1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Các bác Gà HP ơi!!!

Chủ đề trong '1981 Gà - Hải Phòng' bởi back_rooster_hp, 12/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Các bác Gà HP ơi!!!

Các bác Gà HP oi!!! Tui thấy rằng Box Gà HP ít ít quá ít chủ đề,tui cũng bít là các bác đang bận ôn thi.nhưng điều tui muốnói là chúng ta phải tích cực online nhiều hơn,làm cho chủ đề trong Box Gà HP phong phú hơn,bổ ích hơn.Bây giờ đang là mùa thi mà tui ko thấy có chủ đề nào viết về vấn đề gay cấn và hồi hộp này cả,và còn nhiều nhiều và rất nhiều chủ đề nữa phải ko? Một người thì ko thể nói hết dược nhưng chúng ta là một tập thể có tổ chức,cần phải thay đổi.Mong Hội Gà HP ngày càng lớn mạnh và có nhiều hoạt động bổ ích trong dịp hè này nha.Cá nhân tui sẽ tích cực online nhiều hơn.Thế nha!!!

Hè rùi đi bơi thôi,các bạn ơi !!!

MANDONA
  2. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

box này tan rã đến nơi rùi , 3 tuần way lại chẳng có giè biến chuyển . chán .....
    .dù sao trái đất vẫn quay.
    xét cho cùng ngày mai chẳng tốt hơn ngày hôm wa là bao
  3. tuyetrinh

tuyetrinh Thành viên tích cực

không phải la` không có gì biến đổi mà cái quan trọng là các bạn có thay đổi hay không ?
    Mời bạn đọc chủ đề mới của Tuyetrinh sẽ rõ !
    Đời Anh sẽ ra sao nếu anh không có Em
  4. back_rooster_hp

back_rooster_hp Thành viên tích cực

Các bác đâu hết rùi có ý kiến cho rằng Box của chúng ta sắp tan rã đó.Không thể để điều đó xẩy ra được phải ko ? Vậy chúng ta phải tích cực hơn,mỗi người một chân một tay nha.

Hãy bắt đầu từ bây giờ,tương lai của Box phụ thuộc vào các bạn đó.TIẾN LÊN !!!

MANDONA
  5. chip_chip

chip_chip Thành viên quen thuộc

thật sự mình rất thất vọng vì hình như các bạn ko có tâm huyết với clb . mình mong và rất mong mọi người ủng hộ để đưa box cũng như clb chúng mình đi lên đừng để rơi vào tình trạng nhàm chán như các clb khác .
    GÀ 81 HÃY CẤT TIẾNG ĐI CHỨ ?

Anh ơi ! Còn yêu là còn tha thứ ! <br>[/size=4]

sống hết mình và sống có ích
    TO LIFE IS TO FIGHT[/size=4]
  6. tuyetrinh

Dù rằng em biết mọi người rất bận nhưng mà khi chủ đề về công việc của em lên kế hoạch thì lại không có ai đọc và cũng không có hồi âm gì cả ? em cũng có tân huyết với hội Gà , muốn Gà của chúng ta cất tiếng gáy nhưng mà hình như rằng không có ai ủng hộ hay sao đó ?
    Mà em đâu có làm gì không tốt đâu ? Những ý kiến của em đưa lên chẳng qua là tạm thời và mong mọi người có ý kiến chứ em biết rằng em không phải là người trông coi Hội Gà , chẳng lẽ tấm lòng và công sức của em bỏ ra để làm cho Gà đi lên cũng là có tội hay sao ?
    Hiện tại chưa có ai đứng lên lãnh đạo hội gà của chúng ta , nên em đành phải lạm quyền , nếu mà mọi người không đồng ý với các ý kiến của em thì em cũng chịu , đành phải nói tiếng xin lỗi mọi người vậy nhưng mà dù sao thì em cũng mong muốn Gà của chúng ta sẽ đi lên , nếu em không được tham gia Hội Gà thì em cũng đành vậy nhưng mà em vẫn dõi theo từng bước đi của hội và em vẫn mong sao cho Gà của chúng ta sẽ sánh vai với các Clubs khác và tiến lên ...
  7. Vichia

Vichia Thành viên mới

Mọi người nào???đáng thương thật các bác nghĩ đơn giản quá nên giờ mới ra nông nỗi này đây.Sinh năm 81 ở HP thì nhan nhản ra nhưng không có ai tham ra cái này đâu.Các bác bạo phổi đòi tách box mà không nghĩ đến hậu quả của nó chút nào cả.Bây giờ cái box này là trò cười cho thiên hạ mà các bác vẫn còn ngồi đấy mà kêu gào à.Làm Mod mà chỉ biết có vậy thì xin tách box làm gì cho mang tiếng chúng tớ ra.Xin lỗi đã không định vào đây nhưng thấy nó thảm quá.
    Được vichia sửa chữa vào 16/06/2002 01:47
  8. tuyetrinh

biết làm sao được khi mà mọi người đã không thích ! như vậy thì em cũng chịu thôi nhưng mà Tuyetrinh chưa bỏ cuộc đâu !