1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÁC ANH CHỊ GIÚP EM NHÉ!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Czech' bởi becks3002003, 13/09/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CrassPunkIsDead

CrassPunkIsDead Thành viên mới

Sang học ở Séc á? Đi du lịch giá rẻ hả?
  2. toato87

toato87 Thành viên mới

thks bac
  3. tucquakhongchiuduoc

tucquakhongchiuduoc Thành viên mới

[/quote]
    là sinh viên tìm nhà làm gì cho khổ,ở trong kolej cho sướng,điện nước không phải lo,NET chạy phăm phăm,xem phim online cả ngày.Kịch kim tiền thua kolej đẹp là 3100kc,nếu không thì giá xê dịch từ 1800-2500 kc cho năm đầu học tiếng,đến khi trở thành sinh viên chính thức thì nó còn tụt xuống nữa.Mấy ngày đầu sang thì đi làm giấy tờ,sau đó có vài ngày để đi chơi,chuẩn bị vào học,nhưng yên tâm,trốn học,nghỉ học sẽ xảy ra như mưa.Còn hội sinh viên mình cũng chẳng biết ở đâu,mà cả đoàn mình cũng chẳng ai có ý định biết hội sinh viên làm gì.Người Việt đông lắm,sau này đừng nói là gặp nhiều quá không muốn gặp nữa nhá,hê hê
    Nếu 1 sinh viên biết sống tiết kiệm.lo học hơn lo chơi thì 1 tháng tiêu hết 250$ là dư thừa,có tháng mình phải sống với 180$,vẫn béo như lợn

MSI K8D Master3-133FA4R-AMD8131/AMD Opteron DualCore 280/Inno3D GeForce 8800GTX 768MB/Corsair DIMM 2048MB TwinX2048-3200C2PT/LG SuperMulti GSA-2166D - DVD-R/+R, DualLayer, USB/Hitachi Deskstar 500GB SATAII/Creative X-Fi ElitePro 64MB X-RAM/Logitech G5 Laser/Logitech G15 Gaming
    [/quote]
    Em cám ơn bác.
    Bác cho em hỏi ký túc xá trường Vysoká skola Ekonomická Praha như thế nào ah? co dễ thuê không ah? Em cám ơn bác trước
  4. ducanh_cz

ducanh_cz Thành viên mới

Minh cung dang hoc truong kinh te.Noi chung la vao ki tuc xa truong kinh te cung khong kho lam.Chi kho luc dau nam hoc thoi,boi vi dong qua ma.Con trong nam hoc thi de lam ma.Minh hoc truong do nhung ma o ki tuc xa truong ben canh.Neu ban la hoc sinh tu Viet Nam sang,khong co giay to cu tru dai han ben nay thi xin vo do cung de.Con neu ban co giay cu tru dai han roi thi hoi kho day.
  5. akatonbo

akatonbo Thành viên mới

Anh, chị, em cho hỏi: ai có kinh nghiệm phỏng vấn lấy visa vào Czech (đi học ngắn hạn) tại Hanoi thì cho xin vài lời khuyên ạ???
    - Thông thuờng, họ sẽ hỏi về nội dung gì?
    - Phỏng vấn khoảng bao nhiêu lâu?
    - Nhóm phỏng vấn khoảng mấy người?
    - Mình nên chú ý và tránh đề cập đến nội dung gì?
    - Anh, chị, em co lời khuyên nào thêm không ạ?
    Chân thành cảm ơn !
  6. akatonbo

akatonbo Thành viên mới

Công nhận box Czech hẻo lánh thật.
    Nhà em đến chơi từ hồi nọ đến giờ mà nhà cửa vẫn vắng ngắt, chả có ai ra vào, mà cũng không thấy chủ nhà đâu.
    Các bác chủ nhà ra cho em xin chén nước, xin ghế ngồi cái. Ai lại lạnh nhạt thế, thời buổi này...
    Gì thì gì, cũng nói với nhà em vài lời cho ấm tình đoàn kết nào
  7. ngocminh1102

ngocminh1102 Thành viên mới

cong hoa cz mot dat nuoc buon te.khong co cai gi dac sac ca.duoc cai yen binh di thoai mai khong can giay to tuy than ma van song duoc.nhung khong duoc pham phap dau day nhe.quan bia thi nhieu.