1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các Bác Đang Bị STRESS phải không? Chỗ Thư Giản nè ..!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi vnboy, 20/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Yeah....Hum nào Vnboy, Lately và Lamuyen đi thả diều nhen...Vhungag hù anh em trong box wé chừng kìa...Wildcat đâu rồi cho Lamuyên hỏi cái nhen....Bạn khen ông vhungag cái chi mà ông í vào box khoái chí we' chừng kìa...!!!
    Lamuyen
  2. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

nè nè, sao ko có bác nào cho tui tham gia hết trơn dzị? bộ cho tui ra rìa hả????
    (huhuhuhu) (úi chời hư bàn phím của người ta rùi)
    nè nè, đề nghị mấy bác từ rày sắp tới có đi đâu cũng phải rủ tui đi nghe!!!!!
    nếu ko tui sẽ méc anh Thắng Admin cho koi! (hà hà)
    To Vhung:(bà con ko được xem):Ê, Vhùng chừng nào cho tui gia nhập cái băng nhóm XHĐ ở bờ sông An Hoà đây? sao mà ko chịu đi tìm tui dzì hết trơn, tại vì tui thấy bác ko còn "giá trị lợi dụng" nữa, tại vì tui biết mặt bác rùi đó mà hì hì!!!!
    To lamuyen: Ê sao bác biết mặt tui hay dzị? tui trốn kĩ lắm mà??? bộ có gián điệp hả?
    bà con cứ đi thư giản đi, chừng nào chưa hết xì trét thì lợi tui, tui chỉ cho!!!
    [​IMG]Bighero
  3. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Xàm Tập III...! Khiếp qúa...
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  4. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Chời ơi mai mốt nghỉ bàn cái vụ này nữa nhe! Sao riết rùi "sàm" quá chời rùi! Còn gì để nói nữa không zây ? Tui tuyên bố rút lui khỏi chủ đề này đó!
    To Bighero : he he tui cũng biết mặt u rùi! Nhìn là biết "sàm" liền hà hí hí hí !!!

HUng
  5. vnboy

vnboy Thành viên mới

Chủ đè của tớ hay như vậy đó mà các cậu cứ nói "sàm" không à.......... Tớ buồn quá đi ..hết hứng thú viết chủ đề mới ....
  6. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

To Bighero : Lamuyên tình cờ biết được mặt mũi của cậu nhé, cũng do cậu tự khai đó thui.....
    To Vnboy : Bác có biết " nghệ thuật...xàm " cỡ Bighero là fải học dzữ lắm mới đạt được không ?...Bác mà không còn hứng thú viết chủ đề mới là trúng chiêu của Bighero rùi...Hắn ta sẽ đắc chí .... hì hì....Lamuyên ủng hộ bác Vnboy nhen...
    Lamuyen
  7. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Wow..Bigheri có cái hình đại diện đẹp qúa nhẩy..Mà này..Đừng "XÀm" nữa nhé..Cậu mà Xàm là mấy người trên TTVN sẽ nói dân ĐH An Giang xàm cho mà coi..cẩn thận nhé..Mấy hôm nay chắc cậu XÌ TRÉT dzữ lắm hả? he..he..Coi chừng đột qụyn nhé..Box truyện tranh sẽ..ế cho coi..he..he..Cậu ra bờ sông An Hòa kêu DZũ Hùng dẫn đi tắm đi..he..he..
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  8. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Bác Vnboy đâu rồi hi?....Im le....Dzị mà nói đi thả diều...chờ wài có thấy đâu......Bác hết stress rùi á.....!!!...Hay là trúng
    " độc tà " của Bighero.....
    Lamuyen
  9. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

Các bác nói cứ như là tui là phần tử XHĐ của box ko bằng. Các bác ạ, tui chỉ xàm ngoài giờ cho vui vậy thôi(à mà ko biết sàm hay xàm nhỉ?) thật ra tui là người rất tích cực trong phong trào đoàn thể đó! Cái này là thiệt ko sàm đâu. Rất vui được làm wen với những nhân vật đầy tài năng của box AG! bữa noà tui sẽ bao bà con 1 chầu chè! cái này cũng nói thiệt luôn, xem như lễ ra mắt vậy đó !
    To toàn thể bà con: bà con ko lo, tui dù sàm nhưng các bác vẫn thấy sự dễ thương toát lên trong cái sàm đó phải ko! các bác cứ an tâm, tui ko bôi nhoạ danh dự của DH An Giang đâu. Tổ ám của tui mà!!!! bye! có gì ghe lớp tui chơi!
    Mùa Đông em đi hái hoa, rùi mùa xuân em lại về nhà.
    Bighero
  10. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Trùi ...... he .... he..... có chuyện xàm " dễ thương " nữa sao..? Vụ nì tui mới biết à nhe....Bighero học chiêu " dễ thương" ở đâu thế...?
    Lamuyen