1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bác cho em hỏi cái

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi DrJekyll, 28/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DrJekyll

DrJekyll Thành viên mới

các bác cho em hỏi cái

tôi tò mò muốn biết là phụ nữ ở tuổi 50, (tuyệt đại đa số mãn kinh) thì còn hăng máu chuyện ******** không? Và việc thiếu hóc môn sinh dục thì có ảnh hưởng gì đến quan hệ? Làm gì để làm họ hài lòng...
    cảm ơn các chuyên gia trước :)
    K
  2. dragon82

dragon82 Thành viên rất tích cực

Trời đất thế chú kô biết là tuổi tiền mãn kinh người ta còn gọi là tuổi HỒI XUÂN đấy , tuổi này có nhu cầu ******** tăng vọt vì kô còn lo lắng về chuyện thai sản nữa
    Muốn làm họ hài lòng thì phải là người có kinh nghiệm, phải mạnh mẽ và tạo cho họ nhiều hưng phấn nhất
  3. DrJekyll

DrJekyll Thành viên mới

vâng, thế nhỡ 50 mãn kinh rồi thì thế nào ạ? Đại ca chỉ giao tiếp! XIn lắng nghe.
    K
  4. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Với phụ nữ tầm 50t hay nói cách khác là độ tuổi mãn kinh,hứng thú trong chuyện chăn gối ko còn nhiều
    Bắt đầu từ độ tuổi 45,ng` PN đã ko còn ham muốn nữa,đó là sinh lý bình thường bắt nguồn từ khả năng bài tiết dịch của âm đạo ko còn tốt,do đó dẫn đến đau rát khi có QHTD.Dần dần,sự đau đớn này gây tâm lý ức chế,ko thoải mái và ko còn muốn có QHTD nữa
    Tuy nhiên ,ở lứa tuổi mãn kinh,ng` PN lại có nhu cầu đc chồng mình thể hiện sự yêu thương,quan tâm,chăm sóc hơn ai hết.Vì vậy hiện tượng..hồi xuân,mong muốn làm đẹp mình và mong muốn trở lại tuổi trẻ trỗi dạy