1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các anh chị giúp em với : ANH ĐANG NGHĨ GÌ ??

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tuvanmypham929, 14/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuvanmypham929

tuvanmypham929 Thành viên mới

Các anh chị giúp em với : ANH ĐANG NGHĨ GÌ ??

Các anh chị giúp em với

Em đang đi chơi với 1 anh , thật ra em cũng thích anh ấy , nhưng mà đi chơi với nhau gần 6 tháng rồi , anh cũng nắm tay , cũng thân thiết hơn bạn bè chút , nhưng anh ấy ko nói gì với em hết . Lâu lâu cũng dt cho em tám cả tiếng , một hôm em bực mình nên nói thẳng là " Em với anh bgiờ là thế nào " thì anh trả lời : " em muốn thế nào " em mới nói : " dù sao anh cũng phải nói cho em biết em và anh đang ở mức độ nào để em biết mà cư xử chứ , anh ko thấy kéo dài vậy ngớ ngẩn lắm ah ? " anh nói là : " anh cũng biết , nhưng vì hiện giờ anh còn nhiều chuyện buồn chưa nói với em dc , lúc nào đó anh sẽ nói cho em nghe " em thấy vậy nên cũng cho anh thời gian . Em thật sự không biết em với anh đang là thế nào nữa . Đi chơi 1 tgian nữa...

Gần đây vào hôm thứ 7 em mới nt cho ảnh hỏi mai anh có đi đâu chơi ko ? thì anh trả lời mai chủ nhật chắc đi đâu để giảm stress , thì em nói là : " không dc , em sắp xếp cho anh rồi , mai anh phải qua em hoặc đi với bạn anh mà có em đi cùng hoặc là never gặp anh nhé " thì anh ko trả lời , nhưng đến trưa hôm sau thì vẫn qua theo ý em. Hôm đó đi chơi về thì em xem dt ảnh , mà ảnh tỏ vẻ ko thích , em mới giận , sau hôm đó về thì ảnh ko nt , mà em cũng ko nt , ko dt , nói chung ko liên lạc trong 5 ngày ( mặc dù trước giờ vẫn nt và dt qua lại ) em thấy anh ko nt thì em cũng ko nt luôn. Hix đến ngày thứ 6 thì gặp trên NET anh vào nói là " AI VẬY TA ? " em cũng nói lại " AI VẬY " rồi 2 đứa cũng ko nói gì thêm đến giờ là 1 tuần rồi . Em ko hiểu anh đang nghĩ gì nữa. Tụi em gặp nhau thì hay đi xem kịch và đi ăn , trên xe anh hay nắm tay em . Thật ra , e thấy mình hơi quá đáng vì hay làm khó anh lắm . Nhưng các anh chị giúp em xem , anh đang nghĩ gì ? em có nên nt ko ?? Tự nhiên lại biến mất hix. Em ko xấu , ko tệ lắm . hix hix hixchả hiểu nữa . Em thắc mắc chắc điên mất thui..

Được tuvanmypham929 sửa chữa / chuyển vào 23:04 ngày 14/04/2007
  2. vandotvonhat

vandotvonhat Thành viên mới

Thằng cha này nó dùng chiến thuật free cố tình gây thương nhớ. Càng ngày em sẽ càng dính hắn hơn.Tỉnh đòn đi em, ngừng liên lạc đi...
  3. longnv10

longnv10 Thành viên mới

Thằng cha này lằng nhằn, bỏ đi cho sớm. Con gái đã nói như thế rồi mà không nói gì. Có lẽ nó đang đi cưa em khác, nhưng chưa cưa được nên còn lưỡng lự, nếu mà cưa được thì sẽ chia tay với em, còn không được thì đã có em luôn sẵn sàng cho hắn có đường rút
  4. _nerd_

_nerd_ Thành viên mới

em là gái ảnh dưới đấy ah nice
    Tư vấn nhé, thằng kia đang cò cưa con khác chứ đâu, nó ko cho em xem đt vì trong đấy có tin nhắn của con kia. Vấn đề là con kia chưa đổ nên nó phải lấy em ra làm nguyện vọng 2 hehe. H thì em cứ ngồi im, càng liên lạc lại càng down giá, tranh thủ đi chơi với thằng khác đi, em xinh thế thiếu gì
  5. dracula83

dracula83 Thành viên quen thuộc

...hi hi vậy là rõ rồi . bạn yêu anh ta hơn anh ta yêu bạn ---> bạn phải chịu thiệt thòi nếu tiếp tục !
  6. peo189

peo189 Thành viên mới

dúng đó, chắc là anh kia đang tổng tấn công nhiều em cùng 1 lúc nên mới thế.hii
  7. ksk07

ksk07 Thành viên rất tích cực

Nó không yêu bạn
  8. outcast

outcast Thành viên mới

Thôi rồi Lượm ơi. Không lẽ lại nói lời chia vui cùng anh giai kia.
    Qua kinh nghiệm bản thân và tham khảo khá nhiều bô lão trong tình trường thì anh giai kia đang muốn bỏ của chạy lấy người đấy mà. Nguyên nhân vì sao thì phải cung cấp thêm thông tin. Có thể là vì chợt một em chân dài hơn. Cũng có thể là đã tường tận hết mọi ngóc ngách rồi nên sinh ra chán nản. Cũng có thể là cô chủ topic vội vàng gông cổ anh giai hãy còn yêu thích tự do đi lại với các em gái xinh tươi khác. Đây cũng là bài học cho cô chủ topic đấy. Lần sau khi muốn gông cổ chú nào lại thì phải bố trí trận pháo vào. Không những đánh vào đối tượng mà phải đánh vào bạn bè, gia đình đối tượng. Bủa vây 4 phương 8 hướng sao cho đối tượng có muốn rời bỏ ta đi thì cũng bị những điệp viên của ta theo dõi, hỏi thăm.
    Nếu em không xấu, cũng không tệ thì đi bỏ qua chuyện này đi, mặc dù biết rằng bỏ qua không dễ tí nào. Tôt nhất là hẹn gặp anh ấy nói một lần cho đỡ bị stress. Sau đó thì lại tung tăng, ve vẩy khắp phố phường mà quyến rũ trai khác. Không thì lên đây, PM hẹn hò offline cũng là cái thú để quên chú kia đi. Trông ảnh em up thì em cũng thuộc loại hàng 8,9 (nhưng chiếc @ kia cũng đã chiếm hết 7 điểm rồi)
    Còn trường hợp em cố sống, cố chết với anh giai này thì anh không biết làm thế nào. Nhờ các bác khác giải quyết giùm a.
  9. hohakb

hohakb Moderator

anh ấy đang nghĩ : " chẳng hiểu con bé ấy nó còn nghĩ gì nữa? mình thế mà nó còn chưa hiểu
  10. tuvanmypham929

tuvanmypham929 Thành viên mới

Cám ơn các anh chị nhiều lắm nha , thật ra trong chuyện này em ghét vì anh ấy cứ nữa vời . Em muốn rõ ràng chứ ko phải kéo dài thế kia . Uh chắc để theêm 1 tuần xem ngta có liên lạc ko ha . Ko thì thôi , em ko bgiờ nt trước đâu . Tức là sao ko cưa đổ him này nhỉ ... Ah bác kia nói tường tận là sai rùi , em với him chỉ nắm tay thôi , chưa có gì đâu. Trăm sự nhờ các anh chị đi trước ạh.