1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Bác Đang Bị STRESS phải không? Chỗ Thư Giản nè ..!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi vnboy, 20/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vnboy

vnboy Thành viên mới

Các Bác Đang Bị STRESS phải không? Chỗ Thư Giản nè ..!

Các Bác ở Long Xuyên nè ..!
    Gần đến Hè rồi .. Chiều chiều các bác thấy buồn không có chỗ giải trí thì ra chợ mua một con Diều nhe'... Ra Công Viên Nguyễn Du hay Hội Trường Tỉnh Uỷ mà thả cũng vui lắm .. Nếu các Bác Trai có điều kiện thì rủ thêm một cô bạn gái xinh xinh nào đó đi theo..ngồi kế bên thì tuyệt vời ......!!!!!
  2. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Đúng rồi đó..Nếu Diều có mắc vào dây diện thì..thi..hi...con trai còn biết leo lên cây mà gỡ..Nhưng này nhớ đừng mặc quần Short nhé..mấy chú..!
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  3. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Hi...hi....
    Cách giảm stress của bác Vnboy nhà ta đó à... Thế chiều chiều bác buồn bác đi thả diều ??? Kế bên bác có ai chưa ? Nếu chưa có ai cầm dây cầm diều bác báo cho em một tiếng nhen....Cũng may là Long Xuyên còn chỗ để thả diều....Còn cách nào thư giãn tuyệt vời hơn không, chỉ cho bà con trong room với...Cảm ơn bác trước nhen....
  4. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Anh hai ui..Nhớ đừng mặc quần short nghe..Hi..Hi..
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  5. vnboy

vnboy Thành viên mới

Thiệt tình WILDCAT này ...đầu óc phong phú quá nhỉ..!! Em mà thả diều chắc mấy thằng Boy ở trên đấy chắc lên "Tăng-Xong" mất.......!!!
  6. vnboy

vnboy Thành viên mới

Thiệt tình WILDCAT này ...đầu óc phong phú quá nhỉ..!! Em mà thả diều chắc mấy thằng Boy ở trên đấy chắc lên "Tăng-Xong" mất.......!!!
    U*` Quên nhắn Lâm Uyên rằng VNBOY thả diều một mình buồn lắm đấy, Lâm Uyên có hứng thú thì ...ngồi cạnh bên nhé.....
  7. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Hê hê tui đề nghị chiều thả diều xong í, tụi mình có thể chạy xuống bắc An Hòa mà tắm sông, hí hí zui zữ lắm. Lại chỗ bờ kè mới xây í nhảy xuống , chời ơi trở lại thời còn ... ở chuồng tắm mưa ...hí hí quậy cho đục sông luôn. X..x...ư...ớng hơn là đi hồ bơi nhiều hí hí . Ai muốn kiếm tui cứ thứ bảy chủ nhật ra đó mà kiếm , hí hí toàn băng đảng của tui không đó .... hí hí...
    HUng
  8. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Hi...hi....
    Bác Vnboy a, lamuyen đọc được lời nhắn của bác rùi...Hôm nào thả diều nhen, nhưng chắc ko dzám đứng cạnh bác đâu, "bà nhà" bác giết em mất thui.....
    To vhungag: bác thuộc băng đảng nào ở AG à? ghê dzậy...Bác vnboy quản lý box kỳ dzậy sao cho xã hội đen
    "chà chộn" vào dzậy..??
  9. vnboy

vnboy Thành viên mới

Xin lỗi nhe' LamUyen, Vhungag làm bạn sợ hả .. Không có gì đâu Box AG toàn là người hiền không à .. Hôm nào Vnboy rành sẽ đi thả diều với LamUyen nhé....Lately22 có diều đẹp lắm ... yeah...
  10. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Chời ơi có gì đâu mà mấy người sợ dữ vzậy chứ! Ừa băng đảng cũa tui lớn lắm, chỉ sợ mấy người đắc t65i zới tui là chỉ có chít thui! Chời tui vào Box là diễm phúc của mấy người đó nhe! hí hí, Wildcat khwn tui dữ lắm, hổng tin mấy người hỏi bả thử coi !!!
    HUng