1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác chấm điểm thế nào với Công trình nghiên cứu của em sau đây

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi khongthe, 11/02/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. khongthe

khongthe Thành viên mới

Các bác chấm điểm thế nào với Công trình nghiên cứu của em sau đây

Không ngủ được các bác ợ, tình cờ mò thấy cái entry em viết từ đời tám hoánh, móc ra chơi

Bác nào có nhã hứng thì comment ở blog của em
    http://blog.360.yahoo.com/blog-Ta1sSMUydLJXooyiblYE?l=56&u=60&mx=85&lmt=5

PHÂN LOẠI ĐÀN ÔNG - ĐIỂM DANH CÁC CHỦNG LOẠI DÊ

E ăn cắp thời gian công sở, phiếm luận về đề tài mà em vô cùng bức xúc bấy lâu nay:

- Loại thứ 1: NHU CẦU CAO
    Là loại mà đang gà gật mụ mị, nhưng nhìn thấy bất cứ chị em nào đi qua thì hai mắt sáng lên như đèn pha, nhìn, ngắm trân trân vào thân hình gái, cái lưỡi thò ra, liếm ngoét một vòng chép chép. Đầu óc hoạt động nhanh như bộ vi xử lí INtel: Ướm thử ba vòng, tưởng tượng ngay đằng dưới lớp vải là làn da trắng nõn nà, hay hơi nâu gợi tình, hay đen thui đầy mụn nhọt, rồi kế tiếp là các hành động có tính chu kì hoặc thêm nếm sáng tạo tùy thuộc độ hấp dẫn, sở thích và cá tính của đối tượng gái

Loại này chỉ muốn đánh nhanh thắng nhanh. Không thích bỏ nhiều thời gian câu kéo, lừa phỉnh. Đôi khi vì biết khó hoặc điều kiện khách quan ko cho phép nên chỉ đừng ngoài chép chép miệng, nghiêng đầu nhìn lên nhìn xuống, nhìn trước nhìn sau. Loại này chỉ cần đề cao cảnh giác không đi cùng tới những nơi vắng vẻ, không gian là kẻ đồng lõa cho tội ác là có thể yên tâm.

- Loại thứ 2: DÊ
    Là loại nhu cầu có thể ít hơn loại 1 một chút, nhưng rất chịu khó bỏ thời gian câu kéo và đặc biệt thiếu đi một chút lí trí, nên dễ dàng để lộ cái bỉ ổi của mình ra ngoài. Chú Dê này rất chăm chỉ gặm cỏ: cỏ già, cỏ non, cỏ mật, cỏ ấu, cỏ may, cỏ nát bầy hầy... cỏ gì cũng chén hết, miễn sao là cỏ chứ ko phải là Dê đồng môn. Loại này thường mang theo rất nhiều loại bỉ ổi với cấp độ khác nhau:

Cấp độ 1: Chưa vợ, nhiều người yêu, tranh thủ gạ gái giải quyết nhu cầu tạm thời (tạm gọi instant girls - không mặc định **** mà còn có các đối tượng khác mà dân gian còn đang tranh luận chưa ngã ngũ xem là rẻ hay mắc hơn ****. Cá nhân tớ gật gù với nhận xét: Instant girls - rẻ hơn phò)

Cấp độ 2: Đã có vợ, tuổi còn trẻ, kiếm gái giải quyết thêm nhu cầu coi như thỉnh thoảng ăn thêm hủ tíu, phở, miến, cháo, bánh mì

Cấp độ 3: Đã có vợ, tuổi còn trẻ, có nhiều bồ, không hạn chế số lượng instant girls.

Cấp độ 4: Đã có vợ, già lụ khụ còn mơ gái tơ. Loại này là loại mà tớ sởn gai ốc nhất. Nghĩ tới cảnh một thằng già răng gần rụng còn ve vãn gái bằng 1/2, 1/3 tuổi mình mà tởm

Lịch sử cuộc đời tớ ghi nhận có những trường hợp zợt con chị ko được, quay sang zợt con em và ngược lại, ve vãn con em không được, lại quay sang ve vãn con chị. Em là đứa tò mò nghịch ngợm số một, cũng nhiều lần mon men lại gần soi cho kĩ, hoặc làm poll trưng cầu ý kiến mà vẫn chưa xác định được nổi da mặt của DÊ làm thịt người hay bằng inox hoặc thép ko rỉ?

Vì sao tớ nói nhóm này dư thừa bỉ ổi? Vì là có NY/vợ đề huề, vẫn quay sang gạ gẫm instant girls. Vậy mà cũng trình độ đại học, thạc sĩ, tiến sĩ, giáo sư... ????Cứ như thể gái nhà người ta sinh ra chỉ để làm ******* cho các chú chơi 1 lần rồi vứt đi, theo ngôn ngữ thời hiện đại là condom, mà dân dã kiểu Hồ Xuân Hương thì là giẻ chùi chân.

Tớ xin hứa là nếu sau này có nhỡ ra tớ vô phúc đẻ một thằng con mà nó khua khoạng lung tung, tớ sẽ mang nó đi tiểu phẫu, nhẹ thì rút bớt hóc môn, mà nặng thì tớ cắt béng nó đi cho khỏe nợ.

- Loại thứ 3: ĐA TÌNH, LĂNG NHĂNG
    Là đàn ông, nếu ko rơi vào trường hợp 1,2 thì sẽ gom lại để nhét nốt vào trường hợp cuối cùng, trường hợp 3 . Có vợ (NY) rồi nhưng nếu điều kiện cho phép, đối tượng cũng ko phải què quặt, ko thối quá, ko ngu quá, ko xấu quá.... và sẵn tiện có tấm lòng với gã, thì ắt rằng sẽ quơ thêm vài mảnh tình nữa dự phòng. Gã có thể chia sẻ cùng một bàn tay để ve vuốt nhiều bàn tay, ôm nhiều vòng eo. Tất nhiên, cùng một nụ hôn gã cũng có thể sờ hết lượt môi cô này tới môi cô kia. Tớ đồ rằng gã ko đánh răng giữa các lượt gái?

Chẳng có đối tượng giống đực nào tự dưng tốt với mình một cách vô cớ. Tất cả đều có mục đích. Nếu vắt chanh xong rồi thì bỏ vỏ. Mà nếu không vắt được chanh thì quẳng ra đường, quay lưng đi vô nhà không thương tiếc.

Trái tim tớ chưa bị anh nào xâm phạm tới mức mang một vết thương lòng to đùng như sẹo mổ (Ồ! Phải cảnh giác cao độ chứ!). Nhưng mà tai tớ vốn to, mắt tớ cũng to, đầu tớ cũng to ắt hẳn hơn quả nho nên tớ chịu khó nghe ngóng học tập, và đúc rút KINH NGHIỆM to đùng ở trên. Tớ xin chia sẻ để các bạn gái, các phụ nữ và đặc biệt các em nhỏ chuẩn bị vào đời tiêm chủng vắc xin trước cơn dịch bệnh.
  2. firellagner

firellagner Thành viên mới

Đề nghị em Khongthe không nên nêu đích danh nick anh trong bài viết, anh xin hết.
  3. guma

guma Thành viên mới

phân loại giỏi thế mà vẫn ế chồng à, tội nghiệp
  4. jemand

jemand Thành viên mới

Gà có nhiều loại thế cơ mà.
    Nhưng cáo chỉ có 1 loại thồi.
    @ chủ topic: Lo mà đi kiếm 1 thằng già lấy chồng cho nhẹ người đi. Đúng là những người đẹp không bao giờ cho ảnh mình lên blog :D
    Được jemand sửa chữa / chuyển vào 06:17 ngày 11/02/2009
  5. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

phân loại chỉ được có thế thì không lấy chồng được đâu chủ topic ơi
    mà sao cái nick của chủ topic mình nhìn quen quen thế nhỉ???
  6. kietht

kietht Thành viên mới

7. Chi116

Chi116 Thành viên mới

Định nghĩa ntn là ế chồng?
  8. MIDNIGHTBIGSMILE

MIDNIGHTBIGSMILE Thành viên mới Đang bị khóa

Del
  9. khongthe

khongthe Thành viên mới

Đúng là
    NỬA ĐÊM .... BẬT DẬY... CƯỜI SẰNG SẶC