1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cả nhà tư vấn cho em với!

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi myviolon, 28/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trinhthangbinh

trinhthangbinh Thành viên mới

Học bên Tome cũng được lắm á, giáo viên bên trung tâm nhiệt tình lắm, học viên được hỗ trợ hết mình cho việc học tiếng Anh của các bạn.
    myyydlove thích bài này.
  2. duongnhutadayeu

duongnhutadayeu Thành viên quen thuộc

Mỗi mục đích học anh văn khăc nhau nhưng cuối cùng làm sao cũng có thể nói chuyện tốt và được với người nước ngàoi thôi. Hiện tại mình đang tham gia khóa học giao tiếp ở ILI. Chương trình học ở đây phong phú và đa dạng, phương pháp dạy của thầy cô cũng nhiệt tình và chu đáo, ngoài ra trung tâm 100% giáo viên bản ngữ hết nữa chứ
  3. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Học anh văn giao tiếp hay các chương trình trình luyện thi thì bạn đến Trung tâm Anh ngữ Tome tham khảo xem sao, chương trình tiếng Anh bên Tome chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng hạt dẻ nữa, thời gian học tại trung tâm các bạn được tham gia các hoạt động ngoại khóa bên trung tâm, ngoài ra trung tâm có có các chương trình ngoại khóa rất hay và bổ ích cho các bạn học viên nữa
  4. BichVan_Ly

BichVan_Ly Thành viên rất tích cực

Qua thời gian học, mình thấy trung tâm ILI có ưu điềm là:
    + Giáo viên 100% là người bản xứ, vui tính, thân thiện và nhiệt tình (mình cảm nhận được sau khóa học đầu tiên).
    + Học theo phương pháp đều 4 kĩ năng nghe-nói-đọc-viết.
    + Nội dung ngắn gọn, dễ hiểu, thực tế, phát âm chuẩn theo người bản xứ.
    + Học phí mềm, đóng hp xong có tài liệu học luôn ko cần phải bỏ tiền thêm.
    Bạn nào cần thì có thể tham khảo thêm ở trên website của trường nhé.
  5. thuongnguontaynguyen

thuongnguontaynguyen Thành viên tích cực

Em có thời gian thì tìm hiểu bên ILI thử nhé
  6. quynhlam

quynhlam Thành viên quen thuộc

Bạn thử đến trung tâm Anh ngữ Tome xem như thế nào nhé, chương trình học tiếng Anh bên trung tâm chất lượng lắm, học phí bên trung tâm cũng ổn nữa, các bạn tham gia học bên trung tâm được sự quan tâm giúp đỡ của giáo viên cũng như đội ngũ nhân viên của trung tâm, ngoài ra khi tham gia học tại trung tâm các bạn học viên còn được tham gia các hoạt động ngoại khóa rất hay và bổ ích nữa, giáo viên bên trung tâm cũng tận tâm và gần gũi với học viên nữa á.
  7. peheodethuong

peheodethuong Thành viên quen thuộc

Sau thời gian khó khan tìm trung tâm tiếng anh mình chia sẽ với anh chị và các bạn về ILI, ILI là trung tâm 100% giáo viên bản ngữ đứng lớp trong suốt khóa học ( không hề có giáo viên Việt Nam) giáo viên nhiệt tình và cũng rất than thiện, học phí cũng không cao, phù hợp cho sinh viên tụi mình. Đây là địa chỉ và thong tin lien lạc của ILI nay chia sẽ cho các bạn:Địa chỉ ILIduy nhấtở Tp. Hồ Chí Minh
  8. loilamcuacaylavagio

loilamcuacaylavagio Thành viên quen thuộc

hi bạn, mình đang hc ở ILI nè, mới đầu chưa hc thấy cũng nản , k pit trung tâm này dạy tốt k, nhưng giờ mình sắp hc xong 1 khóa ui chuân bị zô khóa mới, thấy tt này giáo viên dạy tốt thiệt, các thầy có kinh nghiệm giảng dạy, bên này đang giảm 10% hc phí đó, bạn tham khảo thử xem !
  9. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Mình thấy ở ICES đào tạo giao tiếp 4 kĩ năng nghe, nói, đọc, viết chuyên sâu đó bạn có thể học cái chương trình này và đi thi bất cứ chứng chỉ nào cũng ok với lại nó hoàn thiện tất cả các kĩ năng mình thấy hay lắm đó. Trường đào tạo khà bài bản với mức học phí khá mềm nhưng đảm bảo chất lượng giảng dạy. Bạn đến xếp lớp để biết trình độ bản thân ở mức nào trước hoàn toàn miễn phí, level T.A của bạn sẽ được cải thiện nhanh thôi. Sđt trường 0913.335.203
  10. Seoul_ty

Seoul_ty Thành viên quen thuộc

Chương trình của ILI chậm mà chắc. Bạn nắm phần nào là chắc phần đó chứ không phải học để đối phó như lúc cấp 3. Mình học ở ILI đã tiến bộ hơn nhiều so với những năm tháng học cấp 3 đấy. Mà học phí ILI cũng không quá cao nên bạn cứ yên tâm