1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác cho em hỏi :bệnh HOANG TƯỞNG có nguy cơ dẫn đến TÂM THẦN có chữa được ko ạ ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Maja, 18/12/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Maja

Maja Thành viên tích cực

chả là gần đây ở f69 có một hiện tượng la :có một người cứ lẽo đẽo theo sau bất kể ai ( ko hề quen biết) để nhận là nhân vật trong chí nhớ của họ như là : béo ,xấu ,giả dối ,sĩ rởm ........v.v .......để dùng nick clone đi lừa mọi người (đấy là do người mắc bệnh đó nghĩ thế )
    Theo phỏng đoán sơ bộ thì em nghĩ chắc người này vừa bị một cú sock về tâm lý như kiểu bị một cô gái khác cướp mất chồng ( hoặc người yêu ) nên dẫn đến tinh thần hoảng loạng,dẫn đến hoang tưởng ,chạy khắp nơi (online) để tìm kiếm nhân vật đó nhiếc móc này nọ .
    kể ra cũng khổ thân cho họ khi mắc phải căn bệnh này thật .
    Các bác giúp em xem có cách nào chữa được bệnh này ko ?có để họ cứ hoang tưởng chạy lăng xăng đáng thương quá .
    P/S : thank các bác nhiều ^:)^
  2. lucky059

lucky059 Thành viên mới

chị ơi, cho cái link để biết biểu hiện của bệnh ạ
  3. Maja

Maja Thành viên tích cực

4. Maja

Maja Thành viên tích cực

:-bd bắt đầu xuất hiện luôn rồi đó các bác .kính mong các bác tìm cho em cách chữa được căn bệnh này cho họ thì em ngàn lần ^:)^ cảm ơn các bác !
    =))=))=))
  5. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

=))=)) vào góp vui:)):))
  6. ngungu02

ngungu02 Thành viên mới

đúng là bó tay với cái bác giac mo nay - sao có gì mà phải đi theo bác ma ja này để mà nói năng thiếu vân hóa thế - bác ma ja và bác f5 có điều gì không phải với bác mà bác phải bám theo họ , bác hãy chứng minh 2 nick trên là của một người xem nào ?
  7. ngungu02

ngungu02 Thành viên mới

chỉ cần bác chứng minh rằng ma ja và F5 là các clone của 1 người
    - và bác nên hiểu là bác nói năng rất thiếu văn hóa đấy - hành động của bác như vậy dù có xích mich với ai thì bác làm như thế này là không thể chấp nhận được . ma ja là bạn em ..nên bác không thể thiếu lịch sự như vậy , ,,bác chưa biết chính xác thì đừng đi chửi đổng khắp nơi như vậy..
    trên mạng này người ta có quyền có nhiều nick , ngay cả cái nick của bác đây cũng có thể là một clone đấy
  8. ngungu02

ngungu02 Thành viên mới

tung hứng nâng nhau lên tạo hình tượng thì kệ người ta -đây là mạng in ter nét ... bác lẽo đẽo theo họ làm gì , như vậy là thiếu lịch sự
    ...còn vói ngungu thì ma ja chỉ có 1 nick và bac không có quyền để đi theo nói năng lung tung , chửi đổng lăng nhăng bác chửi ai thì chửi , tránh xa Ma ja ra nhá
    mà cái nịck của bác cũng có thể là cái clone tạo ra để đi chưi đổng hả- em thấy bác "có vấn đề rồi đấy "
  9. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Dừng
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa