1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các anh chị cho em hỏi

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi rangkhenh1285, 01/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rangkhenh1285

rangkhenh1285 Thành viên mới

các anh chị cho em hỏi

em đọc đâu đó có bài báo khi chồng đi công tác vợ tế nhị nhét bcs cho chồng kèm theo lời dặn. Chồng em hay đi công tác em nên lặp lai chuyện này ko? Anh chồng em cung đã đọc được câu chuyện ấy .Em làm thế thây băn khoan quá mà ko làm thế thi lo .Vì một lân anh kể nhóm bạn anh có 4 người 2 nguời bóc bánh còn anh và một anh nữa thì ko? em chẳng bít thế nào nữa .Em tin anh ay nhiều hơn nhưng nghi ngờ vẫn xen lẫn lo lắng . ( em xin mở ngoặc dài dòng một tý là: một trong 2 anh boc bánh kia em ko nghi đến thì lại....) nhưng dù sao họ cũng la con người thôi phải ko? các anh chị cho em y kiến nhất là các anh .em rất cần.
  2. thanhxinhdep

thanhxinhdep Thành viên mới

em nghĩ nên tin tưởng nhau, chứ chẳng có gì chắc chắn hay đảm bảo đc cho chuyện đấy cả. Hãy làm cho anh ấy yêu mình thật nhiều thì những rủi ro kia sẽ giảm xuống thôi
  3. anghenlenin

anghenlenin Thành viên rất tích cực

Khuất mắt trông coi thôi em ạ
  4. thanhxinhdep

vâng. Ko thể khác đc ý
  5. thanhxinhdep

nhầm
    Được thanhxinhdep sửa chữa / chuyển vào 18:44 ngày 01/05/2008
  6. rangkhenh1285

em nghĩ nên tin tưởng nhau, chứ chẳng có gì chắc chắn hay đảm bảo đc cho chuyện đấy cả. Hãy làm cho anh ấy yêu mình thật nhiều thì những rủi ro kia sẽ giảm xuống thôi
    em công nhận nhưng cái xác xuất kia nhỡ có nên em mới làm thế
    Khuất mắt trông coi thôi em ạ
    vâng! em biết là mọtt cách ế nhị để quản chồng thôi mà .Chắc chắn rằng dù có đi chăng nữa làm sao dám dùng đồ của mình đưa . cái em muốn là dù ko mong xảy ra nhưng vân đề phòng de doạ chàng .
  7. bupbe2003

bupbe2003 Thành viên mới

Cứ nghĩ đến phải làm việc ấy mà sợ. Đàn ông hư hỏng.
  8. oliver80

oliver80 Thành viên quen thuộc

Chẳng hiểu cuộc sống bây giờ ntnào nhưng nghe chua chát quá nhỉ ??!!
    Vợ chuẩn bị cho chồng BCS khi đi công tác, trông thấy thì có vẻ là chu đáo, là quan tâm. Nhưng thực chất hành động này chứng tỏ mình coi chuyện đó là chuyện "tất lẽ dĩ ngẫu", là chuyện ko thể "không có rồi".
    Thế có ổn ko nhỉ ??!! Việc các ông ntnào mình là vợ, mình cũng chỉ care đến mức độ.. Nhưng việc đồng lòng thì.. có lẽ NEVER
    Theo tớ, mình nên hạn chế bằng 1 số cách sau:
    - Tình cảm hơn với chồng trước khi đi công tác (ổng đi dài ngày thì.. chịu )
    - Cũng cần thể hiện suy nghĩ, thái độ của mình đối với việc ... "Tôi kịch liệt phản đối "
    - Quan trọng là tình cảm giữa 2 vợ chồng !! Chồng đi đâu mà chỉ yêu vợ, chỉ muốn cạnh vợ + tính cách thủy chung thì no vấn đề
  9. rangkhenh1285

Tình cảm hơn với chồng trước khi đi công tác (ổng đi dài ngày thì.. chịu ) vẫn thường xuyên rùi-
    Cũng cần thể hiện suy nghĩ, thái độ của mình đối với việc ... "Tôi kịch liệt phản đối " mình luôn làm thế.Thậm chí gay gắt-
    Quan trọng là tình cảm giữa 2 vợ chồng !! Chồng đi đâu mà chỉ yêu vợ, chỉ muốn cạnh vợ + tính cách thủy chung thì no vấn đề diều này từ đầu dù không muốn nhưng có dịp là lôi minh đi bằng được như khoe ấy.
    thú thật thà đừng kể ra chuyện kia mình đỡ lo
  10. juri

juri Thành viên rất tích cực

Em phục chị đấy. Chứ mà là em thì em chịu chả chia sẻ chồng cho ai đâu, chồng (tất tần tật những gì thuộc về chồng) thì độc nhất mình em thôi. Chắc do quan niệm của mỗi người khác nhau nên hành động khác nhau chăng hay do em độc đoán cũng nên.