1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các anh chị giúp em với ạ, hiuhiu

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi phaicuoivo, 13/05/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phaicuoivo

phaicuoivo Thành viên mới

Báo cáo anh chị và các bạn là em quen em nó đc độ hai tháng rồi, qua đám cưới bạn thân em, em nó là bạn dạy học của em gái bạn em, vì khoảng cách địa lý (60km), em hàng ngày đi làm, em nó đi dạy học, cuối tuần nghỉ thì e nó lại đi học cả hai ngày, nên là ít có dịp gặp mặt.
    Bình thường chỉ gọi điện nhắn tin thôi ạ. Hôm rồi em có xuống thăm em nó, hai đứa ngồi nói chuyện hơn 2 tiếng rồi em phi về. Lúc ngồi nói chuyện em bảo cho a chụp kiểu ảnh để lưu trong máy khi nào nhớ em thì a ngắm, e nó k cho, e cứ lôi máy ra thì e nó che mặt, bảo là k cho, nếu a cứ chụp thì e k cho a xuống nữa đâu. Thế là e đành thôi.
    Xong hôm sau e nhắn tin bảo là gửi cho a ảnh đi, e nó bảo chưa có, e bảo là giờ cuối tuần e đi học thế a cũng k có điều kiện xuống thăm e đc, làm thế nào đây? E nó bảo hay e cho a cái ảnh hồi bé của e nó nhé, e bảo thế cũng đc, bảo thế gửi cho a đi, e nó bảo thôi để hôm nào gặp thì e nó sẽ tặng e.
    Các a chị và các bạn cho e hỏi ý e nó thế là nào ạ?? Em cám ơn ạ!
    Em nó ngoan lắm ạ, nói chuyện, ntin rất lễ phép. Bạn em bảo e nó tính cũng hay, ngoan.
  2. Duality

Duality Thành viên quen thuộc

Tình hình vẫn đang khả quan đấy. em ấy cũng có cảm tình với bạn rồi, cứ cố gắng tán tỉnh một thời gian nữa chắc sẽ thành công thôi.
  3. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Ngắn gọn thôi: Tạch ngay từ vòng gửi xe!
  4. thusau_robinson_ckimusd

thusau_robinson_ckimusd Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Manh động vồ vập quá
    Phải gái quái 1 tí thì nó cho chú lập topic: huhuhu...
  5. duytan1203

duytan1203 Thành viên mới

Tình hình rất là khả quan đấy!!!
    Con gái ngoan là thế đấy,rất ngại khi chụp hình(vì ít bao giờ tự sướng nên không biết làm kiểu nào để đẹp,sợ chụp xấu làm mất hình tượng đối với bạn,nói chung là mắc cỡ đấy).Còn việc cho bạn hình,dù là pé tý cũng là hình cô ấy,đã là cho thì hẳn có tình ý,vấn đề còn lại là thời gian,cố gắng ghi thật nhiều điểm rùi đợi thời cơ tỏ tình thôi bạn.
  6. phaicuoivo

phaicuoivo Thành viên mới

Hai anh/chị giải thích giùm e cho rõ lý do sao lại thế đi ạ?
  7. ibra2912

ibra2912 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước tiên cho a cười cái nick của chú phát, vì nó...buồn cười quá, sau lại cho a cười chú phát nữa vì cái vụ...cưỡng hiếp hình ảnh của chú với gái.

A muốn hỏi chú cớ sao lại nằng nặc đòi ảnh gái cho bằng được vậy, có ai bày ai biểu chú không hay là trong đầu chú nó cứ thúc dục vậy và chú cứ phải làm theo. Còn nếu đây là trường hợp sử dụng hình ảnh cho việc...quay tay hằng đêm của chú thì a xin phép miễn bình luận.
    Gái này mềm chứ gặp phải gái có hệ thần kinh ổn nó gửi cho chú cái ảnh em Ngọc Trinh đang chổng mông xong delete tên chú ra khỏi list di động. Muốn có ảnh gái thì thiếu gì cách, cớ sao chú lại dùng những cách không có...văn hóa như thế.

Đọc sơ qua a thấy chú sai lầm, hấp tấp lung tung xèng cả nhưng mà ca này chú vẫn có thể làm nên chuyện, gái này vừa sức cho chú đẽo. Gọi điện, nhắn tin thì cũng vừa thôi, hạn chế kiểu tin nhắn củ chuối như "em đang làm gì đấy", "em ăn cơm chưa",.lâu lâu thả vài con dê chạy loằng ngoằng vd như "trong đám bạn của e có ai tên Phaicuoivo không? hắn vừa nhắn tin cho a bảo là e có nụ cười xinh lắm" cho gái sướng chổng phao câu lên. Và nếu có gặp nhau thì chú làm ơn hạ màn chương trình đối thoại "người đương thời" hỏi qua đáp lại dùm a mà tìm cách kéo gái ra ngoài tham gia các chương trình vận động trường. Chứ ngồi 2 tiếng đồng hồ thì nếu gái không điên tiết lên vì ê mông tức lưng cũng dễ đau đầu nhức óc khi chú hết chuyện nói lại nhảy sang chương trình "hỏi xoáy đáp xoay" hại não.
  8. lady_man

lady_man Thành viên tích cực

"Các a chị và các bạn cho e hỏi ý e nó thế là nào ạ?? Em cám ơn ạ!" => chú nhiêu tuổi rồi? cái chú cần là hình gái phải ko? lên google search "gái xinh" là thỏa mãn nhu cầu của chú rồi.
  9. ke_chien_bai

ke_chien_bai Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tình hình là chú này cứ 3 tháng lại định nhăm nhe cưới 1 em à?
    Tháng 11 1 em, tháng 2 1 em, tháng 5 1 em.( cần thì giở lại chủ đề mình lập mà đọc lại nhá).
  10. sidewalka

sidewalka Thành viên mới

ý em nó là: xa xôi thế gặp nhau còn chả xong yêu đương cái gì?
    ôi đời gian truân thật.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    ý em nó là: xa xôi thế gặp nhau còn chả xong yêu đương cái gì?
    ôi đời gian truân thật.