảm bảo, con này bốp chát với em 1 2 lần, em cứ nhơn nhơn thế, là nó chán, nằm im cấm ho he.
    Sau cấm dám mon men tới gần.
    Còn nếu em đã không làm được, cứ hăng tiết vịt lên thế, thì anh tặng em 2 chữ này thôi kiềm chế, lạnh lùng cùng với 1 câu :
    " Cái gì đã qua, cho qua luôn! "
    (delete
    )
  5. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

thăn bác, em tiếp thu, dưng mà em làm thế nó có coi thường em kém cỏi để nó nhục mạ, xúc phạm mà k làm gì được nó nhỉ
  6. anhngocnv

anhngocnv Thành viên quen thuộc

Hở. Kém cỏi gì. Nó đang năn nỉ ỉ ôi em làm bạn với nó mà. Mình không thèm thì nó nhục hay mình nhục nhỉ. Thử tưởng tượng: nt đến số máy của em bị tổng đài nó trả 1 tin nhắn là bị chặn xem[:D] cay cú lắm. Mà bi h nói nhanh cho nó vuông: Em đừng làm phiền chị nữa, không chị em bạn bè gì hết. Cướp người yêu người ta xong chán đòi trả lại hả. Đừng có mơ. Xong, chặn [r23)]
  7. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

thăn bác, thề với bác là nh lúc em cũng thích cái kiểu dày hơn thớt, vô duyên cực độ và cứng cói toàn phần kia, nhưng thật tình mà nói thì :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((em rất ngại nói kiểu vô văn hóa ý, bác thấy em trả lời con ý rất tử tế mà, cũng đang kiềm chế đấy, dưng mà nh khi nói quá sợ ngta lại đánh giá con ng mình :((:((:((:((:((:((:((:((:((
  8. Sad113

Sad113 Thành viên mới

Cho nó đọc cái topic này đi
  9. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

yeah yêu bác
  10. JangDongLink

JangDongLink Thành viên quen thuộc

ơ ơ, thế em định ám chỉ anh ăn nói vô văn hóa, mất dạy lắm ah? (hay cách anh rep comm cũng như khi anh chat nữa ) =((:))