1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Bác cho hỏi địa chỉ Khách sạn ở SaPa

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi tuanbeo13, 25/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuanbeo13

tuanbeo13 Thành viên mới

Các Bác cho hỏi địa chỉ Khách sạn ở SaPa

Các Bác cho nhà em hỏi 1 vài địa chỉ khách sạn ở SaPa với. Giá cả cũng như chất lượng phục vụ. Mùng 6 tết này em đi rùi. Nếu Bác nào biết cho em cái số địên thoại của KS Công Đoàn nhé.
    Xin cảm ơn
  2. anchoilomo

anchoilomo Thành viên mới

Toi ko co so dt cua ks Cong doan dau, vi di cach day 1nam roi nhung o day cung duoc day. Gia ca rat phai chang, minh co the yeu cau them chan, lo suoi, phich nuoc nong bao nhieu tuy thich. Bon minh o day 3 dem, theu 3 phong lien, dung nguyen mot biet thu ma chi phai thanh toan co 500K. Ho lai con lien he mua ho ve tau ve HN (10K tien phi/ve), nhan vien phuc vu rat nhiet tinh, noi chung minh rat co cam tinh voi KS nay. Tet nam nay cung du dinh len SP lan nua day.
  3. dungthutrang

dungthutrang Thành viên mới

nếu nhiều thời gian thì thuê 1 con min khù khò mà chạy sướng mê tơi,tự mình khám phá. Nhưng phải cẩn thận tay lái k thì tèo. giá cả chấp nhận đc trên dưới 100k xăng tự túc,nếu muốn biết số điện thoại khách sạn công đoàn bạn gọi 0201080 mà hỏi. đi mùa nay thời tiết và cảnh có vẻ đep rất riêng,thú vị lắm,lên khắc biết,dặc biệt nếu đi cùng người đẹp. Chúc zui zẻ
  4. tuanbeo13

tuanbeo13 Thành viên mới

Cám ơn bạn tui tìm được số ĐT rùi. Mấy lần trước đều ngủ ở KS Royal, Cái KS này Thẳng đường Cầu mây, có rất nhiều bọn tây ở. Nói chung phục vụ rất tốt và uy tín, Vị trí rát đẹp. Mọi năm thuê phòng chỉ có 150K Năm nay gọi Đt hỏi hét tận 200K nên chán, thử chuyển sang KS Công đoàn xem sao.
    Bạn đi Sapa vào mùng mấy? Bọn tôi đi ngày mùng 3/2 tây, tức ngày mùng 6 tết âm lịch. Hẹn gặp ở Sapa nhé
  5. tuananh247

tuananh247 Thành viên mới

thuê con Min khù khờ rồi tạch...tạch...tạch... chạy lên Cổng Trời ngó trời đất, eo ôi khéo mình cũng đi Sapa Tết này mất
    ai đã đi xe côn rồi thì vô tư, đường xá đẹp mà,
    thêm nữa lúc xuống dốc thì tắt máy thả trôi để tiết kiệm xăng, sắp lên dốc thì lại gài số cho máy nổ... chú xe ôm hướng dẫn thế, nhớ lần đầu đi cái Min như làm xiếc trên đường ấy, được cái đường vắng
    Được tuananh247 sửa chữa / chuyển vào 11:42 ngày 26/01/2006
  6. brave_cloudy

brave_cloudy Thành viên mới

Mọi người tham khảo ở trong này rồi contact với các khách sạn đó xem sao nhé!
    http://www.nhungtrangvang.com.vn/thongtin_dulich/Dia_danh/yp_sapa.asp
    Chúc Năm Mới đi chơi vui vẻ!

7. Lyss

Lyss Thành viên mới

Bác Tuanbeo13 định khi nào lên Sapa đấy? Em khoảng mồng 4 là có mặt ở Sapa rồi. Bác cho em số đt của ks Công đoàn với. Tkss
  8. Fatecreator

Fatecreator Thành viên mới

Số của khách sạn Công Đoàn Sapa:
    020.871.212
    020.871.315
    Fax:
    020.871.602
    Số phòng 54. Giá 9- 16$.
    Các thông tin về khách sạn khác bạn có thể check tại
    http://www.vietnamtourism-info.com/english/hotels/article_36.shtml
    Chào thân ái và quyết thắng.
    FC.