1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bac cho iemm hỏi muốn học PPLST ở hà Nội Thì "tầm sư học đạo ở đâu nhỉ"

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi A_ZIZOU, 13/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. A_ZIZOU

A_ZIZOU Thành viên tích cực

các bac cho iemm hỏi muốn học PPLST ở hà Nội Thì "tầm sư học đạo ở đâu nhỉ"

A_ZIZOU đọc ở một bài viết nào đó trong bõ này là ở số 73 hay 76 gì gì đó có cơ sở để dậy ,có cả sdt nữa ,
    hic hic
    gọi điện không được , đến tân nơi thì chình ình một cái công ty quảng cáo hay cái công ty khỉ gì đó ở cái địa chỉ mình tìm , vắng tanh như chùa bà đanh , nhòm lên thì không phải sdt kèm theo địa chỉ này ,
    po'' tay luon

Bác nào biết ở đất Hà Thành này chỗ nào dậy cái món này nhỉ , nói cho anh em biết với ( thủ tục , ngày giò học, địa chỉ , sdt ,lệ phí ) cho A_ZIZOU cái nhé , học chút ít để có chút kiến thức xem thế nào để về còn chút kiến thức "bốc phét "cùng anh em :)

http://kientruc.org
  2. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

Bạn có thể đến 13 Hàng Than mà hỏi. Ra Tết sẽ có 1 lớp mới nếu muốn biết ngay chi tiết thì gọi 9273139 hỏi đc ngay còn không thì đợi đấy vài hôm nữa tớ post lên cho. Báo SVVN 1-2 số gần đây cũng có 1 góc quảng cáo đấy.
    Kim, KIM!Why don't you like me?You think I'm ugly don't you(It's not that!)No you think I'm ugly(Baby)Get the **** away from me, don't touch meI HATE YOU! I HATE YOU!I SWEAR TO GOD I HATE YOUOH MY GOD I LOVE YOU How the **** could you do this to me?(Sorry!)How the **** could you do this to me?
  3. A_ZIZOU

A_ZIZOU Thành viên tích cực

ok cảm ơn nhiều , ra tết mình sẽ theo học , bác nào có muốn đi cùng o nhỉ , à mà bác đã học qua lớp này chưa vậy có kinh ngiệm hay bài vở gì không chia sẻ cho anh em đi
    http://kientruc.org
  4. ckone85

ckone85 Thành viên mới

la hoc cai gi the . noi tắt chả hiểu gì