1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các anh chị giúp em với : ANH ĐANG NGHĨ GÌ ??

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi tuvanmypham929, 14/04/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Manh_Ha_new

Manh_Ha_new Thành viên quen thuộc

Ngoài việc hình thức,ngoài việc tính tính còn nhiều vấn đề khác.Mà con trai lạ lắm.Nó không nhắn tin cho mình thì buồn.Nó nhắn tin gọi điện chủ động quá thì lại ... Ở đời không biết thế nào mà lần.Nhưng nếu em thực sự thích anh ấy thì em phải tìm hiểu qua bạn bè anh ta.Em sẽ hiểu được lý do tại sao anh ấy không đến với em.
    Mới chỉ nắm tay mà em đã đòi xem điện thoại di động để đọc tin nhắn là không ổn rồi.Có những vấn đề người ta không trao đổi với chính người yêu được người ta cũng trao đổi với bạn gái khác.
    Mà em thử nghĩ xem.Em yêu một người mà chẳng cô gái nào quan tâm đến em có buồn không.
    Chúc em vui.
    p/s:Nếu thực sự em là cô gái trong ảnh thì em rất xinh song anh không dám tán.
  2. drhuytuan

drhuytuan Thành viên mới

chia vui với bác con trai , chia buồn với em, trò này xưa như trái đất rồi chiến thuật mưa dầm thấm lâu đây mà quê quá
  3. susuhuong

susuhuong Thành viên mới

Túm lại chỉ có con gái bọn tớ là khổ thoai,
  4. tuvanmypham929

tuvanmypham929 Thành viên mới

Dạ , em là ng trong ảnh đó , nhưng mà dù sao các anh chị phân tích rùi thì cũng phải chỉ cách em nên làm thế nào chứ , cứ bỏ mặc em thế cơ hix
  5. Ms_Oh

Ms_Oh Thành viên mới

trước giờ hình như em toàn chủ động, chú này rõ là không thích thế. Từ giờ em cần từ tốn hơn, thật nhã nhặn, còn có chút khách sáo nữa, nhưng mà vẫn giữ khoảng cách gần gũi vừa phải. Đừng nóng vội sốt ruột khi ko thấy tín hiệu gì từ phía bên kia mà đâm ra mất bình tĩnh. Không thấy gì thì chú kia vẫn còn đó.
    Nó biết em thích nó và đang nóng lòng nên nó lại làm hàng. Phải cho nó biết là nó chỉ là một hòn sỏi trên bãi biển, là một trong vô số.... Phải bình tĩnh để lấy lại thế thượng phong.
  6. hitman8x

hitman8x Thành viên mới

Tôi chỉ thấy có cảm giác tên này bắt cá 2 tay. Dùng dằng như thế là đang kưa thêm em nào đó rồi. Em tuvanmypham có khả năng là phương án dự phòng . Dùng tĩnh chế động em ạ cứ lặn một thời gian xem sao đã.
  7. brunyng

brunyng Thành viên mới

Nhìn hình thì chị thấy em còn rất trẻ bé nhỉ,anh trai kia hẳn đang đắc ý lẳn khó xử đây,đắc ý vì làm cho em cuống cà kê lên ,khó xử vì cách cư xử của em còn trẻ quá,nhưng mà em àh ,chị em gái chi khuyên nhỏ em hãy bình tĩnh đừng để cho nguoi như thế làm mình bị ảnh hưởng ,trên đời còn 3 tỷ men cho nên em kô việc gì fải tiếc anh trai này lam gì ,thương em gái nhìu.
  8. tien_nt

tien_nt Thành viên mới

Thằng kia hoặc là đang kưa em khác hoặc là cao thủ. Nên em phải xem động tĩnh của thằng kia cái đã, thử tìm hiểu từ bạn hắn xem sao chứ đoán mò thì khó chính xác lắm
  9. tuvanmypham929

tuvanmypham929 Thành viên mới

Ôi cám ơn các anh chị nhiều lắm cơ . Anh ấy ko phải thuộc dạng dân chơi đâu , anh ít đi chơi lắm . Đúng là trước giờ em hơi chủ động , nhưng mà giờ thì em sẽ im luôn . nhưng mà tức vì ko làm cho him siêu lòng nhỉ ? ở đây có anh chị nào cao thủ ko ? hii Nhanh nhanh giúp em đi , vì hè có bf về là em phải biến tgian dài rùi .yêu các anh chị lắm cơ hôm nay chủ nhật rùi chả tin tức gì cả , ah hôm qua em gái kết nghĩa của anh rủ em đi cafe , em nói sơ sơ hình nư chị ấy chưa biết gì hay sao áh. Em nghĩ chắc cũng vô tình di cafe thôi các anh chị nhỉ . Chị ấy cũng có hỏi em với aT sao rồi là em nói là bình thường . Mà theo em biết thì sis àay theo phe Him lăm ah''. Chủ nhật tuần trước là lần cuối cùng em gặp Him , em gái kết nghĩa của Him nói là , sắp sinh nhật sis rùi , chắc chắn em phải đi đấy . để chị gửi thiệp cho anh T đưa cho em nhé . Hix
  10. tien_nt

tien_nt Thành viên mới

Em cứ bình tĩnh, nhưng có lẽ thằng kia đang bị áp lực từ phía gia đình ( ba mẹ hoặc anh chị em, bạn bè không thích em ở một điểm gì đó) nên thằng kia đang chọn lựa đó mà