1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác Đồng Nai help em phát !

Chủ đề trong 'Đồng Nai' bởi vu_nokia, 23/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vu_nokia

vu_nokia Thành viên tích cực

Các bác Đồng Nai help em phát !

Em sắp chuyển vào Đồng Nai học,em quê tít Ninh Bình,muốn hỏi các bác Đồng Nai có trung tâm nào của FPT APTECH hoặc FPT ARENA không ạ?Xuống Sài Gòn thì hơi xa,ngại lắm !
  2. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên rất tích cực

Hiện tại thì chưa có chú em ạ !
  3. m4p

m4p Thành viên mới

Em có một câu hỏi chẳng liên quan gì đến FPT với Aptech ở trên nhưng mà cũng rất cần các bác ở Đồng Nai giúp nên em mạn phép cho vào đây. Số là mấy hôm nọ em vào SG mấy hôm, hôm cuối cùng hứng chí thế nào em có mua một bộ sổ xố kiến thiết Đồng Nai. Nhưng mà sau đó về Hà Nội luôn nên vẫn chưa có cơ hội so kết quả. Vứt đi thì tiếc vì ... nhỡ đâu mình trúng thì sao , tìm kết quả trên mạng thì chẳng thấy đâu --> nhờ các bác giúp em kết quả sổ xố kiến thiết Đồng Nai ngày 30/11 với. Nếu trúng em sẽ hậu tạ hihi
  4. crazy_beggar

crazy_beggar Thành viên rất tích cực

Kết quả đây ! Kết quả đây !
    Kết quả xổ số đài Đồng Nai ngày 30/11/2005
    Tên Giải Đồng Nai - Ký hiệu: 11K5
    20 Ngàn 45 50 Ngàn 393
    100 Ngàn 8453-1587-7884
    200 Ngàn 4138
    500 Ngàn 70264-67381-38810-65182-19209-68720-98692
    2 Triệu 00819-84434
    3 Triệu 69570
    5 Triệu 13759
    Giải đặc biệt 60552
    Chú dò cho kỹ đi, trúng thì chờ anh về Hà Nội rồi chú mời anh đi uống beer nhỉ
  5. m4p

m4p Thành viên mới

6. vuagiacoi

vuagiacoi Thành viên mới

Tui có người yêu ở ĐN mà tui thì muốn tìm hiểu về ĐN. Có ai giúp tui với ha, nhà người yêu tui ở Trảng Dài. Ở đó có gì hay không? các bác bật mí giùm tui với để người yêu tui được một vụ bất ngờ ha.
  7. traibienhoa

traibienhoa Thành viên mới

Bạn có bồ ở Trảng Dài mà chưa về Trảng Dài bao giờ à?
    Đó là một phường khá mới ở ngoại ô Biên Hòa, chẳng có gì vui vẻ ở đây đâu. Đa số người phường này là dân nhập cư vào Biên Hòa mới đây không thôi. Nhưng nếu về Biên Hòa chơi thì cũng có nhiều chỗ để đi đấy: thác Giang Điền (đi về phía huyện Trảng Bom, theo quốc lộ 1A, cách khoảng 15 cây số), hồ và núi Bửu Long (ngay trung tâm Biên Hòa), câu cá giải trí (ngay thị trấn Trảng Bom), du thuyền trên sông Đồng Nai, về ăn bưởi Tân Triều...
  8. CuuVan

CuuVan Thành viên mới

Chào mọi người,
    Đang loay hoay tìm một số thông tin về ĐN thì gặp các bác ở đây, các bác giúp tôi với nhé.
    Việc là có thằng bạn sắp cưới vợ ĐN (vợ người ĐN và cưới cũng ở ĐN), tôi thì đang ở HN và muốn vào (phụ) với nó . Nhưng hiện tại chưa biết đi dứng thế nào? Cho tôi vài thông tin:
    - Nếu đi máy bay thì xuống ĐN được không hay phải vào SG rồi quay ra bằng oto? Từ sân bay về Biên Hoà xa không? ... Tóm lại là đón xe đón cộ thế nào để về Biên Hoà cho tiện. (Đừng bảo là đi tàu nhé, vì chỉ nghỉ được 2 ngày cuối tuần thôi)
    - Nhà nghỉ, K/s thì vào đấy rồi kiếm nhỉ, đi một mình với lại ở 2 tối thì chắc không cần book trước đúng không? Nếu bác nào biết thì cho tôi vài cái địa chỉ để khi vào tôi đến cho nhanh. Không cần sang trọng đâu, vừa tốn kém và lảng phí vì suốt ngày đi theo đám cưới, tối về tắm cái rồi ngủ ý mà, chỉ cần sạch sẽ và thuận đường là ổn.
    Các bác chỉ giúp nhé, biết đâu vào Biên Hoà gặp nhau, khi đấy sẽ hậu tạ
    Cám ơn các bác.
    P/s: Đừng bảo tôi hỏi chính thằng bạn nhé, thế thì nó phải phục vụ tôi chứ đâu phải tôi vào phụ nó nữa, đúng không.
  9. bitter_beer

bitter_beer Thành viên mới

Hiện tại thì bạn phải xuống sân bay ở SG rồi mới về BH được (không thì bảo chú phi công bay qua không phận thành phố BH rồi bạn nhảy xuống luôn thì khỏi tốn xiền đi ô tô từ SG vìa ). Để đi về BH từ SG, bạn có thể đi bằng taxi hoặc bus. Đi xe bus thì rẻ mà cũng không khó khăn gì, trước tiên đi từ sân bay về chợ Bến Thành, sau đó đi từ BT về thẳng BH luôn, nhưng mà tớ chẳng biết bạn về nơi nào ở tp BH nên không biết tuyến đi của bus có tiện cho bạn hay không. Đi taxi thì khỏi lo rồi, chỉ hơi tốn xiền hơn một chút xíu. BH cách trung tâm SG khoảng 30km, nhưng nếu đi từ sân bay và chạy vòng vòng chắc cũng tới 40km. Ah, không thì đi xe ôm cũng được, vui hơn
    Uh, bác chọn chỗ nào gần gần nơi công tác rồi tìm KS mà ở cho đỡ đi lại vất vả, em ngủ bờ bụi quen rồi nên chẳng để ý hay tìm hiểu về ks/ nhà nghỉ ở BH. Em thấy cũng nhiều mà, chắc là cũng không tệ đâu, ăn thua là nếu bác xem trước thấy ok thì vô ở còn không thì sang ks bên cạnh, đâu có gì khó đâu
  10. CuuVan

CuuVan Thành viên mới

Cám ơn BB nhé (vừa vote sao long lanh rồi đấy), tớ cũng vừa check được một số thông tin trên net và biết rằng BH không có sân bay (chắc tại nó gần HCM Cty quá). Thứ 6 đi làm về muộn, rồi còn phải lách cách ra Nội Bài nên chỉ có thể bay chuyến 21h, thành ra đến HCM Cty đã là cuối ngày (23h) rồi. Thế thì về Biên Hoà cũng khó nhỉ, lúc đấy làm gì còm Bus, taxi 40km thì cũng tương đối tiền ấy nhỉ? Xe ôm có oan toàn không các bác?