1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

các bác đi chơi chỗ nào trong ngày thứ bảy?

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi tienlong, 06/03/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tienlong

tienlong Thành viên quen thuộc

các bác đi chơi chỗ nào trong ngày thứ bảy?

nói thật với các cô các bác ,các anh các chị...(hình như em là nhỏ nhất ở box này thì phải?) em là em ko biết đi đâu vào thứ 7 cả (đi với bạn trai cũng như bạn gái_dù em chưa có)ngoài mấy quán cafe rock của em ra !
    ko biết có phải ĐN ta hổng có chỗ nào hấp dẫn ko? hay tại em hổng biết !nếu cô bác nào biết chỗ nào hay hay ,chỉ cho em với!để sau này lỡ có người iu( ko mê rock)thì em còn biết chỗ dẫn nó đi chứ! các bác nghĩ có đúng ko?
    em xin chân thành ..cảm ơn và chịu ...mọi phí tổn (đi thử) nhất là có bạn nữ nào rủ đi thì càng khoái !

bilieve the world, i will unlock my door and pass the cemetary gatesTIENLONG
  2. romanticman

romanticman Thành viên mới

Vấn đề mà bạn nêu ra cũng đang nhức nhối đối với nhiều người đấy. Nhưng mà mìh nghĩ, bạn nên thay đổi nhiều môn để chơi đi: Chơi bóng bàn, cầu lông, tenis, bilard.... sau đó về nhà nghỉ ngơi, thĩnh thoảng đi uống cafe mới thấy thú vị. Còn trước Tết đã có mở vũ trường Trống Đồng, mình thấy cũng được lắm. Nếu có thể bạn nên đi mỗi háng 1 lần, giá cả thì cũng hơi đắt đấy. vé vào cửa : 30.000đ, nước uống : rẻ nhất cũng 25.000 đ/lon,chai. Nhưng minh mình thấy vũ trường này ánh sáng và âm thanh thì nhất Đà Nẵng đấy. và hầu như (!) ở đó không có **** đâu. Nói chung là tương đối lành mạnh.
    Chúc bạn vui vẽ!

Romantic
  3. otdo

otdo Thành viên rất tích cực

:( Ớt cũng chẳng biết đi đâu vào những tối cuối tuần, chỉ có mỗi ttvn này là nơi duy nhất em đi ...:(...ko thì chơi game online ......
    @""@​
    ( * : * )​
    @ . @​
    (@)---(@)​
  4. Person_Gay

Person_Gay Thành viên quen thuộc

Mình thì chỉ biết ở nhà, và chơi game tạ nha. Ai có chỗ nào đi thì thông báo cho mình đi với được kô?
    Người gầy ốm
  5. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Bác Delta@ đi nhiều chỗ lắm sao ,hình như bác với tui lúc nào cũng đi rong cả mè .Vào ngày cuối tuần chúng tui thường đi uống cà fé .Tối thứ 7 mà ở nhà thì chén lém .
    To:tienlong@Chú mê rock lém à ,không biết chú có hay ngồi ở quán trường Trưng Vương không nhỉ .