1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bác cho em hỏi học PHONG THUỶ ở đâu nhể

Chủ đề trong 'Xây dựng' bởi viava125, 08/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viava125

viava125 Thành viên mới

các bác cho em hỏi học PHONG THUỶ ở đâu nhể

thanh sờ
  2. haxd34

haxd34 Thành viên mới

trên mạng í
    trường phái nào cũng có
  3. chicomotcoca

chicomotcoca Thành viên mới

Phong thuỷ chỉ có bên kiến trúc mới chuy6en các bạn ạ ! Bên xây dựng cũng ít chú ý đến việc này , các loại sách phong thuỷ có ở các nhà sách rất nhiều , các bạn cứ tìm hiểu mở rộng nâng cao năng lực càng tốt .
  4. hongson1952

hongson1952 Thành viên mới

Để học hỏi Phong thuỷ một cách thấu đáo thì khó đấy vì Phong thuỷ là một môn khoa học chuyên nghiên cứu về môi trường sống của loài người , là một phần của văn hoá Huyền bí phương Đông
    Sách vở thì nhiều vô kể, nhưng đọc sách phong thuỷ mà không có người hướng dẫn thì ít thành công lắm . Bạn có thể ghi tên tham gia vào diễn đàn Tuvilyso.com để học hỏi và trao đổi kiến thức. Tôi cũng đã từng học hỏi ở diễn đàn này được rất nhiều điều. chúc bạn thành công !
  5. bloodrainxd

bloodrainxd Thành viên mới

Có 1 lớp dạy về thuật phong thuỷ ở phố Hàng Quạt.Nhưng địa chỉ cụ thể e quên mất rồi.Vừa có 1 lớp khai giảng xong.(1 lớp duy nhất thôi).Mỗi khoá khoảng 2 tháng.Hình như Tháng 11 có lớp mới.
  6. chicomotcoca

Các Kỹ Sư xây dựng cũng có thể nghiên cứu phong thuỷ để nâng cao kiến thức hơn , có thể lấn sân bên Kiến Trúc được!
  7. vinhhd67

vinhhd67 Thành viên rất tích cực

Các bạn nào muốn tìm hiểu về phong thuỷ chẳng cần lấn sang sân kiến trúc đâu. ngay diễn đàn xây dựng chúng ta cũng có. tôi cũng lập chủ đề mà các bạn quan tâm, mỗi ngày tôi post 1 chương để các bạn tìm hiểu, đó là tài liệu tôi thu thập được rất bổ ích cho những ai quan tâm. lý do mỗi ngày post 1 chương là vì tôi nghĩ đưa lượng thông tin vừa phải thì mình tiếp nhận tốt hơn.chúc nhà chúng ta luôn thành đạt và có kiến thức sâu rộng trong công việc.
  8. chicomotcoca

4RUM Xây Dựng có anh Vinhdd67 bàn luận kiến thức cùng anh em thì tốt quá . Chúng tớ đang chờ đề tài và kiến thức mà cậu đưa ra đây .
  9. dinhngocthaihp

dinhngocthaihp Thành viên mới

Vì là dân xây dựng nên bị họ giao cho làm cái lăng mộ của dòng họ. Bác nào biết về vấn đề này, có ảnh hoặc có file làm ơn cho em xin cái.
    Em cám ơn nhiều ! Mong các cụ phù hộ cho cả các Bác !
    Địa chỉ mail: dinhngocthaihp@yahoo.com
  10. chicomotcoca

Sặc , cái này thi tớ thua rồi cậu ạ , công trình thì được chứ ....cái này...[r23)]