1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ca ve có được yêu không anh?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi goclamdep, 27/04/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. junchen

junchen Thành viên rất tích cực

bác này nói đúng rồi, căn cứ theo điều bác nói tôi dự là bác là người có một chân mày rậm nhưng không kéo hết đến gần đuôi mắt, đầu mũi tròn và có một vài nếp nhăn bên dưới mắt và hướng xuống. Phải có nốt ruồi khu vực đuôi mắt hoặc bên dưới chân mày, bàn tay thô xương nhưng lại nhọn dài. Vui với bác chút.
    Làm người đàn ông cần nhất là bản lĩnh, có thể em nó có tình cảm với bác và tất nhiên bác cũng đáp lại nhiệt tình đầy cao thượng, đó chỉ là cảm xúc ban đầu. Thành gia thất lại là vấn đề vô cùng lớn, bác sẽ thêm nhiều áp lực , mệt mỏi. Lúc đó cái quá khứ của em nó lại trỗi dậy trong lòng bác, lại thấy em nó không có quá nhiều điều mà trong cuộc sống bác mong mỏi ở MỘT NGƯỜI VỢ. Người đau khổ ân hận là bác.
    Hãy chỉ là bạn - ******** chia sẻ một chút về kinh tế và tình cảm cho cuộc sống cân bằng thôi bác ạ.
    Chúc bác bản lĩnh hơn nữa. Em nó suy nghĩ thấu đáo hơn bác nhiều.
  2. interyl

interyl Thành viên mới

uhm, gần như là thế, con gái bao giờ cũng suy nghĩ sâu xa hơn ctrai
  3. supertino.mydoll

supertino.mydoll Thành viên mới

Cho dù là phận gái bán hoa vẫn có quyền yêu và đc yêu.
  4. aquarius1902

aquarius1902 Thành viên rất tích cực

Khà khà bác dự kô cần chỉnh :-bd nhưng em hành tẩu giang hồ kô biết ẩn náu nên Gúc một phát là ra ảnh em mà cần gì phải dự ;))
    Căn mệnh tướng số thế thì dư lào tiếp ạ, bác cho em xin tí đường đi nước bước nữa được không ạ \:D/

Xin lỗi hơi spam nhưng đề tài này chưa có gì để bàn tiếp, dù rất quan tâm.
  5. ngungu21

ngungu21 Thành viên mới

hỏi rất vớ vẩn nhưng cũng rất đáng thương ..cho dù thân thể em ở trong lao tù như tâm hồn em vẫn được tự do
    ..em yêu ai là trái tim em tự quyết định ..anh không thể trả lời em được ..anh chả có quyền quyết định gì hết ..em yêu ai là quyền của em ... còn anh ..ANH YÊU EM
  6. junchen

junchen Thành viên rất tích cực

mình không google, nó là kinh nghiệm non nớt từ tâm lý học và tướng số, nhân trắc của cá nhân tôi, chúc bạn bản lĩnh hơn nữa
  7. longbanana

longbanana Thành viên mới

@ trái tim: Cứ yêu nếu đủ dũng cảm và chấp nhận mọi rủi ro
    @ lý trí: **** kể chuyện con nghiện trình bày bao giờ cũng rất lâm li bi đát ^^
  8. minhhuyen

minhhuyen Thành viên mới

mình thì chẳng biết, nhưng mình luôn nghi ngờ nhân cách của những con người đi bán thân để nuôi mình, mình thấy kinh tớm cái nghề đó, và cho rằng chẳng có lý do nào cả... Có thể hoàn cảnh xô đẩy, nhưng con người luôn có những cách lựa chọn khác nhau cả, đừng đổ mãi cho hoàn cảnh.... Chỉ có một sự giải thích ... lười lao động nhưng thích ăn ngon, mặc đẹp... Nói thật, k biết thì thoy, giá mà bạn gặp cô ấy khi đã hoàn lương nó khác, bạn gặp cô ấy lúc làm cv nó khác, rồi đến lúc muốn hay không, kí ức của cô ấy sẽ làm bạn tổn thương...
    còn mình thì xin lỗi, mình là con gái, nhưng mình coi thường tất cả cái lũ bán thân để nuôi mồm đó, lên giường với hàng trăm thằng đàn ông chỉ vì đồng tiền, bẩn thỉu...
  9. ap.hshiva

ap.hshiva Thành viên mới

Cuộc đời mỗi người một hoàn cảnh một suy nghĩ, như tớ thấy làm cav cũng là một nghề để mưu sinh, bạn có thể lựa chọn công việc khác để mưu sinh thì tại sao họ lại không. Theo tớ thì chính sự coi thường mới không nên tồn tại, mặc dù phải thừa nhận rằng đầu óc tớ cũng bị cái xã hội này nhồi nhét ý niệm cav là đáng bị coi thường, là xấu xa tệ hại nhưng nhìn kỹ thì thấy thật ngờ nghệnh vớ vẩn. ******** là một nhu cầu cần giải quyết, có thể bằng cách này hay cách khác đó là sự lựa chọn của mỗi người, nó là nhu cầu tự nhiên không nên cấm và có cầu thì có cung đấy là tất yếu, dù con người có cố tránh né những hình ảnh xấu thì cũng không thoát khỏi thế nên tại sao không chấp nhận nó một cách cởi mở vui vẻ.

@chủ pic: tuỳ bạn thôi, hãy cân nhắc, nó cũng là một rắc rối trong cuộc đời bạn, thực sự thì tình cảm nó cũng mong manh, hôm nay dào dạt đó nhưng thời gian nó sẽ phai nhạt đi. Dù sao sống vui được lúc nào hay lúc ấy
  10. Doanthithieugia

Doanthithieugia Thành viên mới

Aquarious nói rất đúng và lý trí.