1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cà phê chiều cuối năm, Highland Hồ Tây. 16h ngày thứ 6, 16/2/2007

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi hoankiem, 15/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoankiem

hoankiem Thành viên quen thuộc

Cà phê chiều cuối năm, Highland Hồ Tây. 16h ngày thứ 6, 16/2/2007

Dẫu biết rằng chiều 30 vẫn là ngày bận rộn và dành cho gia đình. Nhưng cái không khí vắng vẻ và thanh bình của Hồ Tây ngày cuối cùng của năm cũ luôn ám ảnh. Đã vài năm rồi, cứ đến chiều 30 là như thế...

Nhìn những giọt cà phê rơi trong ánh chiều cuối cùng của năm cũ. Hít sâu ***g ngực chút khói thuốc quện lẫn không khí trong lành để thấy một Hà nội khác hẳn những ngày giáp Tết. Ai có cùng sở thích đó không nhỉ.

Giữa những cái bận rộn xung quanh sẽ vẫn là chút tĩnh lặng cho riêng mình. Một năm qua đi và chờ đón một năm mới với những điểm đến mới, mục tiêu mới.

Chúng tớ ( hiện đã có tớ với bác Hoangbquang ) sẽ ngồi ở Highland Hồ Tây từ 16h15-17h30 chiều mai , ngày cuối cùng của năm cũ .
    Bạn nào có thể rảnh, mời cùng ghé qua để thưởng cái thi vị của Hà nội ( nói riêng là Hồ Tây ) chiều cuối năm.

Có những cái thật đẹp ở ngay bên mình.

Nhân dịp năm mới, tớ chúc tất cả các bạn , những người ghé qua box du lịch hay topic này một năm mới sẽ tới gặt haí nhiều thành công và may mắn.

2. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Đêm nay em bay về Hà Nội
    Hi vọng chiều mai thu xếp được thời gian ngồi với các bác. Em cũng thích highland Hồ Tây.... he he...
  3. sakura

sakura Thành viên rất tích cực

hic hic.. đêm mai tôi lại đi Thái rồi.
    tiếc quá, muốn gặp anh em 1 tí cũng k được
  4. hoangbquang

hoangbquang Thành viên mới

Tết nhất đến tận cửa ngõ nhà rồi mà giờ vẫn đang còn bao việc phải làm... Thấy mọi người đi chơi chỗ nọ chỗ kia mà "ghen tỵ" quá mất thui....
    Thôi vậy! Các bác đi chơi, chiều mai có việc cũng kệ, em ra ngồi hóng "mát" ở Cafe Hồ Tây cho nó đỡ ...tủi !
    Ai có nhã ý! Mời tham gia nhé
  5. hoangtucodon2006

hoangtucodon2006 Thành viên mới

he he em sẽ cố gắng thu xếp công việc để ra ngồi hóng với các bác
  6. phanhuychu

phanhuychu Thành viên quen thuộc

ặ hay nhỏằ?..Có khi mai qua 'ó xem thỏ nào. Mai 'i lỏƠy cÂy QuỏƠt rỏằ"i mang ra 'ó luôn cho có không khư tỏt...
    Chiỏằu mai em 'i lỏƠy QuỏƠt chỏằ- ông BĂc ỏằY Phú thặỏằÊng.. tiỏằ?n qua 'ó luôn vỏưy. Hỏằ" TÂy giỏằ chỏc mỏằ sặặĂng./....
  7. SATHUKHONGVOTINH

SATHUKHONGVOTINH Thành viên rất tích cực

Nếu không bận mình sẽ tham gia...hihi...vui nhờ...
  8. dhlv

dhlv Guest

Tủi thân như ông anh thì em cũng muốn lắm ! [​IMG]Anh đi nhiều rồi, cuối năm người này người nọ tranh thủ đi, sinh viên thì được nghỉ cũng làm phát Các anh ở nhà vạch chiến lược cho box du lịch các đợt đi, đợt offline kế tiếp (kiểu như Mẫu Sơn) cho các thành viên được nhờ vả chút chút !
  9. come_on_girl

come_on_girl Thành viên mới

Oài, sao các bác ngồi ít giờ thế, chỉ ngồi từ 4h15 đến 5h30 thôi à, đi thế này thì phải đi đúng giờ, ra mỗi người nói 1 câu rồi đi vềBác hoàn kiếm ít nói thì ko lo, bác hoàng sáng choang mà nói 1 câu chuyện về chuyến đi, chắc đến giao thừa mất, thôi thì mai cố có tí bồ hóng vậy
  10. NguNgo_0108

NguNgo_0108 Thành viên mới

Em cũng thích những chỗ vàng vàng .......... Nhưng mà đón những cảm giác như thế với những người không thân quen lại không thú cho lắm .........
    30 tết, cuối năm, cafe và một mình ...........
    Năm mới, gửi lời chúc tới tất cả các bác - những cái nick quen, chưa quen và sẽ quen một năm mới sức khoẻ, thành công.